Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Sao anh không up ảnh lên mọi người chiêm ngưỡng ?
"tầm nhìn ngắn mà đã có bao việc phải làm"
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ảnh sáo của tui trên Đam San đầy rẫy! còn 2 cây của bác ý nó nó còn nằm trong máy ảnh, mà cái máy ảnh này thì chưa hết fesival tui còn chưa đòi được hu hu hu [:'(]
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Trùi,đến khi có hình thì sáo đã tới nhà em rồi anh Thoong ơi,Confused,mừ hui,anh cứ up em xem đi,tại mấy tuần nữa em mới về quêBig Smile
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
vội chi, mai 12 là kết thúc fesival biển rùi mà! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Chú thoong ơi ! cho em hỏi cái kích thước chuẩn của cây sáo tone sol cao là gì ?
http://4teen9x.forumvi.net - vào ^^~
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Đây là lý do khiến anh Thoong chậm trễ này ;)) anh Thoong đi đâu để người ta chụp ảnh lên báo này :D

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Hehe. Anh thật có con mắt thẩm mỹ Big Smile
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic hic lộ tẩy roài! Zip it!
rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

người đang "dán mắt" vào mĩ nhân đấy là anh thoong hả Smile . Nhìn cái tay của anh đang "ngập ngừng" nơi mép của bức tranh kìa Big Smile

Hôm qua mẹ em gọi điện lên, nói là nhận được sáo rồi. Ôi, sướng thật. Càng nhìn nó trên ảnh em càng thích. Đặc biệt là cái mấu ở đầu sáo :D thanks anh thoong thật nhiều.

17 là thi xong những môn nghẹt thở nhất. Đến 18 là sẽ bay ngay về nhà lấy sáo.

Vấn đề tiếp theo là đầu tư thêm cái micro để thu âm thử thôi. :D

Ai có phần mềm thu âm nào hay hay ko. share cho mình với.

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Bạn giống mình quá, mình cũng đang ôn thi nè, anh Thoong đã gửi sáo cho mình rồi, nhưng cuối tháng nnày mình mới được cầm sáo cưng,huhu. Bạn cần phần mềm thu âm hả, mình hay dùng Cool Edit Pro, sử dụng khá đơn giản,hiệu quả, đây là link down va hướng dẫn: http://forum.zing.vn/f201/huong-dan-thu-am-phan-mem-cool-edit-pro/t135299.html , chúc vuiBig Smile.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Tháng này em đang thi. Tháng sau thi xong em thanh toán tiền xong rồi thì anh thoong hẵng gửi sao cho em nha
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

ok lonely!

ớ mà ko biết cây của ngưoiquen tớ có gắn đầu mấu ko nữa! hic

còn 2 cây của Song nè! mới cướp lại cái máy ảnh! Smile

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Nó đây sao,trời ơi,phải nhanh về quê mới đc,cảm ơn anh Thoong nhiều nhiều. Mà em nói a nghe nè,anh biết kết hợp màu lắm i,nhìn vô là mê liền,riêng em em còn thấy nó có gì đó độc độc,đáng sợ lắm,tại em thấy mấy con nào mà có nọc độc hay có màu đen-đỏ,đen-vàngBig Smile" />Big Smile" />
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Em up lộn hình ùi nhưng không biết sữa ntn . Mà anh ơi,cây màu nâu sao có vái vết thâm thâm ở gần cái lỗ thổi vậy anh.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
2 cây đều của bạn à songut. Cây to to ở giữa là tone gì thế .
Page 19 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 17 18 19 20 21 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net