Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

sheet music của thầy Triệu Tiến Vượng

rated by 0 users
This post has 32 Replies | 1 Follower

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

nếu cứ thổi sáo là phải giỏi bố ai dám tập. em thổi deck giỏi , ko hay , nhưng quan trọng là tấm lòng bác loveisblue ạ . bác cứ thik những bài pro đó là việc của bác, mỗi ng thik một thể loại riêng. anh em ta tập trung lại ở đam san là để cùng " đam mê và san sẻ tình yêu cây sáo, "

chắc các bác cũng hiểu ý em chứ , cãi nhau làm gì, khi mà chúng ta đều yêu cây sáo . và đã có nhiều năm làm bạn với cây sáo phải ko?

bản thân em, em k thik tranh luận vào những vụ linh tinh . em thổi ko giỏi, nhưng gặp một ng chưa biết về cây sáo , em sẽ thổi cho ng ấy nghe đến lúc nào ng đó cũng máu me lên tập sáo cùng mới thôi :))

0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Nản ông Thayboilanthang vãi chưởng.

Một topic đã chìm vào quên lãng gần nửa thế kỷ rùi :D mà lại còn lôi lên.hichic

@ Thằng Văn Anh : Bây giờ tao mới đọc lại bài của mày.mới phát hiện ra một chỗ.Tiếng Sáo Trên Nương tao photo cho rùi mà café thì chửa có thấy đâu.thằng này !

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

loveisblue_259:
Có ai có sheet music bài Hương quê của Tiến Vượng thì cho em với ! còn nữa Ai có sheet bài Tiếng sáo trên nương của Hồng Thái thì cho em với ! Nếu ở Hà Nội thì em mời đi uống Cafe. Thanks trước !

không biết giờ bạn có bản nhạc này chưa, mình có nhưng nó cũ quá rồi, có khi gián nó nhấm hết rồi bạn ah. mình thích tác phẩm này lắm tác phẩm này đài tiếng nói việt nam dùng làm nhạc hiệu từ những năm bao cấp. Trước đây hồi sinh viên mình cũng chơi bài này trong Động Phong Nha, mình phải công nhận tiếng sáo trong động thật tuyệt bạn àh.

Page 3 of 3 (33 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net