Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

sheet music của thầy Triệu Tiến Vượng

rated by 0 users
This post has 32 Replies | 1 Follower

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Thưa bác nhatchimai_12 vì em bức xúc quá nên mong bác thông cảm. Còn về phía clb ở chỗ thầy Sơn thì tính đến bây giờ có khoảng 10 người đang theo học ( trình độ của em là kém nhất ) nều bác có thời gian thì bác đến học cùng tụi em cho vui

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Em kêu gào khản cổ bên topic "Giang Nam cửu khúc" và năn nỉ thảm thiết bác Hoàng Anh-crazy rộng lượng, từ bi hỉ xả cho em xin nhạc phổ bài "Hương quê" trong topic "Tiếng sáo quê hương" mà chưa thấy bác crazy đoái hoài tới nguyện vọng của em. Ai dè "não" thòng này lại có cách đây mấy năm mà lại im re luôn ! Bớ "não" thòng cho em xin cái "lào" Super Angry

"Cha già mê sáo" nếu lụm được của thầy thì tuồn cho tui liền nha cha nội ! hehe

Cám ơn mọi người ! Big Smile

Dụng lực đả lực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

ặc. bài hương quê mà chưa nghe à bác. đây nà bác :

http://dancavietnam.net/#/Play/3960/Huong-Que-doc-Tau-Sơiao-Truc.html

bác nhất chi mai nghe độc tấu mà chạy theo được thì em bái phục.. hihi/ mấy ngón luyến láy không hiểu làm sao nữa.

đợt tới là tết. em về quê. có ghé qua hà nội. cho hỏi em muốn đến chỗ clb bác sơn đang dạy thì đi thế nào được ? ^_^

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Tui có kêu là tui giỏi hồi nào mà bác Chuthoong nói thế nhỉ !

Tui chỉ nói là lục tung cả damsan chả thấy ai thổi sáo pro - ý tui là muốn các bác tích cực post bài lên để làm cho phong phú damsan thôi !Các bác thổi hay mà toàn cứ khiêm tốn quá mức à !Thế cho nên tui phải quậy một tý thì các bác mới lộ diện -

Nhưng các bác yên tâm tui cũng không phải vừa đâu - Hẹn một ngày nào đó ( Vì bây giờ còn đang bận thi cử ) Tui sẽ khởi động phong trào post Mp3 -các bác có bài nào tầm cỡ thì hưởng ứng-

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
trăm nói không = 1 làm. bác có thể hành động đến trước. lời nói đến sau được không. khi đó em cũng ráng lết cái thân già. gửi vài bản. góp vui với bác
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Thưa bác cái này còn tuỳ thuộc vào loại phương tiện bác đi, nếu bác đi xe ô tô đến Giáp Bát thì bác  có thể bắt xe 21, 25, 27 đến bến xe hà đông còn nếu bác đến bến xe nước ngầm thì bác bắt xe 39 đến bến xe Hà Đông, sau đó bác có thể đến trực tiếp nhà thầy ( nhà số 1 ngõ số 3 đường tô hiệu ) còn ko thì bác đến nhà văn hoá thiếu nhi tp Hà Đông vào 8h sáng chủ nhật ( cách bến xe kh0ảng 500m )

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
ninja:

Em kêu gào khản cổ bên topic "Giang Nam cửu khúc" và năn nỉ thảm thiết bác Hoàng Anh-crazy rộng lượng, từ bi hỉ xả cho em xin nhạc phổ bài "Hương quê" trong topic "Tiếng sáo quê hương" mà chưa thấy bác crazy đoái hoài tới nguyện vọng của em.

@ yamahamesao: nhạc phổ mà cha nội, còn nghe bài đó thì tui nghe nát luôn rồi !

Dụng lực đả lực
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

ùa nói hay lắm post lên cho anh em nghe thử coi trình độ hay cỡ nào học sáo phải từ tốn và kiên nhẫn ^>^! cái này tui học dc. của ông Lee ^>^! kiên nhẫn giữa chừng ko nổi nên đành ở ẩn ở nhà lo học bùn bùn lấy sao thổi chơi mấy bài đơn giản!

Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Muốn mua thì cực kỳ dễ dàng ,không hiểu sao các bạn ở ngoài Hà nội lại có thể khó khăn thế được nhỉ??các bác vào hẳn trong nhạc viện. hỏi THƯ VIỆN. vào hẳn thư viện mua ở đấy có các tài liệu về kiến thức AN , Tranh Sáo nhị bầu v.v.v có hết . Các bác có thể xem rồi hãy mua. Mua ở ngoài hình như ko có hết đâu, các bác nên nhớ cứ vào hẳn THƯ VIỆN mà mua nhe. lưu ý là trong giờ hành chính,

Đây là Nhạc phổ Hương quê mình chụp bằng điện thoại nhưng check rồi dùng ngon. các bác cứ thế mà chép ra. mình đã óanh số thứ tự để các bác tiện xem

http://www.mediafire.com/file/zdbzzzydmyx/NHAC%20PHO%20HUONG%20QUE.rar

Các quyển sách ở nhạc viện là do thầy Hồng THái ,thầy Lê Phổ và thầy TIến Vượng làm.

bài Hương Quê do thầy TIến Vượng sáng tác

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Cảm ơn bác crazy lắm, không biết lấy chi đền ơn bác hết, thôi thì để em tích cực "lăng xê" bác cái ! Wink
Dụng lực đả lực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

đề nghị cụ ninja không nói suông. hehe encore lại.

and

upload file mp3 hương quê by ninja lên cho mọi người thưởng thức

---------

kì này tết chắc ra hà nội khuân hết sheet quá. thèm *_*

thổi mãi không hết nhạc phổ của mình, vẫn cứ thèm. aha, tích cóp . đóng hòm .

để lưu lại cho con cháu.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Hì, cảm ơn anh Crazy lắm. Muốn hỏi xin bản nhạc bài này lâu lắm rồi nhưng do không biết post yêu câu lên chỗ nào. Nay đã toại nguyện. Rất cảm ơn anh :D.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Gửi bác thoong !

Cái topic " damsan chả có ai thổi sáo pro đã bị khóa rồi tui đành trả lời bên này "

Bác crazy là bác Nguyễn Hoàng Anh thật à .

Tui tưởng các bác chỉ lấy bài của bác Hoàng Anh rùi post lên không ngờ có bác Hoàng Anh thật.

Thứ lỗi cho tại hạ đã mạo phạm vì kém hiểu biết !

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thoong tui chỉ muốn bác nói chuyện với anh em cho có tình , có lý, ở trong diễn đàn này ngoài Hoàng Anh ( tham gia từ khi chưa thành lập Dam San ) còn có một số bác cũng trong nghề, tuy vậy cũng có nhiều anh em mới, thậm chí còn chưa biết gì về sáo, họ thích , là họ vào, những bác mới tập up mp3 lên để cần anh em chỉ giáo, bác nhận xét thế nào cho nó đúng , ko gây phản cảm, có ai ý kiến chi, đây là sân chơi chung cho mọi trình độ mà, lúc nào bác thử up mp3 của bác lên coi, tui thổi kém, nhưng ko chắc là ko dám ý kiến àh!
rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

http://www.mediafire.com/?sharekey=e129db42706085f591b20cc0d07ba4d27f1b2c583df74b9e

ở trên là mấy link mà cazy từng post. anh em vào mang về học hỏi nhé.

Hự

Page 2 of 3 (33 items) < Previous 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net