Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nơi giới thiệu sản phẩm và đặt mua Tiêu, sáo trên Đam San.

rated by 0 users
This post has 618 Replies | 14 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

chuthoong:
cũng thế bác ạh, cuối tuần này làm em xong 2 cây đó bác! Smile

Hay quá, thế là cuối tuần sau em có sáo rồi, anh thoong có thể poss hình cây sáo của em cho em xem trước được ko

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Hic, xin lỗi vì đã spam anh chuThoong! nhưng em cũng muốn nhắc anh cây sáo Đô 6 lỗ, em đặt anh. Mong anh nhớ giúp ạh. Em có gửi địa chỉ của và liên lạc qua Y!H mà hok thấy anh hồi âm, nên lên đây spam tý Big Smile . Em cũng mong muốn dc coi mấy tấm ảnh về cây sáo nữa, anh có thể chụp chung 10 cây rùi post cho mọi khách hàng củng chiêm ngưỡng cho tiện Big Smile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bác thoong ơi tình hình cây sáo của em sắp xong chưa nhỉ, nóng lòng quáAngel

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
kimbrowneyes replied on 03-15-2009 3:25

anh thoong cho em hỏi, cái lỗ huyệt cây tiêu em có thể độ lại không cho bự thêm 1 tẹo.

lỗ to cho lớn ý mà.

Em cũng định khoét 10 lỗ luôn ,nhưng chắc nhờ anh saonhua chứ ems cho anh thoong  hơi lâu.

ForQuel'Thala
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

quên nữa, định kiếm cây sáo son2, tình hình là anh thoong làm được không?

ForQuel'Thala
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Anh Thoong ơi, cho em đặt anh làm giúp em 1 cây sáo trúc đốt Đà Lạt tone Đô 6 lỗ nhé. Em là em thích mê cách trang trí như cây sáo dài nhất, quấn nhìu sợi trắng đỏ ở dưới cùng của hình anh đã post ở trang 2 vậy đó. Yes Em là nữ, beginner mà lại sắp đi du học rồi nên đặt loại này anh thấy có đc không zậy ta? Mong anh Thoong sớm chỉ giáo  ^.^ Tks bác, đa tạ đa tạ!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
kimbrowneyes:

quên nữa, định kiếm cây sáo son2, tình hình là anh thoong làm được không?

sáo sol cao àh, vô tư nhưng tầm 2 tuàn nữa nghe bác! do dạo này em chạy việc tơi tả nên làm có chậm ạh!
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
harmony:

Anh Thoong ơi, cho em đặt anh làm giúp em 1 cây sáo trúc đốt Đà Lạt tone Đô 6 lỗ nhé. Em là em thích mê cách trang trí như cây sáo dài nhất, quấn nhìu sợi trắng đỏ ở dưới cùng của hình anh đã post ở trang 2 vậy đó. Yes Em là nữ, beginner mà lại sắp đi du học rồi nên đặt loại này anh thấy có đc không zậy ta? Mong anh Thoong sớm chỉ giáo  ^.^ Tks bác, đa tạ đa tạ!

có trục trặc là mùa này ko có trúc Đà Lạt bạn ơi, nên nếu làm trúc khác thì mình nhận, chứ trúc Đà Lạt thì phải tới hè, mình du hành lên ý 1 chuyến mới có được!

rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Oài thế là sáo của mình ko phải là trúc Đà Lạt roài! Nghe nói trúc Đà Lạt là cứng lắm mà!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Cây sáo A của tui cũng đâu phải trúc Đà Lạt mà là trúc Củ Chi đoá . Thẳng ko thể nào thẳng được mà thổi thì lên note cao ngọt như đường hehe . Chả cần cứng chỉ cần đẹp và hay thoy Stick out tongue

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

vừa mua mây cây của chú TânStick out tongue, nhìn mấy cây của anh Thoòng lại muồn mua nữa, không biết có nên đặt bác thêm 1 cây nữa không( tự dưng thấy mình tham lam quá Big Smile hi hi)

Thừa thiên địa chi chính, ngự lục khí chi biện, dĩ du ư vô cùng, thị vi tiêu dao
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Thổi  1 cây cho tốt đã bạn àh ! Mua làm gì nhiều lại trưng bày tủ kính
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

ơ thế cây sáo của em là loại trúc gì vậy anh thoong, ko phải trúc Đà Lạt à anh

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Not Ranked
tiểu cầm thủ
@ChuThoong: ồ vậy bác cứ thư thả nhé, cuối tháng 6 em mới sang kia. Em cũng ưa sáo Củ Chi lắm mà sợ sang lại k chịu đc lạnh nứt ra thì phiền to. Miễn khi nào sớm nhất bác lên đó thì đừng quên 1 cây trúc của em là em đa tạ rồi, hò hẹn rồi đấy bác nớhh Smile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

harmony:
@ChuThoong: ồ vậy bác cứ thư thả nhé, cuối tháng 6 em mới sang kia. Em cũng ưa sáo Củ Chi lắm mà sợ sang lại k chịu đc lạnh nứt ra thì phiền to. Miễn khi nào sớm nhất bác lên đó thì đừng quên 1 cây trúc của em là em đa tạ rồi, hò hẹn rồi đấy bác nớhh Smile

He he,  sao trúc Củ Chi lại bị nứt   với không khí lạnh nhỉ? MHM từng gửi vài cây qua xứ lạnh mà chưa nhận đc lời than phiền nào về vấn đề này.

Page 20 of 42 (619 items) « First ... < Previous 18 19 20 21 22 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net