Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Vài video sáo trúc

rated by 0 users
This post has 26 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Ý của bác Kirinhn là sao? tui hong hiểu, hay bác chê tui viết sai chánh tả, tui thì thổi sáo thì được, chứ viết lách thì tệ lắm, toàn sai chánh tả huhu.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Hehe, tại em thấy bác thổi hay quá nên nghĩ bác phải tập lâu lắm rồi thôi, oh mà 13 năm thì cũng lâu thật.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui có thổi bài nào bỏ lên đâu mà bác thấy?? khổ quá, ai cũng đồn tui thổi hay, chừng nào gặp thì máy bác vở mộng. Thương thay thân phận con rùa.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

To Kirinhn : minh` rat' ham mo bai giot mua thu cua Bac'

Bac' Kirinh co the cho not bai` giot mua thu cho minh` tap voi duoc khong ?

Neu' duoc thi` Bac' nhan' tin wa yh cua minh` nha.

yh : anhkotin.mylove

Minh` mong rang se nhan duoc tin nhan cua Bac' trong thoi gian ngan nhat !

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
mình thấy nguời thổi bài giọt mưa thu thổi rất hay. Càng nghe càng thấy đuợc cái tình ở trong đó. Mặc dù đã tập đi tập lại nhưng không sao thể hiện đuợc như nguời thổi trong clip này. Rất truyền cảm!
Vạn khó khăn không sờn lòng Lãng tử Khúc sáo buồn gợi nhớ bóng Giai nhân
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui đã 1 lần trực tiếp nghe người trong video này thổi. Thật sự truyền cảm.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

phải công nhận là bài giọt mưa thu nghe hay thật, để em thử tập bài này xem sao nhé Stick out tongue

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

ank kirinhn cho em note nhạc bài L'envie với.

Bài giọt mưa thu thổi được như anh khó thật đấy. Lúc nghe thì thích lắm. Nhưng lúc tự thổi lại chán ngoắc. Chẳng thấy hay ở đâu, chỉ thấy đinh tai... Big Smile

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Hic, biết bao giờ mình mới thổi được như vậy
oh, my love.
nguyenngoctu12a5
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

đã có người đào mộ cổ lên thì cũng vào comment vậy

bác thổi như thế mà còn kêu chán thì ko hiểu tụi mới tập thổi như tụi em còn khó nghe đến đâu [:'(]

cũng bởi vậy nên ở nhà em chỉ dám thổi be bé chứ ko dám thổi tự nhiên sợ hàng xóm sang phá nhà

ko biết đến bao giờ mình mới thổi được như vậy Sad

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Normal 0 21 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;}

Mọi người quá khen rồi, bài đấy nghe hay chẳng qua là có tiếng đàn guitar đệm cho thôi, chứ bây giờ bảo mình thổi chay lại nghe cũng không hay được như thế đâu.

@ nguoiquen: mình toàn cảm âm mà thổi nên không có note nhạc gì hết, mong bạn thông cảm.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
nghe cũng được lắm
Thế trận vô vi lạc Ninh giai túy nhất tiêu
Page 2 of 2 (27 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net