Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Mãomèo:Bán sáo âm thanh chuẩn giá sv

rated by 0 users
This post has 181 Replies | 5 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
maomeo:

vừa thu thêm bài đồng thoại........các bác chém mạnh tay vào em còn bít đường sửa chữa nhé 

[youtube:gp7FUcXZzRo]

cây này chơi tong hua ko hay, em nói thật đó

mà theo lối bỏ ngón của bác thì chơi theo ton đô trưởng hả?

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

lâu lâu không thấy tin tức của ai đăng lên topic này cả,,,,,,,,,,ế ẩm thật   ......

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
bác mão có nhớ thầy bói đặt hàng 4 cây tone đô ko nhỉ :)) em nhờ anh vinhle xem hàng hộ bác mão nhé ! thank bác trước (cái này bác làm giùm em nhanh nhanh nhé vì đây là mua hộ mấy bạn trong club hải phòng ^^
0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
anh mão nào em đặt một cây sol trầm nhé ,nghe nói anh làm sol trầm hay lắm ,mà  thật là em cũng chưa cầm cây sol trầm bao giờ em muốn mua 1 cây tốt để tập luyện,hiện tại em dang tập với cây C cùi,khoảng đâu tháng em nhờ thằng bạn em đến lấy ,có dc ko a?
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

ok.. lúc nào rảnh thì qua lấy sáo nhé.....lúc nào cũng được.....mà chú em ở đâu vậy?

có nick anh ở dưới đó .. có gi lieen lạc nhes 0989 666 944

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
em ở thái bình,1 cây 50k a?anh làm cho em ko cần dây rợ nhiều nhé ,em chỉ cần tiếng ngon thôi,hì,cảm ơn anh nhiều.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
ok .. lúc nào rảnh qua lấy hàng nhé..... mọi lúc mọi nơi... lúc nào cũng có tất.... heeeeeeeeeeeeee

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
anh mão ơi em đổi cây sol sang cây đô dc ko anh?em đang tập thổi nên em tập cây đô vậy,cũng vì bi stien chứ ko em mua cả 2 cây ,hi.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

ok.. cây nào cũng được.... có hết mà,,,, hiiiiiiiiiiiiiii

rảnh thì qua lấy nhé...

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
ok đong ý

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
mua dc sáo của anh mão rồi,chỉ khổ là tết mới dc thổi nó ,bây giờ thằng bạn nó cầm.hic
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Bác Đông cho em đặt 1 cây tiêu được không . Dài 90cm , tone C , 8 lỗ theo kiểu TQ , 6 lỗ định âm , bằng trúc đốt ( từ 5 đốt trở lên ) Bác trả lời em biết với nhe .

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Light Knight:
maomeo:

vừa thu thêm bài đồng thoại........các bác chém mạnh tay vào em còn bít đường sửa chữa nhé 

[youtube:gp7FUcXZzRo]

cây này chơi tong hua ko hay, em nói thật đó

mà theo lối bỏ ngón của bác thì chơi theo ton đô trưởng hả?

hihi,vậy thì em xin tặng anh maomeo beat cho tong hua,chúc anh tìm dc sáo phù hợp để thổi bài này hay hơn nữa nhé 

http://sannhac.com/s4684/Tong-Hua-%5BDong-Thoai%5D-Quang-Luong-beat-karaoke.htm

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

Bamboo-flute:

Bác Đông cho em đặt 1 cây tiêu được không . Dài 90cm , tone C , 8 lỗ theo kiểu TQ , 6 lỗ định âm , bằng trúc đốt ( từ 5 đốt trở lên ) Bác trả lời em biết với nhe .

hic bác chơi hơi khó em rồi hihi. em toàn cưa khoảng 60 đến 75cm 1 khúc, giờ bác đặt cái 90cm lại phải đi mua trúc nữa hả. 90cm mà chỉ cần 5 đốt thì nhiều lắm ạ. cây em đang định làm có 62cm thôi mà có 11 đốt này. thông lòng không thể mịn như da em bé được hic.  chỉ đánh mắt và đánh sơ qua rồi sơn lên thôi. mà sao bác thích tiêu dài dữ vậy? tính làm gậy giăng mùng luôn hả hihi. còn một khúc 70cm thì có 8 đốt. còn bác thích đặt 90cm mà cứ nhìu hơn 5 đốt thôi thì em đi mua cây trúc có 6 đốt hihi. bác nhất định đặt như trên thì để em làm ra xem thế nào đã ạ. hết tuần sau là sẽ có hàng. có gì bác cứ liên lạc với em qua nick yahoo ngoccuaanhoi2002 cho tiện trao đổi nhé.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

bác cứ làm 90 cm cho em , em nói là từ 5 đốt trở lên chứ có nói là 5 đốt đâu . Tiêu em toàn dài cả , không thích ngắn .

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Page 8 of 13 (182 items) « First ... < Previous 6 7 8 9 10 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net