Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Lớp dạy nhạc dân tộc ở Nhà Văn Hóa Lao Động [ miễn phí 3 tháng :) ]

rated by 0 users
This post has 20 Replies | 3 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Dạ, cụ xem link này dùm con : 

http://www.cungvhld-hcm.org.vn/club.php?id=32

Con chân thành cảm ơn cụ vì đã click vào link này và sau này kính mong mỏi cụ đừng gào lên như vậy, sao không tự search trước khi hỏi vậy cụ !? 

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
leehonso:

Dạ, cụ xem link này dùm con : 

http://www.cungvhld-hcm.org.vn/club.php?id=32

Con chân thành cảm ơn cụ vì đã click vào link này và sau này kính mong mỏi cụ đừng gào lên như vậy, sao không tự search trước khi hỏi vậy cụ !? 

hừm...SadSadSad

SadSadSad 

Cuộc sống vốn đầy bí ẩn! Chúng ta không chịu trách nhiệm trước khi sinh ra nhưng đầy trọng trách trong cuộc đời hiện hữu. Dũng cảm sửa chữa khuyết điểm của tạo hoá và xã hội là cách thức lợi ích nhất để giúp bản thân cảm nhận vẻ đẹp cuộc sống!
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

dạ thank bác rùa nhìu lém! em mê thổi sáo lắm nhưng mà hẻm bít thổi.hichiccc.... bác rùa có thể giới thiệu cho em chỗ clb sinh hoạt của damsan sg không? nơi em có thể đến để xin các pác chỉ dạy!!!!

ah! sẵn tiện đây em cũng xin hỏi lun! em nghe trên diễn đàn của mình có dịch vụ bán sáo! e cũng ở sg, nên cũng thuận tiện cho việc đi mua, nhưng em không biết bác lee, bác saonhua, bác mhm bán sáo ở đâu? bác có thể cho em địa chỉ được không? tạ ơn bác nhìu.

còn điều này nữa, hẻm bít ở cung văn hóa lao động clb sáo của chúng ta còn sinh hoạt không vậy? nếu còn thi thời gian là bao giờ??? bác chỉ cho em nha!!!

chúc bác rùa sống lâu!! kekeee... 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Cung văn hóa lao động có dạy sáo, nhưng không còn miễn phí nữa. Học phí 150k/1 tháng.

Damsan sinh họat tại công viên Tao Đàn sau khi CLB trên cung văn hóa nghỉ. Bạn thấy ai thổi sáo thì hỏi, nếu không phải dân nhạc viện thì là dân damsan.

Còn không thi ra công viên HVT xem ở đây

http://damsan.net/forums/thread/38464.aspx

nếu muốn mua sáo thì vào mục mua bán sữa chửa đọc, nhiều mục lắm. còn mua đựoc hay không là tùy vào bạn.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Mới đọc tui tưởng mấy cha mở lớp thiệt chứ, ai ngờ là mấy năm về trước được bác nào lôi nó lên, làm giật mình thiệt Smile
NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hôm tuần rồi tui có lên Tao Đàn mà không gặp ông. Thì ra là ông đi chơi "Phố Núi". Tuần rồi có một tên cũng làm trong ngành buôn bán vật liệu xây dựng lên chơi. Tướng cũng to to như ông, nhưng đẹp trai và trẻ hơn Geeked tui cú tưởng là em ông.
Page 2 of 2 (21 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net