Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic cái đấy ngoài Bắc người ta gọi là bụi Tre hóp đó đại ca! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Vậy hả anh,em search trên mạng thấy người ta ghi như vậy đó,em đâu biết đâu.^^

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
cậu không thấy nó to vật vã àh, có mà đem làm cột nhà thì tốt hơn! Big Smile còn làm sáo thì chắc cho kinh công thổi quá Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Vậy cây này có phải là trúc không anh Thoong,cũng ở SaPa đóBig Smile:

" width="28" />

Rừng trúc cần câu trên độ cao 2.900 mét trong Vườn quốc gia Việt Nam- di sản ASEAN Hoàng Liên – Sa Pa

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
loại này có lý đó, nhìn thì đoán là có thể trưng dụng, he he chỉ thiếu là chặt 1 phát coi xem độ rỗng thế nào, và đốt trúc ra sao nữa là ok! Big SmileBig Smile, nhưng mà độ cao 2900m thì hic hic, leo lên tới đó chắc trẹo sườn! Zip it!
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Anh Thoong khi nào làm xong cây tiêu của em thì up hình lên cho em coi với nhe, mấy hôm nay thi cử bận quá ko onl được, hì hì
LangTuDocCo
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ùh, cũng phải mấy hôm nữa nhá, để tớ giải quyết xong mấy cây của mấy bác đặt trước ý! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Anh đã bắt tay vào làm cho em chưa. Mai em sẽ gửi tiên cho anh. Khi nào gửi em sẽ nhắn cho anh.

Anh cứ làm đi, khi nào em sẽ cho anh địa chỉ để gửi. thank anhSmile

"tầm nhìn ngắn mà đã có bao việc phải làm"
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chắ khoảng thứ 4 tớ mới bắt đầu làm cho cậu được! mai gửi tiền nhớ nhắn qua đi động nhá, để tớ kiểm tra ngay, phòng khi trục trặc thì mệt! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

vừa rồi mình có dịp lên thị trấn sapa thấy trúc ở đây mỏng mà thân to quá (ko biết có phải là trúc hay nứa) loại này làm sáo mình thấy ko được .với độ cao 2.900m thì người Mông ta cũng chịu thui
@anh Thoong cho em hỏi anh đang khoét sáo bằng dao j vậy ,thời gian này e đang rỗi muốn sắm đồ theo mấy bác làm thợ mộc .

'' Ngõ trúc sân mai nhìn cảnh cũ Cà meo cơm mốc nhớ hàn vi''
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
mình chuyên dùng dao mổ số 3, lưỡi số 11, bạn cứ vô chỗ nào bán dụng cụ y khoa, nói 2 cái thông số ý là họ đưa ra cho! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Hic. Sao anh không dùng cái incombank. Gửi bằng cái Vietcombank này nó còn tính phí .huhu
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hic nếu chiều theo các bác thì em phải có chục cái thẻ ngân hàng khác nhau mất!

em đã phòng ngừa các bác phải chịu phí cho nên em có bao giờ lấy tiền gửi bưu điện khi chuyển sáo cho các bác đâu! coi như bù qua bù lại ý mà!

trừ trường hợp các bác yêu cầu gửi chuyển phát nhanh thì sẽ phải chịu phí! hic gửi loại ý bưu điện nó chém ác ra ý! 

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Không biết anh đã nhận được chưa? Anh cố gắng làm cho em tót nhất có thể nhé. Không biết bao giờ mới làm xong hả anh ?
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

nhận rùi, cuối tuần này xong cho bác, trong vòng tuần sau là sẽ nhạ cánh nhà bác!

cho thoong tui địa chỉ để gửi bưu điện nhá! 

rockfan22003@yahoo.com
Page 21 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 19 20 21 22 23 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net