Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

bác có thể pót cho e koi hình ảnh vài key sáo của bác dc hem.

em mún mua 1 kon đô mà chưa pít hình dạng sáo bác sao cả.

tìm hoài trên mấy topic trên mà hem có thấy.

Tiền là giấy Thấy là nhặt.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chuthoong:

theo yêu cầu của Brucelee , thoong tui đưa lên 3 kiểu quấn dây để bác tham khảo

1 quấn phía đầu trên

2 quấn 2 đầu

3 quấn 2 đầu và giữa

4 quấn toàn bộ ( ko áp dụng cho 10 lỗ )

cái key cuối cùng bên trái thì giá là bao nhiêu bác.

bác có thể kiếm cho em key nào dày đốt hơn chút không.rùi cuốn dây toàn bộ như key đàu tiên(bên phải nha)

màu như key đó lun.nếu được em đặt 1 key.(6 lỗ đầu tiên bên trái)

Tiền là giấy Thấy là nhặt.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Anh thoong hình như bận hay sao dạo này không thấy lên mạng nữa bạn ơi, mình cũng muốn đặt anh ấy làm mà không được, bạn có thể đặt sáo của mấy anh khác cũng khá tốt, anh Mão, anh MD hay sáo nhựa ấy.
Trùm chính tã, Hõi ngả bất phân..~_~
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
àh tớ dạo này đầu tắt mặt tối để sinh nhai, thời gian có rất ít để làm sáo, trong khi đó vẫn còn nợ vài bạn, đang túc tắc làm cho xong rùi mới dám lên đây để tung hoành tiếp! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hoangtube:
ChúThoòng ơi, tình hình là chừng 1 tháng nữa Ba của tui sang Úc chơi thăm cháu, có thể mang theo tiêu sáo mà ko bị Hải Quan nó bỏ lại phi trường. Trong thời gian này bác có thể làm tiêu cho tui đc hem ? (Nếu gấp quá thì thôi ko sao hết)

có món này cần giải quyết , hic bác cho em biết ngày nào cần không ạh, dạo này em ít có thời gian lên mạng! Tongue Tied

rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ

anh thoong ơi em là thành viên mới ở NT đây

sinh viên k52 DH Nha Trang cần anh tư vấn 1 chút về sáo

yahoo: jimmyjonathan_sv@yahoo.com.vn

hy vọng sẽ có cơ hội gặp anh ngoài đời

Hùng

Not Ranked
tiểu cầm thủ
huhu a ơi, e đã gửi tiền ko bít a nhận đc chưa , gần nửa năm rùi mà em chưa có cây sáo mà sách thì mua cả rùi ạ :(( :(( :((
Có một điều tuyệt đối đúng là không gì đúng tuyệt đối!
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
anh thoong có chủ nợ đòi kìa, bao giờ giải quyết hết nợ anh la tiếng em đặt mấy cây nha anh.Big Smile
Trùm chính tã, Hõi ngả bất phân..~_~
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
JimmyJonathan:

anh thoong ơi em là thành viên mới ở NT đây

sinh viên k52 DH Nha Trang cần anh tư vấn 1 chút về sáo

yahoo: jimmyjonathan_sv@yahoo.com.vn

hy vọng sẽ có cơ hội gặp anh ngoài đời

Hùng

ai có vấn đề gì hay đòi nợ muốn gặp anh thoong cứ tìm người như trong ảnh nha, hehe, anh thoong chạy đâu cho thoát đây.

Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

ruby.love:
huhu a ơi, e đã gửi tiền ko bít a nhận đc chưa , gần nửa năm rùi mà em chưa có cây sáo mà sách thì mua cả rùi ạ :(( :(( :((

quá oan cho tớ, địa chỉ bạn cho tớ gửi tới , bưu điện gửi ngược lại tớ ( nó ghi mời nhiều lần mà ko có ngươif nhận ), điện thoại bạn cho tớ thì tớ điện cả chục lần có đổ chuông mà ko thèm bắt máy! Xin bạn địa chỉ ở trường thì bạn biểu gửi đó không đảm bảo, hic kêu gửi qua nhà Xe Phương Trang cho bạn thì bạn kêu ko rành đường để đi lấy!

Hic tớ vẫn chưa biết phải làm sao để gửi sáo cho bạn!

rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Hè hè. Anh hứa để lại cây tiêu Tàu cho em giá 800k rồi đó. Em ở Lâm Đồng nè. Ym:pochacco_2010. dd của em : 01674468710. Tuần sau đủ tiền là em hốt đó.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Được rùi, chú thích thì anh chiều! Geeked điện thoại anh đang trục trặc, có gì cứ nhắn tin cho anh là okê!
rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ
anh còn cây tiêu hay sáo tàu nào ko nhượng lại cho em với
Trầm
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tiêu tàu thì bán ráo rồi, chỉ còn 1 cây sáo tone Si, nhưng mà mình mua bển Tàu cũng đắt, tính ra tiền Việt cũng 7-800k, sợ các bạn kham không nổi! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
saogo:

chào anh thoong, chẳng là em có đặt anh 1 cây sáo mèo nữ cho bạn em vào khoảng tháng 2. Đến h em vẫn chưa thấy nên em xin phép rút đơn đặt hàng ạ, con bạn em nó mua cây sáo mèo của thầy nó dạy ở CD VH Nghệ thuật rồiBig Smile. Anh có vào đọc thì cập nhật hộ em . Thanks.

ko biết anh đã đọc chưa nên em xin trích dẫn lại tại lâu h chẳng thấy anh onl nên con bạn em nó nhờ 1 thầy ở trường CĐ VN NT làm cho nó rồi Big Smile à khi nào anh rảnh bày em thổi cây tiêu 10 lỗ đc koBig Smile của thầy Hồ bằng làm 10 lỗ giống như sáo mà em ko thổi đc note Đồ trầm Sad

Kim Dạ Hà Nhân Suy Ngọc Địch Giang Thành Ngũ Nguyệt Lạc Mai Hoa
Page 70 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 68 69 70 71 72 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net