Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Mãomèo:Bán sáo âm thanh chuẩn giá sv

rated by 0 users
This post has 181 Replies | 5 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
mua sao truc o dau tai ha noi .chú em đúng là nhiệt tình quá...thế này thì anh thấy anh thật là tội lỗi.........lúc nào rảnh thì anh sẽ gửi são cho chú qua đường bưu điện nhé.......sáo 50k nhưng chú phải chịu thêm tiền gửi cho anh nhé......hicccccccStick out tongue

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Đó coi như là lời hứa của anh nha. Em sẽ chờ, khi nào anh gữi thì nhắn 1 tin cho em biết nha. Chờ mong thì cũng hồi hộp mừ anh. Cảm ơn anh nhiều
Muốn mua 1 cây sáo chuẩn, k cần đẹp, giá cả hs sv Mình ở Huế mr_kharhums 0128 26 93 199
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Mới khoét cây sáo mới <son tram>, thu luôn bài " Khát Vọng". Mọi người nghe thử nhé !

[youtube:rcQ0FAGhbsQ]

[www.youtube:rcQ0FAGhbsQ]

[youtube:gp7FUcXZzRo]

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
ủng hộ thằng bạn cái.quả thật 2 cây sol trầm của cậu chuẩn và chất thật đấy.
Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
huhu mình ko có cây son trầm nào để thủi cả hic, cây là trầm thì hum đi off nhạc cụ tên nào gian ác lấy kê mông roài. kiểu này bố trí phải làm con cỡ... đô trầm chơi thui hehe.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
anh maomeo trọ ở khu nào nhỉ?có dễ tìm ko anh để khi nào em nhờ thằng bạn em đến đấy mua 1 cây.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

mình ở trọ gần chợ phùng khoang. đường nguyễn trãi... trong chợ phùng khoang nhé...cách đh kiến trúc tầm 300m hương ngã tư sở...0989 666 944 số điện thoại đây nhé

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

đại ca làm đpp trầm cho ai thổi vậy?>>>??? trọng lượng cơ thể chắc phải trên 1 tạ may ra chơi tốt con sáo ấy mat thuiParty!!!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Cây son trầm này thích hợp với ai có ngón tay dài tí, mình ngón tay hơi ngắn nên không chơi dc, đành phải chơi son trầm khoét kiểu tiêu vậy.
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
maomeo:

đại ca làm đpp trầm cho ai thổi vậy?>>>??? trọng lượng cơ thể chắc phải trên 1 tạ may ra chơi tốt con sáo ấy mat thuiParty!!!

chài, anh nói là đô trầm chứ có nói là sáo đâu hehe. tiêu cũng đô trầm được mà mèo nó cũng là đô trầm mà hĩ hĩ. 

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Sáo C trầm thì em được biết là thầy Sơn cũng có khoét 1 chiếc, độ dài không thua gì tiêu C (70cm), nhưng lỗ bấm thì mệt mỏi hơn, việc điều chỉnh làn hơi cho nó vào sáo nói chung là khó, tốc độ chạy ngón thì không bàn vì sáo trầm tới cỡ đó ai chơi tempo cao làm gì. Em cũng có nghe nói anh Thoong có lần chế ra 1 cây sáo Si trầm, sau đó do tập luyện với bảo vật này quá nhiều nên dẫn tới vẹo cột sống phải nằm viện gác dao mất vài tháng Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

tiếng nghe cũng trong qúa

very good

Thế trận vô vi lạc Ninh giai túy nhất tiêu
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

anh mão cho shin đặt cây sáo nha

sdt shin đây 0939337954 anh làm xong nhắn tin cho shin nha mà shin là sv anh bớt 1 tý dc koGeeked shin thik sáo nhưng chưa biết gì hết mới mua cuốn sách dạy thổi anh thiết kế dùm shin ,shin thuận tay trái nha anh mão

shin ở cần thơ có ai rảnh chỉ dạy dùm[:'(]

I am Sone I love S9
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
maomeo:

mình ở trọ gần chợ phùng khoang. đường nguyễn trãi... trong chợ phùng khoang nhé...cách đh kiến trúc tầm 300m hương ngã tư sở...0989 666 944 số điện thoại đây nhé

có gì em liên lạc với anh sau nhé .mà sao cây sáo cua em mấy hôm nay thổi thấy hơi yếu thế .

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

vừa thu thêm bài đồng thoại........các bác chém mạnh tay vào em còn bít đường sửa chữa nhé 

[youtube:gp7FUcXZzRo]

Page 7 of 13 (182 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net