Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

cây tiêu của bác Jan đây nhá, mới chuỷên EMS sáng nay! Geeked

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Cảm ơn anh Thoong! Chất lượng thì anh làm là khỏi chê rồi, hình dáng đẹp, cuốn dây màu rất hợp với cây sáo trước em đặt. Cảm ơn anh lần nữa :)
+ Topic nhạc phổ (sheet): http://damsan.net/forums/thread/5218.aspx + Topic yêu cầu nhạc phổ: http://damsan.net/forums/thread/9293.aspx
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh Thoong ơi, tháng sau là khi nào vậy anh, hơn tuần nữa là tới tháng sau rồi đó anh. Em đặt anh cây Rê 200 ngàn ùi, giờ em đặt anh thêm 1 cây Sol trầm nữa, 6 lỗ, em thì thích vui tươi, nhưng người thì ai cũng có những lúc buồn mà, hehe Big Smile, 200 ngàn luôn nha anh, có điều anh quấn dây màu đen với tím (cho nó buồn buồn xíu). Mấy yêu cầu khác thì cũng vậy thui anh. Thank anh nhiều lắm !!!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

eo ko có màu tím đâu, vả lại 2 màu tối ý nó đụng nhau tối thui cây sáo mất, để tui phối mầu cây này cho nó buồn buồn coi thế nào! khi nào cậu sẵn sàng thì kêu !  trong vòng tháng 8 ý! Geeked

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Chắc em phải xin tiền mẹ nữa rồi, Tongue Tied, vì sự ngiệp ráng lần nữa quá. Mà em thấy nếu anh phối màu tím thì cũng không phải tối quá đâu anh (tiếc là anh hông có màu ấy) còn màu xanh nước biển hông biết anh có hông hén. Đây là 2 bức hình em chỉnh lại đó, anh xem thử thế nào:

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Em đã nhận được cây sáo của bác Thoong rồi, cảm ơn bác...
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

nhìn tiêu bác làm cho bac J ngon wa trời.....lại thèm mua roài Stick out tongue đợt tháng 8 này bác đã có nhiều đơn hàng chưa bác Thoong....em muốn đảt bác một cây Tiêu tone C như của bác J thì bao h có được hả bác......và theo bác thì em nên lấy loại tiêu j....vì em cũng mới thổi tiêu thôi nên chưa bit nhiều lắm.

ah...mà cây sáo lần trước bác làm cho...em đã thổi quen.....chất lượng sáo tuyệt lắm bác ạ Yes

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
tháng 8 thì được đấy, tầm giữa tháng 8 có, chuẩn bị sẵn 300k đê, mới đầu thì nên sử dụng loại tiêu tone C thế bấm 4-2 , 6 lỗ thui! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
songUIT:

Chắc em phải xin tiền mẹ nữa rồi, Tongue Tied, vì sự ngiệp ráng lần nữa quá. Mà em thấy nếu anh phối màu tím thì cũng không phải tối quá đâu anh (tiếc là anh hông có màu ấy) còn màu xanh nước biển hông biết anh có hông hén. Đây là 2 bức hình em chỉnh lại đó, anh xem thử thế nào:

oạch, trông hay nhể, để tớ lượn đi vòng nữa kiếm day màu, he he he ...giữa tháng 8 được hông , đầu tháng 8 tớ phải tập trung vô caí đơn của Chapi và tên Ninja mắc dịch! Tongue Tied 

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Em cũng có đi săn dây màu òi, dây câu cá thì em không thấy có màu tím, em tìm được dây đan vợt cầu lông có đủ tất cả các màu, rất bền và tốt, nhưng 1 cọng dày khoản 7m, loại thường, ở tiệm bán tới 75 ngàn Geeked.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic cũng có chỗ ở Nha Trang bán dây câu cá xịn đấy, 7 màu thay đổi nhá, hic nhưng 75k 1 cuộn ý, chát quá! mua về cuốn lỗ chết! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chú Thoong bắt đầu làm sáo cho tôi chưa? khi nào gởi tiền được? chú gởi nhanh đấy nhé, phí vận chuyển tính vào luôn cũng được. so dt của toi: 0903705344
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

chuthoong:
tháng 8 thì được đấy, tầm giữa tháng 8 có, chuẩn bị sẵn 300k đê, mới đầu thì nên sử dụng loại tiêu tone C thế bấm 4-2 , 6 lỗ thui! Geeked

Thế như loại 6 lỗ của bác J trên kia la thiế nào hả bác. Tiêu có thể nâng cấp như sáo kiểu từ 6 lỗ lên 10 lỗ không hả bác.....vì nếu có kiểu dạng nâng cấp vậy thì có khi em phải cố gắng làm luôn một cái cho tiện......chịu khó rèn luyện vầy Big Smile

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
loại ý là 8 lỗ theo kiểu TQ đấy, theo kinh nghiệm của tui, chơi đến 8 lỗ là ok nhất, ko cần 10 lỗ đâu! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

tieusu:
chú Thoong bắt đầu làm sáo cho tôi chưa? khi nào gởi tiền được? chú gởi nhanh đấy nhé, phí vận chuyển tính vào luôn cũng được. so dt của toi: 0903705344

gửi EMS àh bác, nếu theo dự kiến của em thì cây của bác là chủ nhật này lên đường đấy,  có gì hôm đó em sẽ điện xin địa chỉ bác! Geeked nhưng phí EMS tầm 50k đấy bác ạh!

rockfan22003@yahoo.com
Page 36 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 34 35 36 37 38 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net