Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

citylights:
Em muốn đặt 1 cây C 6 lỗ loại tốt, xịn. Giờ lạm phát cao không biết anh Thoong tính giá thế nào. Em cứ dặt cục gạch rồi kê dép ở đây đợi anh Thoong.

lạm phát kệ nó, sáo vẫn thế, chỉ có 2 loại 150k và 200k Geeked. đều chuẩn và dễ thổi như nhau, nhưng loại sau thì trúc sẽ tốt hơn!

Thoong tớ mới về quê nghỉ phép , đã trở lại nơi làm việc, cục gạch bác đặt chắc chắn tuần sau sẽ được rút! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hoanghuybt:
Em chưa rành về cây sáo (6 lỗ) nào ngon, và cũng đang cần tìm mua 1 cây sáo tốt và xịn
em đang ở Long Khánh - Đồng Nai, số phone của em là 091.987.1979 mong anh sớm hồi âm cho em.

tuần sau tớ sẽ alo cho bạn, nếu rảnh thì cho tớ địa chỉ vào hòm thư, tớ sẽ gửi saó! Smile

rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

kỳ này anh thoong nghỉ tết lớn ghê :) . Con bạn em nó muốn đặt 1 cây sáo mèo cho nữ không biết giá bao nhiêu vậy anh. Em ở nha trang kỳ trước có đặt anh 1 cây 6 lỗ (C) đấy, nếu được anh cho em địa chỉ em đến nhà anh gửi tiền trước, tại kỳ này của bạn nên ko phải EMS :)

Not Ranked
tiểu cầm thủ
chuthoong:

lạm phát kệ nó, sáo vẫn thế, chỉ có 2 loại 150k và 200k Geeked. đều chuẩn và dễ thổi như nhau, nhưng loại sau thì trúc sẽ tốt hơn!

Thoong tớ mới về quê nghỉ phép , đã trở lại nơi làm việc, cục gạch bác đặt chắc chắn tuần sau sẽ được rút! Geeked 

Vâng thế bác cho em đặt cái con đắt nhất. Cụ thể bác check mật thư nhá. Kê dép ngồi hóng bác mấy ngày mới thấy.

Vì một thế giới không có admin
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
cuncon12345:

kỳ này anh thoong nghỉ tết lớn ghê :) . Con bạn em nó muốn đặt 1 cây sáo mèo cho nữ không biết giá bao nhiêu vậy anh. Em ở nha trang kỳ trước có đặt anh 1 cây 6 lỗ (C) đấy, nếu được anh cho em địa chỉ em đến nhà anh gửi tiền trước, tại kỳ này của bạn nên ko phải EMS :)

ko biết bạn chú học lớp mấy nhỉ, anh sợ nhỏ quá chơi ko nổi đâu, sáo mèo có 1 nốt xa tầm tay lắm , anh vẫn nhớ chú mà, hic nhỏ xíu he he Geeked

mới lại Sáo Mèo thường cũng phải 300k 1 cây đấy, anh cũng ngại làm loại ý, nếu vẫn thích anh sẽ thu xếp! 

rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
bạn em = em = lớp 10 :) chắc nó thổi đc, anh cho em đặt 1 cây sáo mèo , quấn dây xanh trắng 2 đầu 2 giữa 1 cuối như cây hồi lâu của em. Đặc biệt anh khoét lỗ bấm nhỏ tí xíu tại tay nó nhỏ lỗ bự nó bịt không được. Nếu được anh gửi địa chỉ anh vô hộp thư em tối hay mai em sang nhà anh gửi tiền trước:D khi nào có sáo anh hú em 1 tiếng:D
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

ơ thế còn em thì sao, anh làm giúp em 1 cây sáo mèo trung đi,hic giá là 300k ạ,anh có thể bớt tí chút cho học sinh nghèo yêu sáo  dc koSmile,ví dụ như cả tiền vận chuyển là 300k chẳng hạn.

mong tin anh!

¶ƒ¡ñ¶-¶
Not Ranked
tiểu cầm thủ
chuthoong:

hoanghuybt:
Em chưa rành về cây sáo (6 lỗ) nào ngon, và cũng đang cần tìm mua 1 cây sáo tốt và xịn
em đang ở Long Khánh - Đồng Nai, số phone của em là 091.987.1979 mong anh sớm hồi âm cho em.

tuần sau tớ sẽ alo cho bạn, nếu rảnh thì cho tớ địa chỉ vào hòm thư, tớ sẽ gửi saó! Smile

Cảm ơn anh. Mong anh hồi âm  mà cảm thậy thời gian qua đi chậm quá.

Thanks anh.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

mấy hôm nay đam san có lỗi nên mới hồi âm bác xong! bác kiểm tra tin nhắn nhé!

to 2 bác Đặt Sáo Mèo, có khi phải cuối tháng em mới ngồi mà cắt gọt cái loại ý được, chứ giờ ko kịp đâu!

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

đây là cặp hàng đầu năm cho bác THoai, 1 tiêu C 8 lỗ và 1 sáo C 10 lỗ!

rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Big Smile bây giờ  anh chuyển sang đàn rồi à .

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
chuthoong:

mấy hôm nay đam san có lỗi nên mới hồi âm bác xong! bác kiểm tra tin nhắn nhé!

to 2 bác Đặt Sáo Mèo, có khi phải cuối tháng em mới ngồi mà cắt gọt cái loại ý được, chứ giờ ko kịp đâu!

hehe không sao đâu anh :) có sáo thì hú em 1 tiếng,ghi lại địa chỉ nếu anh quên mất: địa chỉ em là 29 ngô gia tự ( ghi cho dễ tìm chứ nhà em sang đầu đường Nguyễn trung trực mà không có số nhà:)) ) . Em học buổi chiều nên anh đến nhà không có em thì đưa cho mama em cũng đc

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Chú Thoong sao không sơn ngoài cho sáo nhìn cho đẹp hả chú?Huh?
Vạn khó khăn không sờn lòng Lãng tử Khúc sáo buồn gợi nhớ bóng Giai nhân
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
tuỳ lúc chứ, nhưng tớ khoái cái màu tự nhiên của Trúc, Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Anh Thoong ơi cái sơn bóng bong rồi pây h cạo hết dj có làm sao ko Surprise. Ngay từ đầu để mộc chắc hay hơn Stick out tongue
Tôi là tôi!
Page 63 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 61 62 63 64 65 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net