Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

ĐH Sư Phạm Hà Nội

rated by 0 users
This post has 56 Replies | 1 Follower

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi:
ChangkiFung:
phantom:

Người ta hỏi tối chủ nhật thì anh mão lại bảo tối thứ 7 ^^. Lần sau đi cho em đi với nha ^^

Tên này lại chém, thấy ở đâu có girl là vào góp vui luôn, nhỏ tuổi mà mấy chị nhớn cũngko tha :))

chả phải nói, hôm off nó còn đẩy hết các anh ra không chừa một ai để một mình đứng với các chị kia kìa.

Thảo nào huongconuong ko thấy sang tuổi trẻ nữa, haha

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Nhỏ thì đã sao ^^ Nhỏ làm việc nhỏ, tuỳ theo sức của mình . Mà các anh đang nghĩ gì tầm bậy tầm bạ đấy . Em đi theo anh mão là để học hỏi kinh nghiệm của anh ấy , chuyện huongconhuong không ra tập nữa cũng chẳng liên quan jì đến em , chắc tại chị ấy sợ thầy Đông  quá nên đi mất rồi ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
ko phải do sợ thầy Đông đâu, mình nghĩ huongconuong ko ra nữa vì bây giờ đã đến nhà anh Đông tập rồi hehe, anh Đông dạy thì còn phải đi đâu tập nữa chứ há há há
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
HanBichLe:

à! Nói thật là mình cũng học khoa Hóa tr S Phạm đấy. thế bạn kia học khoa Hóa tên là gì vậy đấy.

Mình không biết tên bạn đấy. Caotriminh_hp biết đấy, bạn hỏi hắn ý.

Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

olala:
ko phải do sợ thầy Đông đâu, mình nghĩ huongconuong ko ra nữa vì bây giờ đã đến nhà anh Đông tập rồi hehe, anh Đông dạy thì còn phải đi đâu tập nữa chứ há há há

này này đừng có nói thế oan anh lắm nhé, được tiếng lại chả được miếng hic. mà chắc lúc nào có thời gian cũng phải dành một buổi bồi dưỡng riêng cho cô bé có tinh thần tập luyện hơn mới được, ưu tiên thành viên nữ hơn mà hêhe.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi:

olala:

này này đừng có nói thế oan anh lắm nhé, được tiếng lại chả được miếng hic. mà chắc lúc nào có thời gian cũng phải dành một buổi bồi dưỡng riêng cho cô bé có tinh thần tập luyện hơn mới được, ưu tiên thành viên nữ hơn mà hêhe.

Thế thì người nhớn phải làm việc nhớn nhé, làm nhiều kế hoạch nhỏ quá như tên phưn tửm là lại mất hút dài lâu đó nha :))

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
cái gì là nhỏ cơ? mà ai mất hút cơ?
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Thì thấy tên phưn tửm trên bảo là làm kế hoạch nhỏ nhìu mà, nên hổng thấy cô nương nào ra ngoài đó hết, đúng là gió độc
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
HanBichLe:

chuotbachyhb:

không! mình ở Hưng Yên. sao bạn lại đoán mình ở Nam Định vậy! có gì đặc biệt à.

Úi, cùng quê nè.. Big Smile. Khi nào tập tành á lô click với nhé. Smile. Dạo này bận quá, chả đi công viên đc, chỉ rảnh các buổi tối thôi ... 

Click
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Hớ hớ,không ngờ trong trường Sư Phạm lại đông anh em Đam San à? Anh Mão à, chắc ko phải tụi ta đâu, thấy bảo là rất đông anh em đang miệt mài tập sáo cơ mà Big Smile Mà tụi mình đã bao h sang bên đó vào chủ nhật đâu.

Mà lâu rồi mình cũng ko sang bên Sư Phạm rồi, lần nào sang cũng hoặc là trèo cổng về, hoặc là phải sang bên ĐH Quốc Gia để về, tại trường SP không biết làm sao mà khóa cổng sớm thế, chả bù cho bên ĐH Quốc Gia  Big Smile

Cả em và anh Mão thổi sáo đều ko tán được con gái người ta, chỉ có được người ta cho số điện thoại thôi, anh Mão nhỉ  ! :)) :)) :)) Mà anh Mão khôn lắm ( nhìn kỹ nhá, chữ kia là chữ khôn, ko có dấu sắc đâu đấy) , người ta cho số ko chịu share cho anh em gì cả, giữ lại riêng của mình để nhắn tin chứ !

Hôm nay mình vừa đi uống trà ở quàn Trà Hoa ở đường Trần Thái Tông ( Nguyễn Phong Sắc kéo dài đó), trong quán gặp 2 anh ở Nhạc Viện, 1 anh đang học năm thứ 7, thổi sáo trong quán.Anh em nào có thời gian rỗi + rủng rỉnh $ 1 tí thì tối nào đó thử vào đó uống trà xem Big Smile (hôm nay mình đi với người quen, mình ko trả , nhưng thấy 6 cốc trà 136k, ko rẻ cho lắm !)

@ Nước mắt lạnh: trông anh em đó thế nào hả bạn ? Big Smile Mà bạn năm thứ mấy khoa Hóa SP ? Mình cũng có bạn, học năm thứ 3 khoa Hóa ở đó.

Mà bạn quê Hưng Yên à? Có ở gần chợ Phố Hiến ko ? Nhà bà mình ở ngay gần đó,thỉnh thoảng về quê buồn buồn lại phóng ra mấy công viên ở đó thổi sáo một mình, thường là vào trưa nên ko có mấy ai nghe ! Big Smile

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

em bán đấu giá bộ sáo đã theo em bấy lâu...... dạo nay tu chí.... quyết không lơi là...... giá khởi điểm hữu nghị anh em đam san. 100k 

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Bác Mão dạo này lại thất tình hay sao mà spam thế?

Thất tình thì vào facebook của em mà xem Big Smile, xem xong rồi thế nào cũng yêu đời :)) :))

Dạo này mình tham gia clb nào thì cũng thấy các em nữ xinh càng ngày càng đông, mà càng ngày càng xinh mới chết mình chứ :)) :)) :))

Nguyễn Hồng Phong 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

cho mình hỏi sáng hôm nay (thứ 6) có huynh đệ tỉ muội nào thổi sáo trong Sân Vận Động trường ĐHSP không?  Sáng nay mình có mấy đứa bạn đi thi lại Thể Dục ở đó, chúng nó về kể lại là nhin thấy một girl đang thổi sáo ( có một mình thôi), ngưỡng mộ lắm. Mình thấy kì kì nên lên diễn đàn hỏi lại cho rõ. Hmm

Phú quý sinh lễ nghĩa cơ hàn xuất phàm phu
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Ô thế à? Thế thì mình phải chăm sang bên đó hơn mới được Big Smile

Anh Mão với anh Tuấn Anh ơi, có phải đệ tử của anh nào ko ?

Mà bạn Hàn ơi, bạn có số bạn gái đó ko? Big Smile

Nguyễn Hồng Phong 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Tiểu Ngoan Đồng:

Ô thế à? Thế thì mình phải chăm sang bên đó hơn mới được Big Smile

Anh Mão với anh Tuấn Anh ơi, có phải đệ tử của anh nào ko ?

Mà bạn Hàn ơi, bạn có số bạn gái đó ko? Big Smile

mình mà có số điện thoại rùi thì đã không lên diễn dàn hỏi mấy bạn.

Phú quý sinh lễ nghĩa cơ hàn xuất phàm phu
Page 2 of 4 (57 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net