Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Anh Thoong ơi, anh có hình cây sáo như anh nói không vậy ? Anh post lên diễn đàn cho em xem thử được chứ, hoặc hình cây sáo tương tự cũng được !!!?

Àh, mà hình thức gởi tiền sao vậy anh ? ( anh cho em biết cụ thể nha )

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

bang@[LS]:
Mail của em là luckyboylsk@yahoo.com..Em ở lạng sơn đó..đợi sáo mẫu của bác mãiCool

ui đợi Thoong tui thêm mấy bữa, kẹt mấy bác kia gần xong rùi Geeked

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
minh19208:

Anh Thoong ơi, anh có hình cây sáo như anh nói không vậy ? Anh post lên diễn đàn cho em xem thử được chứ, hoặc hình cây sáo tương tự cũng được !!!?

Àh, mà hình thức gởi tiền sao vậy anh ? ( anh cho em biết cụ thể nha )

trời ui sáo trên topic này bác coi đê, của tui cả mà, bác thích mẫu nào thì đăng kí em làm! bác có biết gưỉ tiền qua Vietcomabank ko nhỉ! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

giá cả không thành vấn đề, chú thoong làm sao cho đẹp là được rồi. chu thoong nhớ chọn loại trúc có vân tự nhiên đó nha, tất nhiên về chất lượng thì chu thoong đảm bảo nhé. mắc một chút cũng không sao. di động của tôi: 0903705344, chu thoong cho tài khoản luôn để Tiêu Sử gởi tiền cho chú.

khi nào xong chu nhớ báo để tôi cho địa chỉ gởi vào nhé. 

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Anh thoong ah,em đã xem các mẫu sáo của anh rùi cây nào em cũng thích cả,anh cứ làm cho em 1 cây giống như thế là được,nhưng thêm một số yêu cầu là ton đô trầm nha anh và sáo phải thẳng dài càng thẳng càng tốt.

Khi nào có hàng thì anh liên lạc cho em nha,cho em xin số tài khoản của anh luôn,số di động của em:0974331356.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
đầu tuần sau Thoong em sẽ phục vụ 2 bác nhé! Geeked 2 bác cứ chuẩn bị đi là vừa ạh!
rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Anh Thoong àh, vì lý do kỹ thuật điện thoại của em bị hỏng rùi, nên phiền anh khi nào có hàng thì anh phone cho em qua số này nha: 01673699500

Nhanh lên nha anh, tất cả chuẩn bị hết rùi àh, chỉ còn chờ tin tức của anh đó !!!@ Wink 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh Thoong ơi !!! Anh làm sáo em xong chưa, nếu chưa xong thì nếu có thể anh xử lý gì đó để sáo không bị mốc nha anh, mới mưa gió mấy ngày mà mốc meo hết rồi, em phải lấy ra làm vệ sinh nữa [:'(]
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Anh Thoong cho em đặt 1 cây sáo với.

Em chả biết gì nhiều về sáo nên ko biết phải yêu cầu ra sao, anh cứ làm cho em 1 cây dành cho người mới tập ấy. Em thổi sáo cũng lâu rồi nhưng chỉ tự mày mò nên cũng xem như chưa biết gì!

Mới tập thì nên thổi sáo 6 lỗ hay 10 lỗ hả anh??

Ngoại hình ko quan trọng lắm, anh thấy thế nào là đẹp thì anh cứ làm thôi ạ.

Giá cả thì cỡ 100k-150k gì đó.

Thông tin chi tiết em đã pm qua hộp thư rồi, anh check đi nhá. Cho em cái giá với lại thông tin tài khoản luôn anh nhá.

Mong sớm có tin vui từ anh.

Truyện Kiều còn, tiếng ta còn. Tiếng ta còn, nước ta còn.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
đã thông tin cho bác, giá sáo là 150k, giữa tuần sau sẽ hoàn thành cho bác! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

anh thoong quên cái hẹn của em rồi. nói là giữa tháng bẩy có sáo. mà bi h chẳng thấy tăm tích đâu cả. 

mấy cái cây của em bây h mỗi cây một ưu, nhược điểm. cây của anh note chuẩn, nhưng có lẽ do trúc  mỏng nên thổi những note thấp lại nghe không hay bằng mấy cây cũ. Nghe mượt hơn rất nhiều. 

sắp tới đi sinh hoạt đoàn bên Long biên. chắc lại văn nghệ văn gừng gì đây...Đi khảo sát vài ngày, sinh hoạt với các chi đoàn trong một xã nào đó.

có lẽ phải đi tìm cái màng sáo để xài cây sáo trung quốc trong dịp này vậy...

ngày trước em đặt anh trúc mỏng, bởi vì thằng bạn em tặng cho cây sáo sắt của hàng đồ lưu niệm đó. màu âm nghe khá hay. thổi mấy bài hợp kinh. mỗi tội lại không chuẩn note cho lắm. Nhưng rùi so sánh lại, thì rõ ràng trúc dày cảm giác âm sắc có độ sâu hơn.

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic vẫn nhớ đấy, nhưng do kẹt một vài công việc nên bị trễn tiến độ, hic mấy bác nữa cũng trách tui nè! tui hứa là giữa tuần này làm xong, đầu tuần sau sáo hạ cánh nhà bác! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hì, không sao đâu anh ah. lúc đầu em cũng nói là không gấp lắm mà. tự dưng phát sinh cái vụ đi Long biên này thôi.

Sáng nay ngồi test sáo một lần nữa. Cả một đống sáo, cuối cùng vẫn không cây nào ổn định và chuẩn như cây của anh thoong. Quyết định cuối cùng rùi. 

Lại vừa hay tìm được cái bài giấc mơ trưa của sapint, hợp với sáo anh thoong lắm. 

OK vụ này rồi. Big Smile

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh Thoong ơi, em đã gửi tiền vào tuần trước cho anh rồi, anh đã check chưa vậy anh, sao hông thấy anh trả lời gì hết !!!Big Smile
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

tiền đã nhận đầy đủ, sáo thì hôm nay mới xong, nếu ko có gì  bất trắc thì sáng mai lên đường sớm! mai sẽ có hình! Geeked

to ITlover : do ko kịp vô Nam nên mai tui sẽ gửi sáo qua đường bưu điện cho cậu vậy, sợ để tháng sau cậu kêu lâu! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Page 33 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 31 32 33 34 35 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net