Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tiếng Hát Quê Hương

rated by 0 users
This post has 37 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

cá mập trả lời: tui chỉ làm thuốc rụng tóc thui.

kết quả thì như các bạn đã biết, tóc lee gần như Zi đan

rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saotruc:

Hôm qua tui ngồi xem lại những video mà nhóm làm phim damsan làm trong những ngày đầu. Thấy  hình ảnh của Leehonso ngày đó còn rất trẻ, tóc còn nhiều lắm, mới đó mà đã một năm, Leehonso giờ già đi nhiều, tóc cũng ít đi nhiều. Nhớ lần nào gặp "cá mập" nghe cá mập nói là chuyên nghành hóa học Lee liền hỏi "có làm thuốc mọc tóc không chị".

lúc đầu gặp em, bác lee nhà ta cũng hỏi câu tương tự, mày có chữa được bịnh hói ko, hé hé hé, vài chục ngàn đô đi cấy tóc thì có là bao phải ko mấy bác!Big Smile
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Đề nghị diễn viên Leehonso sử dụng đạo cụ (mái tóc giả) trước khi bấm máy...hahha

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
ớt cay có một cao kiến chữa bệnh cho Alee nè. Công thức này có từ đời ông tổ của ớt đã được nhiều ng nổi tiếng ưa chuộng như TT Nga Putin, Zindan..công thức như sau ớt (gia vị chính thành phần ko thể thiếu) phơi khô xay nhuyễn trộn với mật ong vo thành từng viên nhỏ, bỏ vào hũ chôn xuống đất, tháng sau lấy lên, uống ngày một viên đảm bảo với sức nóng của ớt mấy cọng tóc phải độn thổ chui lên. thuốc gia truyền đó

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

To otcay : thiệt hông đó mày? tao nghi uống vô, chắc cái bao tử tao tiêu tùng sớm quá !?

To saonhua + ninja : 2 bác kiểm định bài thuốc này dùm em với, sao mà em nôn nao muốn thử quá
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
OtCay dám hy sinh cả thân mình để làm thuốc cho leehonso sao ? thật đáng phục.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Cái công thức này tao nghe quen quen đó lee, mày làm chuột cobay thí nghiệm thử coi, nghe đồn đó là 1 loại thuốc rất công hiệu để … diệt chuột! sau 1 hồi lâu hội chẩn với ông ninja tụi này đã ra quyết định, uống đi, thử một phen, xem sao, nếu mà lỡ có đắc tử thì kể như nhà ơtcay giàu sụ vì đã tạo ra được một loại thuốc diệt chuột quá hiệu quả, thuốc gia truyền mà lị, nhưng mà nó làm ở ngân hàng nên chắc thuốc gia truyền để diệt chuột …. Khà khà khà

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Đúng, xài thuốc này xong diễn đàn ta sẽ sớm có một con ma ... hói !

Dụng lực đả lực
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Alee sửa sáo cho ớt cay xong chưa đọc được tin nhắn trả lời liền ko được chậm trễ? hiểu chưa? Nóng lòng quá đi…..
Thuốc gia truyền của ớt là bảo mật , thấy bia tiger ko, bí quyết của nó rượt đuổi hoài mà còn chưa lấy được nữa, ớt cay là ưu ái mới tiết lộ cho alee nghe đó chứ mà như tượng đá mà bị đồi trọc…. thì đừng hòng nhe…làm thử đi , bất quá thì rụng thêm mấy sợi cũng đâu có an nhằm gì, để mấy tháng nữa nó cũng tự rụng thôi hà( trời ơi mắc cười quá hà)

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Cứ làm theo hướng dẫn của otcay đi Leehonsoi, đảm bảo tóc sẽ ko rụng nữa đâu.Hehe...  uống thuốc xong ko biết có còn cọng tóc nào dám mọc trên đầu ko nữa?! "Hãy trả lời em" nó đi Lee, hay là trên chuyến xe đi công tác đã lỡ dại tặng sáo cho e gái nào đó rồi.

Otcay chuẩn bị tinh thần trước đi nhé, có thể em sẽ ko nhận ra được cây sáo yêu dấu của mình khi nhận lại cây sáo từ Lee 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
dạ, thưa pà nội otcay, con xin trả lời ngay đây: sáo của pà cố con đã nâng cấp đầy đủ, chỉ tiếc là chưa có đánh bay lớp vecni đi thôi, thứ 7 này con đi công tác dưới Cần Thơ rồi, thứ 6 trước khi đi con sẽ trân trọng nhờ lão Rùa trao lại cố nội, cố cứ yên tâm đi nhé, đừng nóng lòng ruột mà tổn hại nhan sắc, tuổi thọ.
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Thứ 6 tuần này tui cũng khăn gói về quê rồi, đến thứ 4 tuần sau mới lại tái xuất.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
saotruc:

Hôm qua tui ngồi xem lại những video mà nhóm làm phim damsan làm trong những ngày đầu. Thấy  hình ảnh của Leehonso ngày đó còn rất trẻ, tóc còn nhiều lắm, mới đó mà đã một năm, Leehonso giờ già đi nhiều, tóc cũng ít đi nhiều. Nhớ lần nào gặp "cá mập" nghe cá mập nói là chuyên nghành hóa học Lee liền hỏi "có làm thuốc mọc tóc không chị".

anh Lee can chi moc toc nua , de mai mot lam thay tu len chua thoi sao thay doc kinh luon. nhu zay nguoi ta cung' duong` amamcho coi. ma cay tiu cua anh Lee noi ghe ta, nhom`vao giong cuc chi` thiet do'
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Bình tĩnh đi mà Alee, tức giận là ko tốt cho tóc đâu nhe…tóc sẽ bị stress nó sẽ biểu tình dứt gốc ra đi đó…mới đây mà ớt cay đã lên chức bà cố nội rồi, mà kỳ qúa hà sáo sửa xong rồi mà 2 cha lee và sáo trúc đi hết trơn hết trọi rồi, vậy là phải tuần sau nữa mình mới được tái ngộ với cây sáo hả trời, vậy thì đợi chủ nhật tuần sau lên lấy sáo thôi…nghi là 2 cha này hẹn bồ đi chơi nhân ngày 20/10 chứ về quê cái nỗi gì, nếu có người ấy thì đem ra mắt cho anh em bình luận nhe…đọc xong đừng xử tội ớt cay nhe, ớt vô…….tội mà

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui vTui về quê là thăm quê nhà, ông bà tổ tiên. Nơi thiên liên của tui. Không phải là đi chơi vớ vỉn. đề nghị OtCay cẩn trọng ngôn từ. Không nên gán tui vào mấy chuyện con gái phụ nữ gì đó. Đừng để tui phải đại khai sát giới. không những vặt hết trái hết lá mà bẻ cả cành nhổ cả gốc.
Page 2 of 3 (38 items) < Previous 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net