Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nơi giới thiệu sản phẩm của chú NguyenTan !

rated by 0 users
This post has 465 Replies | 15 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
tieu_long_kom replied on 04-05-2009 20:51 | Locked

sao cháu nhắn tin cho bác mà ko thấy bác trả lời j hết...

T___T

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ
hoangtrung75 replied on 04-05-2009 22:05 | Locked
tieu_long_kom:

sao cháu nhắn tin cho bác mà ko thấy bác trả lời j hết...

T___T

Bạn nên gọi điện cho chú Tân để trao đổi. Vì chắc chú cũng rất bận đó, nên không thể chú ý từng bài viết đc.

Mình cũng đang đặt mua sáo của chú, vừa gửi tiền cho chú rùi và mình cũng gọi điện để báo cho chú biết.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Nguyen Tan replied on 04-05-2009 22:13 | Locked
tieu_long_kom:

cho cháu hỏi bi h bác bán 1 cây bi nhiu thế ạ?

thanks ^^

Xin lỗi bạn, tôi chỉ thấy có một tin như trên này của bạn không biết có đúng không.  Còn trong máy tôi thì không có.

Cũng xin nói lại, một cây sáo trúc tông đô , tông si, tông si giáng ở thời điểm này là 50 ngàn (cho học sinh sinh viên),giao tại TPHCM, với các địa điểm trên.

Nếu bạn ở nơi khác thì phải gởi bưu điện . Để đảm bảo sáo không bị giập tôi chỉ bán kèm với 1 cây tiêu nhựa, vừa làm bao bì vừa có thêm tiêu để thổi. Tiêu tong đô. Giá gồm cả phí  chuyển phát nhanh (15-36 ngàn) , tổng cộng là 150 ngàn. gởi qua ATM. Nếu có người quen ở TPHCM thì nhờ nhận giùm đở phí vận chuyển và nếu không muốn mua tiêu.

Tôi không gởi sáo không, đã 2 lần bị giập rồi.

Bạn có thể nghe thử tiêu nhựa qua bài "uông ngưng mi"  tôi thổi trong mục "Làm sáo nhựa".

Thông tin về bạn quá ít. Không có tên thật, không có số điện thoại, không có điạ chỉ, và không biết bạn có đọc những điều ở phía trên của tôi không mà bạn vội trách thế. Nhưng dù sáo cũng xin lỗi bạn. Mong bạn cho thông tin nhiều hơn, và thích cây nào thì nói rõ để đễ gởi.

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Bác cho cháu đặt một cây được không, cho người mới tập đó, Hình như là cây sáo đô hả bác. Cháu mới biết về sáo đang tính tậu một cây cầm cho nó oách hihi. Mà bác cho cháu xin cái địa chỉ luôn nha khi nào xong bác phone cho cháu cháu vù qua lấy. số điện thoại cháu gởi vào hộp tin nhắn rồi. Mà bác đừng quấn dây vào cây sáo của cháu được không, nếu có dây đeo thì đeo cho nó một cái cũng được.Bác thư thả làm nha, cũng khoảng 1 tuần nữa cháu mới có tiền được.Cháu là SV đang cuối tháng

Sđt của cháu: 0986818786

Ai bảo rằng cây không buồn, không khóc ? Ai bảo rằng đá không nhớ, không thương ? Cây không buồn sao cây trút lá ? Đá không buồn sao đá phủ rêu xanh ? Người không buồn sao người đau khổ ? Người không buồn sao lệ cứ tuôn rơi ?
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
hoangcodoc replied on 04-06-2009 8:18 | Locked

chào chú tân.

cháo  là hoàng đâysố dt cua cháu là 37850830.

con đường huỳnh tấn phát nằm ở quận 7 đường về nhà bè và huyện cần giờ đó chú.

đi theo xe buýt số 20 đó chú.

lâu quá cháu tưởng chú quên cháu rồi chứ.hiện cháu đang cần cây sáo si trầm để chơi những bài nhạc buồn như lòng mẹ đó chú, chú hãy báo giá trước cho cháu nhé.

cháu ghi lại địa chỉ của cháu nè lê huy tân .số 1250 đường huỳnh tấn phát phường phú mỹ q7 gần công an quận 7

cảm ơn chú nhiều.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
hoangcodoc replied on 04-06-2009 8:29 | Locked

vâng sáo sơn màu đợt này đẹp lắm cháu rất thích.nhưng sáo do thì cháu đã mua được rồi.bây giờ cháu đang cần cây sáo sol trầm thôi.

nếu ko có hàng thì cháu vẫn đợi chú làm được màu sơn thì tuỳ chú.và khắc dùm cháu hai câu thơ này chú nhé.

rút dao chém nước nước càng chảy.

nâng chén tiêu sầu càng sầu thêm.

nhớ nha chú cây si trầm báo giá cho cháu trứơc để cháu chuẩn bị.

càng nhanh càng tốt

cảm ơn chú nhiều.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
hoangcodoc replied on 04-06-2009 8:38 | Locked

như chú tân nói.nếu như vậy thì hoàng đây rất sẵn lòng ko biết ý của bạn ấy có thích ko thôi.

kokoro nè địa chỉ của hoàng có ở đây rồi có gì liên lạc với mình.còn nếu cảm thấy bất tiện thìkokoro cho mình địa chỉ nha.mình muốn trả ơn vì bạn đả chỉ đường dùm.

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Cháu muốn mua 1 cây sao'  6 lỗ dành cho người mới tập  (chưa biết gì hết ) . Cháu có đọc wa mấy hướng dẫn hình như là loại tone C thì phải .

Cháu thick cây như thê' này , càng dài càng tốt  , thẳng thi` tốt wa' , khắc dùm cháu câu thở nào có từ : Yêu , thương , ghét , hận nha . Khắc lun dum cháu chử Tử thần tình yêu trên đầu cây sáo nha , thank's bac' nhìu.

Cháu tên la` Dương , số điện thoại là : 01222989594 , Hiện cháu đang ở Thủ đức - TPHCM . Khi nào có bac' nhắn cho cháu nha  vào số điện thoại hay la email : traitimhoangtu.dl@gmail.com (nói cho cháu giá luôn nha :D)

Cảm ơn bác nhiều lắm.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Nguyen Tan replied on 04-10-2009 23:17 | Locked

@hoangcodoc : hình như tôi đang cảm nhận được cái cô độc của bạn đây : gọi diện theo số bạn cho 3 lần rồi : mộtt lần không ai bắt máy, còn 2 lần nghe 1 giọng nam với nội dung giống nhau : " Nó không có ở đây. Nó đi chơi rồi" và ... cúp máy, tôi chưa kịp nói thêm gì để nhắn bạn.

Bạn muốn có sáo thì hãy gọi cho tôi để hẹn giờ với 1 trong 3 địa điểm trên. Tôi không qua quận 7 được. Bạn thông cảm.

Chỉ đơn giản  gọi điện thoại cho tôi thôi , bạn mở thêm làm gì cho rối thêm diễn đàn.Bạn hãy xoá cái topic bạn vừa mở thêm đi.

Nếu lần này vẫn không được thì quả là mình không có duyên thật rồi.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
hoangcodoc replied on 04-11-2009 6:29 | Locked

vân cháu xin lỗi nhé.cháu quên ông đó là quản lý của cháu.ông ấy khò lắm.cháu quên nói trước.cháu sẽ gọi cho chú

Not Ranked
tiểu cầm thủ
gomu2300 replied on 04-11-2009 9:50 | Locked

Chào chú Tấn, vậy là cuối cùng cháu cũng liên lạc được với chú qua điện thoại. Chú gửi sáo qua đường bưu điện cho cháu nhé, tại cháu không có người quen ở tp HCM. Địa chỉ cháu là: 01 Hưng Đạo Vương,p Trung Dũng, tp Biên Hòa, Đồng Nai.

Cháu xin đăng ký cây màu xanh dương hoặc cây màu đỏ. Chú khắc lên trên chữ Gomu cho cháu nhé!

Chú đọc được bài này xin nhắn tin cho cháu vào số 01284188007 để cháu đi chuyển tiền. Cảm ơn chú nhiều lắm!

Name: Trương Trí Đức School: Lương Thế Vinh Address: 01 Hưng Đạo Vương, p Trung Dũng, tp Biên Hòa, Đồng Nai. Mobile: 01284188007
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
the ninh replied on 04-16-2009 5:54 | Locked

Chú tân ơi cho con dặt 1 cây tone đô khoan~ tháng 5 chú gởi cho con đựoc ko ?
con thuộc gia dình viện nghèo chú miễn giảm cho con với và giá tất cả bao gồm phí gởi là bao nhieu ?

địa chỉ con đây:  

1063 lam qung ky thành phố rạch giá kien giang- khu phố 5 phừong an hòa.

dây là địa chi~ con mựon cua~ bác phát vì nhà con khó tìm lắm .

mong chú giúp đở con cám ơn.

Thế trận vô vi lạc Ninh giai túy nhất tiêu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Các bác ơi, em thấy không nên trả giá với tiêu sáo của chú Tân đâu , kỳ lắm. Giá của chú Tân là đã giảm sẵn rồi, thấp hơn ít nhất 50% so với sáo damsan để hỗ trợ các bạn rồi, các bạn còn còn muốn giảm bao nhiêu nữa chứ. Chú Tân cũng bận lắm nhưng vẫn dành ráng thu xếp khóet cho các bạn chứ có phải thu nhập chính của của chú ấy đâu.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Confused việc gia cả thế nào nên để chu Tân tự quyết vậy , tuy nhiên giá của chú ý la thuọc loại rẻ rùi đóSmile

Kiên giang không biết co xa TP HCM lắm không , hay bạn thử đi bằng ôto hay tàu hoả jì đó để trực tiếp lấy sáo ,

hoạc có thể nhờ chú ý đựng vô 1 cai jì đó rẻ hơn thay vì cái tiêu nhựa, chuyển phát thường thay vi  EMS.

Big Smile hoặc bạn cũng có thể học tự làm 1 cây theo các tư liệu mà DS cung cấp.

Geeked Vạn sự khởi đầu nan, chúc bạn mau có sáo

Thừa thiên địa chi chính, ngự lục khí chi biện, dĩ du ư vô cùng, thị vi tiêu dao
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
the ninh replied on 04-21-2009 21:21 | Locked
cảm ơn bạn vì lời chúc tui ở kiên giang cách TPHCM  45km và vì mình đang bận học để thi học kì nên không thể lấy được
Thế trận vô vi lạc Ninh giai túy nhất tiêu
Page 19 of 32 (466 items) « First ... < Previous 17 18 19 20 21 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net