Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nơi giới thiệu sản phẩm và đặt mua Tiêu, sáo trên Đam San.

rated by 0 users
This post has 618 Replies | 14 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Đơn của em anh Thoong cũng nhận rồi nhé, anh đừng quên đấy.

Em bổ sung mấy yêu cầu vào đơn luôn nhé

Sáo và tiêu của em anh cũng đừng quấn cước trong, chỉ quấn dây màu thôi, vì mấy cây hiện giờ em đang có sau khi dùng 1 thời gian thấy bị mốc ở bên trong, mà cước trong nhìn xuyên qua thấy đen đen ở trong chán lắm.

Cây sáo đô 10 lỗ thì anh thu nhỏ lỗ bấm cho em, còn cây tiêu đô thì anh làm vang 1 chút, cây tiêu rê hiện giờ của em dùng hơi kém vang + bí hơi, lên bát độ 2 ko ngọt lắm.

Sáo mèo thì em chưa có cây nào của anh nên không biết yêu cầu gì, có lẽ anh cứ làm như cây anh mang ra hôm Tết là chuẩn rồi.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

đang giải quyết yêu cầu của bác nè, hic bắt đầu từ món ít khoai nhất:Smile C 10 lỗ!

theo dự kiến thì tầm giữa tháng 5 là xong cái đơn của bác đó , chuẩn bị mổ heo nhá! he he he Big Smile

rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Tôi muốn đặt 2cây sáo C (250k 2 cây dc không ạ)

214/Độc Lập, P. Tân Thành , Q Tân Phú , Tp HCM

Làm xong nhắn tôi gửi tiền trước!!

Tôi có đặt bên MHM mà hết hàng (chắc có đùa vài câu nên sợ lừa đảo)

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

MHM ko sợ lừa đảo đâu bác, hi hi bác ý nói thiệt đó! giá sáo trúc của Dam san là 150k 1 cây ( đã bao gồm cả cước gửi đảm bảo bưu điện )

thoong e cũng có thể phục vụ bác 250k / 2 cây nhưng cước bưu điện bác chịu! Smile( em ở Nha Trang )

nếu bác đồng ý thì có thể nhắn vô hộp thư riêng của em danh tính của bác, chứ địa chỉ ko có người nhận thì gửi ko được bác ui!

rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Vậy tôi đặt thử trước 1 cây(150k như anh nói).Nếu tốt sẽ đặt thêm sau!

Họ tên: Bùi Đắc Khánh

NIck : khanhkhung6987@yahoo.com

Khuya hôm trước MHM nói đủ tiền thì mua,sáng hôm sau lại bảo hết hàng.Nếu có nhầm lẫn cho phép tôi xin lỗi,chỉ vì thấy nhều người đặt hàng nên tôi tin tưởng!Tiện thể cho hỏi bao giờ thì co ạ??

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
nếu bác cần sớm thì mai em đi gửi, bưu điện làm nhanh thì cuối tuần này, còn chậm thì đầu tuần sau tới! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

oi, chu thoong ơi. Tìm thấy topic này may quá. Đang tìm mua sáo loạn cả lên.cây sáo tàu dán băng dính của em bây giờ, thổi now and forever, ngôi nhà hoa hồng hay còn thương rau đắng mọc sau hè...nghe đều chuối chuối. Có mỗi bãi hồng đậu khúc là cảm thấy còn hợp một chút.cho em đặt một cây với nhé. sáo đo, giá 200k. Em ở hà nội. Nếu có thể gặp trực tiếp được thì hay quá.

looking forward to hearing from you

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic tui mới ở HN vô được 1 tuần nè, hic ko thể lại chạy ra tiếp kiến bác được, cho nên nếu bác bằng lòng thì chỉ có cách chuyển bưu điện!
rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Ok. nhưng cũng không quá gấp. Nếu trong một hoặc hai tháng tới bác lại ra Hà Nội thì bác đưa cho em cũng được. Hiện tại em bị mất thẻ ATM rồi. Đăng kí làm lại cũng phải mất một thời gian.  Bác cứ từ từ mà làm, em cũng phải lên lịch tiết kiệm vì cây sáo mới nữa  :D Hôm trước gặp anh Vũ Hiếu, cùng quê với bác đó, mới được anh ý khuyên mua sáo của bác.

Còn trường hợp cần phải chuyển qua bưu điện, thì phiền bác gửi giúp em tới địa chỉ: Nguyễn Bá Bùi. Thôn Lễ Pháp, xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội. Em sẽ ra ngân hàng gửi tiền vào tài khoản cho bác.

Thanks bác nhiều.

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
nguoi_doi08:

Tôi muốn đặt 2cây sáo C (250k 2 cây dc không ạ)

214/Độc Lập, P. Tân Thành , Q Tân Phú , Tp HCM

Làm xong nhắn tôi gửi tiền trước!!

Tôi có đặt bên MHM mà hết hàng (chắc có đùa vài câu nên sợ lừa đảo)

Hic! MHM hết làm sáo thật mà bác, bác nói ác thế. Mà MHM có nói gì phật ý hay gây hiểu lầm cho bác không vậy? Nếu có thì MHM xin lỗi nhé bác.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
nguoi quen:

Ok. nhưng cũng không quá gấp. Nếu trong một hoặc hai tháng tới bác lại ra Hà Nội thì bác đưa cho em cũng được. Hiện tại em bị mất thẻ ATM rồi. Đăng kí làm lại cũng phải mất một thời gian.  Bác cứ từ từ mà làm, em cũng phải lên lịch tiết kiệm vì cây sáo mới nữa  :D Hôm trước gặp anh Vũ Hiếu, cùng quê với bác đó, mới được anh ý khuyên mua sáo của bác.

Còn trường hợp cần phải chuyển qua bưu điện, thì phiền bác gửi giúp em tới địa chỉ: Nguyễn Bá Bùi. Thôn Lễ Pháp, xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội. Em sẽ ra ngân hàng gửi tiền vào tài khoản cho bác.

Thanks bác nhiều.

thanks bác! khoảng tháng nữa làm xong em sẽ gửi bưu điện cho bác, và hẹn tết gặp bác tại Hà Nội cafe cà pháo nhá!
rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Ok. Thanks bác nhiều. Nếu vậy thì tết năm sau lại có thêm chuyện vui rồi. Cả ngày hôm nay em gặp toàn chuyện xui xẻo, đang méo mặt, đọc tin của bác em lại vui ngay. Big Smile

Chúc cả nhà vui vẻ luôn ha

Not Ranked
tiểu cầm thủ
cho chau mua 1 cay
____Một sự không tín, vạn sự không tin____
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
cháu phải viết bài có dấu và mua sáo gì cháu ơi! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ
chau ko biet viet co dau bac chi cho chau voi. Cho chau mua cay sao 6 lo,  chau moi tap nen cung ko biet chon sao nao.Gia ca thi bac noi the luon cho chau nha
____Một sự không tín, vạn sự không tin____
Page 29 of 42 (619 items) « First ... < Previous 27 28 29 30 31 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net