Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tác phẩm của thành viên

rated by 0 users
This post has 40 Replies | 3 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore Posted: 12-22-2009 18:57

kỷ niệm mối tình H em viết 1 tác phẩm nho nhỏ tặng cô người yêu

dù hay dù dở thì đây chắc chắn không phải là tác phẩm đầu tiên đc viết bởi member of damsan. tuy nhiên với tác phẩm này em mong muốn anh em damsan hãy post những tác phẩm của mình lên cho mọi người thưởng thức. hay dở không quan trọng chúng ta toàn dân không chuyên cả.

link down

http://www.mediafire.com/?ogyel1qtg4z

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
nhiệt liệt ủng hộ phong trào sáng tác cả nhân! ^o^

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
em cũng ủng hộ 2 tay 2 chân luôn Big Smile,(tiếc là mình chưa thổi được bài nào cả )
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Em cũng ủng hộ bác nhiệt liệt tất cả các tay tất cả các chân luôn^^ Bác tiếp tục sáng tác nhá
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

ghê quá ... mấy bác này khủng thật!

em thì chỉ tập sáo thôi cũng đã mệt phờ, mãi chẳng nên hồn rồi chứ nói gì đến chuyện sáng tác Sad

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Nghe vẻ mêng mông, có chút âm ưởng của nhạc thính phòng pha hiện đại....

cũng ngộ ngộ đấy nhỉ. 

Thankiu

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

thanks!

mối tình đơn phương

chỉ có người đơn phương buồn

http://me.zing.vn/apps/blog/sicore/blog/detail/id/605844600

cái này chạy phần mêm thôi. chứ mic nhà thu âm chán lắm 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui cũng muốn viết một tác phẩm nào đó, nhưng không làm sao viết được.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
sicore:

thanks!

mối tình đơn phương

chỉ có người đơn phương buồn

http://me.zing.vn/apps/blog/sicore/blog/detail/id/605844600

cái này chạy phần mêm thôi. chứ mic nhà thu âm chán lắm 

Hic đọc chuyện của bác em thấy cũng giống giống em nhiều lắm, nếu có thể nói thì em cũng sẽ phải nói rằng em lớn lên bằng sách vở, hay dùng sách vở để giải thích, giải thích cả tình cảm của mình, tính ngày đếm tháng có lẽ cũng đã 9 - 10 năm, thời gian để cố quên dài hơn cả thời gian đáng nhớ, cũng có làm cả thơ mà không dám gửi (hix hồi thằng bạn nó vô tình giở vở em đọc được nó khen hay, lại nói dối là tao chép của nhà thơ nào đấy, thế là nó xin luôn h cũng chẳng nhớ nổi), rồi tình cảm cũng tự nhiên nhẹ nhàng như làn gió, mãi mãi em vẫn là mối tình trong sáng, lớn nhất đời anh và giúp anh cố gắng lớn nhất trong cs này để xứng đáng với em!

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
  •  đề nghi lần  sau  các  bác bost video  chứ  ko post  url để mọi người  có  th63  xem nhay mà  ko  cần  phải dow tốn công  wa
  • thsk
HIỆP KHÁCK CẦM TIÊU GIANG HỒ HIỂM ÁC!!!!!!!!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

còn em đề nghị lần sau post bài bác viết cho nó đúng chính tả tí . Nhưng hình như khi đánh bác không thèm nhìn tới lỗi chính tả hay sao ấy .

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
asdd:
  •  đề nghi lần  sau  các  bác bost video  chứ  ko post  url để mọi người  có  th63  xem nhay mà  ko  cần  phải dow tốn công  wa
  • thsk

lên xem online được mà ,tại bạn đòi dow thôi ,mà công nhận bạn này không thèm dòm tới chính tả,viết chữ mà cứ như vẽ bùa ấy Tongue Tied

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
ChangkiFung:
sicore:

Hic đọc chuyện của bác em thấy cũng giống giống em nhiều lắm, nếu có thể nói thì em cũng sẽ phải nói rằng em lớn lên bằng sách vở, hay dùng sách vở để giải thích, giải thích cả tình cảm của mình, tính ngày đếm tháng có lẽ cũng đã 9 - 10 năm, thời gian để cố quên dài hơn cả thời gian đáng nhớ, cũng có làm cả thơ mà không dám gửi (hix hồi thằng bạn nó vô tình giở vở em đọc được nó khen hay, lại nói dối là tao chép của nhà thơ nào đấy, thế là nó xin luôn h cũng chẳng nhớ nổi), rồi tình cảm cũng tự nhiên nhẹ nhàng như làn gió, mãi mãi em vẫn là mối tình trong sáng, lớn nhất đời anh và giúp anh cố gắng lớn nhất trong cs này để xứng đáng với em!

quên không khó lắm đâu vấn đề làm kiếm đc cô bé nào có 1 vài ưu điểm trội hơn người cũ mà lai iu mình là quên ngay ấy mà.

em đang kiếm mà chưa ra

hihi 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
hehe bác làm em nhớ cái thời cấp 3 của em quá, yêu đơn phương rùi oánh dấu nó bằng cách sáng tác một bài  bằng Guitar, bây h mối tình thì còn nhớ còn bài nhạc thì... o^_^o

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

thế thì post lên cho mọi người thưởng thức nào.

cất làm zì buồn buồn lại đốt bỏ chán 

Page 1 of 3 (41 items) 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net