Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

đại học kiến trúc hà nội....lập clb sáo đh kiến trúc

rated by 0 users
This post has 10 Replies | 2 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
maomeo Posted: 04-13-2010 8:29

đại học kiến trúc hà nội....lập clb sáo đh kiến trúc

với số lượng thành viên yêu và đam mê sáo của đại học kiến trúc hà nội..........số lượng tầm 99 thành viên.....chưa kể những người chỉ mới biết chơi và mới học chơi mấy bài binh thường như (anh vẫn hành quân hay quê mới) nếu mà tính hết thì không biết bao nhiêu mà kể........vì thế cho nên...clb sáo đại học kiến trúc hà nội đã được thành lập......sinh nhật clb là 13/04/2010....... sau này thế hệ mai sau cứ theo ngày này mà tổ chức.........anh em sáo kiến trúc vào viết bài teth ga nhé......phải làm răng cho đông..khi nớ mới mạnh được.......

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
viết chữ to ko khoái coi
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

anh mão hôm nào viết chữ nhỏ bằng con kiến gửi riêng cho anh ngoccuaanhoi,anh ấy sẽ rất cảm ơn anh đấy!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Sau CLB sáo trúc của Đại Học Nha Trang do lão Thoong chủ xị, nay tới bác Mão mèo gầy dựng ở Đại học Kiến Trúc Hà Nội, ....ôi cái ngày mà đi công viên nào cũng thấy tập sáo, ĐH nào cũng có phong trào chơi sáo có lẽ sẽ không còn quá xa, sao thấy lòng nó lâng lâng, thay mặt BQT Đamsan.net em xin thành tâm chúc bác Mão mèo và anh em Kiến Trúc mãi giữ được nhiệt huyết thế này ! 

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Chúc mừng, lại một phong trào sáo trúc được khởi thành. Hiện trong tp.HCM chưa có phong trào sáo trúc tại đại học. Anh em miền Nam cũng nên học tập Mão Mèo và Chuthoong.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
mong anh em kt sớm gửi hình ảnh về clb cho anh em DamSan nhé !!!
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Hi hi . Vui vẻ quá nhỉ ! Có mục thành viên danh dự không Mão huynh , để dân ngoại kiến trúc như đệ tham gia với nào .Big Smile
Vạn khó khăn không sờn lòng Lãng tử Khúc sáo buồn gợi nhớ bóng Giai nhân
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
clb sáo đh kiến trúc không chỉ riêng của kiến trúc đâu.......đã là clb thì mọi người ai cũng có thể tham gia...chỉ cần yêu sáo  là ok......không phân biệt.... không giới hạn 1 cái gì hết.....anh em cứ yêu sáo thì cùng nhào zô.....cố lên

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Anh Mão ơi ! em ở tp HCm hôg lên HN học đc đâu anh biết chỗ nào dạy thổi sáo chỉ giúp em với [:'(]. À quên em xin chào mấy anh mấy bác ^^ em mê thổi sáo từ lúc ở dưới quê lận đó  từ lúc biết đc trag wed DamSan.net chuyên về các nhạc cụ dân tộc( có sáo nửa ah :)) ) nên em quyết tâm lên tp học nhưg lên đến tp nản lắm ạ :( kiếm hoài hôg thấy nơi nào dạy thổi sáo hết :((  buồn ghê ) mong mấy anh mấy bác biết chổ nào dạy thì làm ơn chỉ em với nha :) (chổ nào dạy từ căn bản ấy em mù tịch sáo hjhj :) )
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hic, đại học Kiến trúc đã mỗi anh 1 ghita rồi Big Smile nay mỗi anh 1 sáo nữa thì... Stick out tongue

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
trời ah....cậu ở sài gòn.... trung tâm của sáo lại còn hỏi anh....... nào là anh sáo trúc... anh leehonso....anh MHM......anh ninja...v...v.v.v.v.v.v.... nhìu vô kể...( toàn cao thủ đấy)...........có gì cứ pm mấy anh ấy..... máy anh nhiệt tình lắm.... cố lên nghe

Page 1 of 1 (11 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net