Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tiếng Hát Quê Hương

rated by 0 users
This post has 37 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
tin vui cho otcay : vừa hoãn chuyền đi công tác lại để chủ nhật này có thể lên cống nạp cây sáo cho mày đó, hix thứ 2 tao lên đường xuống Cần Thơ mua ớt trị...hói đầu....hé hé hé
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saotruc:
Tui vTui về quê là thăm quê nhà, ông bà tổ tiên. Nơi thiên liên của tui. Không phải là đi chơi vớ vỉn. đề nghị OtCay cẩn trọng ngôn từ. Không nên gán tui vào mấy chuyện con gái phụ nữ gì đó. Đừng để tui phải đại khai sát giới. không những vặt hết trái hết lá mà bẻ cả cành nhổ cả gốc.
ông già rùa hết thuốc chữa rồi, cái nơi thiêng liêng mà ổng nỡ nào dứt mấy chữ g bỏ ra đi lun... ack ack ...nền âm nhạc dân tộc đâu chưa thấy dựng dậy mà thấy nền chính tả nước nhà đang lâm nguy...No
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
chết rồi , mình đã “trêu sáo chọc trúc” rồi, nếu sáo trúc ko thích thì ớt cay xin rút lại , vậy huề ha, đừng làm tiệt chủng loài ớt tụi em, nếu ko có ớt thì ông bạn chí cốt của sáo trúc sẽ ko có cơ hội cải tổ cái head của mình đâu
vậy là CN ớt có sáo rồi hả. thanks chắc để sửa được cây sáo của Alee phải đổi bằng mồ hôi và tóc phải hông. Chúc alee mua được ớt quý, hihihihi

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Leehonso biểu diễn bài Tiếng Đàn Ta Lư tại buổi sinh hoạt Nào cùng ca lên của CLB Tiếng Hát Quê Hương. 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
...Con` lao~ rua` dem dan` Nguyet cho dan ca !
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
em thề ko bao giờ mó đến tiêu của ông lee, gớm quá há há háIck!
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Page 3 of 3 (38 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net