Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
okitakun replied on 07-09-2009 6:47
chuthoong:

hic báo cáo okitakun là tiêu 4-2, tức nó còn 2 lỗ đằng sau nữa nhé, he he he

...

Em có biết đâu, nhìn hình thấy vậy màEmbarrassed

Em định tập tiêu nhưng chưa mò được box hướng dẫn. Thấy mọi người ít chơi tiêu nhỉ Smile

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
có forum chuyên về tiêu ở dưới mà, chịu khó vô tham khảo đê! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Anh Thoong ơi, khi nào làm 2 cây sáo xong, anh gửi cho em theo địa chỉ này nghen: 27/3 đường Bùi Hữu Nhgĩa, hiệu bánh MiMi, Quận Bình Thủy, Thành phố Cần Thơ. Còn tiền thì thứ 2 em mới gửi anh được, mong anh thông cảm cho em về sự chậm trễ này.Wink

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Mà anh đã quấn dây cho cây 10 lỗ chưa anh, nếu chưa thì cho em chỉnh lại màu dây quấn xíu, giống như vậy, nhưng khỏi quấn ỡ giữa:
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hic còn chưa hoàn tất songUIT ơi, phải đôi ba hôm nữa nó mới ngon lành được, àh mà địa chỉ ý nhưng người nhận là ai thế! Huh?

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Hôm nay em đã nhận được tiêu bác Thoong gửi rồi. Cảm ơn bác nhiều.

Bác Thoong ưu ái làm cho em cái to vật vã, to hơn em nghĩ rất nhiều Big Smile . Sáng nhận tiêu, mà mãi đến tận tối em mới chinh phục được cái tiêu đó. Âm sắc khá hay, mỗi tội là hơi khó cầm, em toàn phải tỳ đuôi tiêu vào bàn cho nó đỡ trượt Zip it! Tối nay em phải nghiền box tiêu mới đượcStick out tongue

Em đang tập bài Co nuong sinh lai ai xuong ca.

Thanks bác nhé. Smile

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Ah quên nữa, hi, người nhận là: Đinh Xuân Nguyên.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
tui muốn đặt mua bác 1 cây sáo Đô khoảng 100k có được không . thổi lên đô3 là được rồi . âm nghe chuẩn 1 chút . vậy có được không . bác thông cảm em là sinh viên với lại dạo này khó khăn quá bác cố giúp em nha . cảm ơn bác nhiều
người đi 1 nửa hồn tôi chết 1 nửa hồn kia đứng chửi thề
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Đặt hàng bác thoong từ tuần trước.thoong hen cuối tuần trc.đợi mãi hok thấy mail của bác..đành lên spam vậy.bác mail cho em cái tài khoản check $ nhé.Cool
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ui, mail của bác là gì nhỉ, hic tại mail và nick ko giống nhau nên thoong em ko nhớ bác nào vào bác nào hic hic! Zip it!
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

leduy2004:
tui muốn đặt mua bác 1 cây sáo Đô khoảng 100k có được không . thổi lên đô3 là được rồi .

xin lỗi bác, Thoong em không làm loại sáo chỉ thổi lên C3, bác cho em biết bác ở khu vực nào, em cho bác địa chỉ đến mua của các thày! với 100k cũng được sáo tốt rùi! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

chu Thoong làm cho Tiêu Sử một cây sáo ton Do nhe, nhưng lấy mắc trúc làm nút chặn. giá bao nhiêu chú báo lại nhé. khi nào được chú báo giá và tài khoản, ngày giờ cho Tiêu Sử tôi biết nhé

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Chào anh Thoong, anh làm cho em một cây sáo 10 lỗ, ton Đô được không vậy ?

Yêu cầu:  Trúc tốt, đẹp, bền, điều quan trọng là phải chuẩn, hay, anh quấn dây giúp em luôn nha.

Nếu được thì anh post hình và giá cho em được không ? ( giá khoảng từ 250 den 300k là OK )

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hẹn 2 bác vào tuần sau. vì tuần này kẹt trả nợ mấy bác kia! bác Tiêu sử làm loại 150k nhá! Geeked bác tuần sau nhớ cho em thông tin liên lạc!

bác Minh: nhận làm cho bác loại tốt nhất là 200k, nếu bác gửi thêm 50k thì em sẽ EMS cho bác thì giữa tuần sau bác có sáo~! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Mail của em là luckyboylsk@yahoo.com..Em ở lạng sơn đó..đợi sáo mẫu của bác mãiCool
Page 32 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 30 31 32 33 34 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net