Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nơi giới thiệu sản phẩm của chú NguyenTan !

rated by 0 users
This post has 465 Replies | 15 Followers

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Chú Tân, cả tuần đi làm ở tp, cuối tuần mới về làm sáo, chú Tân bán với já như vậy là sv rôì đó, mong các bạn đừng trả giá nữa.

Hình phạt của Spammer

Not Ranked
tiểu cầm thủ
langtutieu replied on 05-02-2009 18:51 | Locked

Chú Tân ơi, vậy chú để cho cháu một cây Si giáng nhé.

Khi nào xong  2 cây tiêu chú gởi cho cháu luôn nha, cả cây sáo nhựa 10 lỗ nữa.

cám ơn chú 

Not Ranked
tiểu cầm thủ
vietht89 replied on 05-03-2009 3:28 | Locked

Chào chú Tân,cháu muốn nhờ chú làm 1 cây sáo 6 lỗ ... vì mới tập nên chú làm cho cháu cây sáo Si.

Nếu sau này luyện khá sẽ nhờ chú làm cây 10 lỗ sau.

Sáo sơn màu xanh. Trên thân sáo chú khắc cho cháu 2 câu: Mẫu đơn hoa hạ tử, Tố quỷ dã phong lưu

với 2 chữ "Thanh Phong" làm tên cho cây sáo, còn viền và dây thì chú trang trí dùm cháu. Chú làm dùm cháu cây sáo dài 1 chút

Cháu ở Tp HCM Quận Phú Nhuận.

Chú có thể liên lạc qua số điện thoại của cháu: 0934037219

hoặc mail: trungviet89@yahoo.com

à cháu mua cả tiêu luôn.

Nếu chú làm xong gửi mail hay Dt để cháu biết cách nhận hàng! Chú làm trong tháng 5 này dùm cháu.

thx chú.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Nguyen Tan replied on 05-05-2009 7:28 | Locked

các sản phẩm do Langtutieu đặt :

- cây tiêu đô 5+1 (tay bấm rất khó, làm theo yêu cầu)

-cây tiêu đô 4+1+1

- cây si giáng

- cây sáo nhựa 6 lổ, làm xong rồi thì mới biết bạn đổi ý thành 10 lổ, phải chờ để sửa rối giao luôn

Nhắn bạn langtutieu : số diện thoại của bạn không thể liên lạc được, hình như nó đến 11 số.!!!

2 cây sáo nhôm mới làm : 1 cây sơn đen. hàng hiếm, nhôm dày 1.2 - 1.4mmm. Chưa bán.

2 cây sáo đô, 1 cây sáo rê, 1 cây sáo sol cao bằng trúc Đà lạt

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt replied on 05-05-2009 7:57 | Locked

Chú Tân . Chú có thể làm cho cháu 1 cây sol trầm dc hay la trầm được ko chú (Sáo trúc)

Cháu chỉ mua sáo thu , chắc nhờ chú quấn giấy báo hai lớp rùi gửi EMS cho cháu quá .

tại tiêu nhựa cháu có rùi .

Chú rảnh thì làm cho cháu khoảng 100k dc rùi,tại cháu là sv nghèo . 

Hy vọng chú trả lời 

Not Ranked
tiểu cầm thủ
langtutieu replied on 05-05-2009 23:43 | Locked

Do dien thoai cua chau bi mat nen chu kg goi duoc.

Chau moi lay so lai roi.

Cay sao nhom den chu de cho chau luon nhe.

Tong cong cua chau bao nhieu tien chu bao chau biet de chau chuyen tien cho chu luon.

Cam on chu

Top 150 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
Mr Kei replied on 05-06-2009 10:33 | Locked

uhm....., công nhận là cây nhôm đen đẹp thật, nhưng hok bít bao nhiu xiền nhỉ, hic, nhà nghèo, cái gì cũng phải hỏi trước, khổ thế đấy, hình như là nhìu bác thick cây ấy lắm, hay anh em ta đấu giá đê, giá khởi điểm: 150k, em! em!, Em trả 151k, có ai trả hơn hok???

151k lần 1....

151k lần 2....

151k lần 3...

Vâng, không ai trả cao hơn, và cây sáo nhôm đen đã thuộc về Mr Tiểu Long Bảo Khánh với giá 15k, oh yeah!!!!! :D

(nhìu lúc em cứ hâm hâm thế đấy, :D)

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Shinichi replied on 05-06-2009 10:49 | Locked
keinnhn:

uhm....., công nhận là cây nhôm đen đẹp thật, nhưng hok bít bao nhiu xiền nhỉ, hic, nhà nghèo, cái gì cũng phải hỏi trước, khổ thế đấy, hình như là nhìu bác thick cây ấy lắm, hay anh em ta đấu giá đê, giá khởi điểm: 150k, em! em!, Em trả 151k, có ai trả hơn hok???

151k lần 1....

151k lần 2....

151k lần 3...

Vâng, không ai trả cao hơn, và cây sáo nhôm đen đã thuộc về Mr Tiểu Long Bảo Khánh với giá 15k, oh yeah!!!!! :D

(nhìu lúc em cứ hâm hâm thế đấy, :D)

Định làm vũ khí tự vệ hả bác, theo em muốn làm vũ khí thì phải đặt chú Tân cây sáo làm bằng hợp kim cơ may ra thì ko bị hỏng trong lúc ...

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt replied on 05-06-2009 11:14 | Locked

hè em có 2 cây kim loại nè .

1 sáo D Inox , 1 tiêu C bằng Đồng 100 năm hehhehe

chắc sau này có dịp lên SG phải nhờ chú Tân chỉnh cây sáo D INOX của cháu .

cháu chỉ dùm làm vũ khí tự vệ hà ( còn sao mà tự vệ có cha Branchtell biết hà heheheheheheheh) 

Branchtell chê sáo của cháu ko chuẩn ko ah, do lổ thổi + lổ bấm nhỏ quá 

.Sáo nhôm mà tự vệ ji , nó mềm lém, có làm thì đặt INOX ( Fe + Cr cứng nhất + Ni ) heehhe

sao lâu wa Chú TÂN ko trả lời cháu

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Nguyen Tan:

Tiêu và sáo định gởi cho votinhcodon. Cây sáo này tone Si giáng (sibemol)

Cây tiêu có bịt đầu, không biết ý bạn ra sao. Bạn cho ý kiến để gởi cho đúng

đầu cây tiêu bịt ở bên phải, bên trái không bịt. Theo riêng cá nhân tôi thì không bịt dễ thổi hơn

Mấy ngày nay nghỉ lễ con về nhà chơi hôm nay mới lên :D

Tiêu và sáo chú làm đẹp lắm , vậy cứ theo ý chú đóng gói cẩn thận rồi chuẩn bị gửi cho con,

Còn tiền thì 150k phải không chú ? Con cũng không nhớ nữa .

Chuyển khoản vào tài khoản ngân hàng Đông Á phải không ?

Con ko có thẻ ATM của Đông Á , để mai con tìm xem cái ngân hàng này nó ở đâu con nạp tiền vào tài khoản của chú luôn.

ym: heartfailz
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Nguyen Tan replied on 05-06-2009 23:12 | Locked

@htt : Sẽ làm cây sol trầm hoặc la trầm cho bạn. Vui lòng chờ nhé.

Cây sáo nhôm này dày 1.2 - 1.4mm. nên cứng lắm. Có thể sử dụng như đoản côn.  Con gái tôi bảo đừng bán, mà cho nó 1 cây để tự vệ. 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
kmath replied on 05-06-2009 23:21 | Locked
Chú Tân ơi, chú làm thêm 1 cây nữa để thành 1 căp với cây ấy đi chú ơi  Stick out tongue
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt replied on 05-06-2009 23:26 | Locked

khoảng tháng sau cháu lấy cũng dc, Chú làm từ từ thui.tháng sau cháu mới có tiền heheheh .

Chú làm cho cháu cây La trầm đi . Chó tự khoét 1 cây sáo SOL trầm rùi, theo công thức của chú . cũng OK

Chú cứ thông thả , tháng 6 chứ gửi dùm cháu he . còn tiền bạc thì chú nói lại để cháu gửi lên .

Thanks chú rất nhìu

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Indifferent cây sáo nhôm trông ngầu quá , lóa cả mát luôn Indifferent - nếu thành sáo dầy thêm chút ,làm bàng thép luyện  , rùi thuê người trạm khắc hoa văn lên nữa thì- có lẽ sẽ phải gọi đây là nghệ thuật "đúc sáo"--(a di đà phậtIndifferentkhông dám tưởng tượng tiếp nữa hic)
Thừa thiên địa chi chính, ngự lục khí chi biện, dĩ du ư vô cùng, thị vi tiêu dao
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
the ninh replied on 05-07-2009 18:07 | Locked

chú Tân hai cây sáo nhôm đó đẹp quá lúc đầu nhìn cháu tưởng cây đó làm bằng bạc nữa đấy.Àh chú gởi sáo đến cho cháu chưa ạh cháu hồi hộp quáBig Smile     

Thế trận vô vi lạc Ninh giai túy nhất tiêu
Page 21 of 32 (466 items) « First ... < Previous 19 20 21 22 23 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net