Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Các hoạt động liên quan tới sáo ở Hà Nội

rated by 0 users
This post has 120 Replies | 4 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
sao chưa thấy Nganpho lên tiếng nhỉ! tết vừa rùi ngoài Chapi và Kmath thì tui còn gặp Nganpho nữa! nhân vật này ko thể thiếu àh nha!
rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Bác nganpho đăng ký show Mục dân tân ca bên topic chính thức bên kia rồi đó anh Thoòng, topic này chỉ để kê đề mục các event thôi mà 
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Dạ bác Nganpho có đăng kí tham gia rùi đấy chứ huynh Thoong, có điều bác này dạo này kín tiếng ghê, chắc đang bế quan luyện kungfu, anh Phương cũng chính do bác này lôi đi đó, chắc chắn là không thể nào em để cho bác Nganpho này thoát rùi Yes
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic tui mong có nhóm ĐS Hà Nội ghê ghớm, để mỗi lần tui ra có người mà gặp, mà chơi! hic mỗi lần tui ra thì nay ngồi cafe với bác này mai lại ngồi  Cafe với bác khác, hỏi biết nhau ko thì trả lời : ko, hic hic lần tới tui ra mà alo cái là gặp được một lúc mấy bác thì còn gì vui hơn!
rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Hi hi! Em đây em đây!

Dạo này em về quê ở ẩn rùi. Tại vì giờ muốn cưới vợ chứ không muốn tập sáo nữa. Hì hì, dành thời gian tập trung kiếm vợ thui chứ không thì già mất. Hì hì! Mà em không thổi được bài "Mục dân tân ca" đâu. Hix hix, khó quá, chịu thôi. Lâu nay cũng ko luyện nữa rồi

Rất vui vì hôm tết được nói chuyện với bác Thòng! Mấy cây sáo của bác đẹp ghê!!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Hôm nào bác cưới nhớ thổi cho bọn em nghe 1 khúc Mời rượu bác nhé Wink
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hic anh em thì nhau đi kiếm vợ thế này có khi Thoong tui phải tập bài Hỷ Tân Hôn, hic để còn lâu lâu đi kiếm ly rượu mừng he he ( mặc dù tui ko biết uống rượu! )

mà Nganpho sao lại bỏ anh em sớm thế, Thoong tui còn lớn tuổi hơn mà vẫn phòng ko nè, vội chi Nganpho ui! Big Smile 

rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Bác có sheet bài "Hỷ Tân Môn" không post lên cho em với.

Em là em khác các bác. Các bác chỉ cần cua tay cái là có nhiều em xinh đẹp theo liền nên không phải lo. Còn em phải chuẩn bị cả mấy năm trời may ra mới kiếm được vợ. Hè hè

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Hic hiccc.. như vậy nguy cơ DS mất đi một "Tài Lăng" là hơi bị cao.....
Anh ngán phở cho em tí kinh nghiệm tìm vợ đc không ạ.....

Em cũng chưa kiếm được đây nè.....huhuhuhuhuhuhu

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

@ Anh Thoòng: anh phải dọn dẹp nhà cửa đi thì mới hết cảnh phòng ko được, chứ cứ như giờ thì đón chị chàng về để rồi lấy sách thay chiếu, lấy tiêu làm chân giường, lấy trúc làm dát rồi ca mấy câu vọng cổ cho chị ấy ngủ hay sao Big Smile

@ Bác Bruce Lee: bài bác post với chữ ký của bác đá nhau chan chát kìa Wink

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
có thấy đá nhau đâu kmath, brúc tu trí hí hí mà Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Quên mất ko chốt lại cái hoạt động này. Các bạn đọc review ở topic này, trang 11 nhé

http://damsan.net/forums/11/22140/ShowThread.aspx

Còn đây là video

http://www.youtube.com/view_play_list?p=2C6CDFF06F8F1AA1 Music 

Update nào 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

3. "Mini-offline Công viên Nghĩa Đô 14h chiều chủ nhật 01/03/2009"

Đợt Offline lớn của anh em Damsan Hà Nội hôm chủ nhật tuần trước 22/02/2009 tại công viên Thống Nhất đã đẩy tinh thần của các thành viên lên rất cao. Lần offline quy mô vừa và nhỏ sắp tới tại Công viên Nghĩa Đô có lẽ sẽ là bước khởi đầu cho hàng loạt những buổi tập luyện của anh em ở khắp các công viên khác. Chủ xị lần này sẽ là bác tuan_anh, thân mời mọi người tới giao lưu

Các thành viên đã đăng ký tham dự: tuan_anh, Tiểu Ngoan Đồng, kmath, vinh_le, Linh_chicken, tapsao, ... (dấu ... các bạn tự điền tiếp nhé)

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Vinh_le12:

Tạm gọi là mini off, CN tuần này 2h chiều - ở cv nghĩa đô.  nhá.

Bruce Lee:

ồ !!!! em tưởng Công Viên Thống Nhất Chứ nhỷ ???( Chang sư huynh bảo vậy mừ......)
anh em gần CÔng viên thống nhất đông hơn.....hehehe

Các bác bên Nghĩa Đô sung ghê, thui bên này tạm hoãn lại đã, sẽ bàn lại vào một ngày đẹp trời khác, chúc các bác vui!

Page 2 of 9 (121 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net