Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Anh gởi vào địa chỉ này dùm em: 5/6 Nguyễn Văn Bé, phường Xuân Thanh, thị xã Long Khánh, tỉnh Đồng Nai

Số đt liên lạc: 0987989487

thanks a!

LangTuDocCo
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

to Đam me: chữ H còn được các cụ nhà ta dùng để chỉ note Si đó bác! ( hic ko biết lịch sử do đâu mà có chuyện ý )

bác Langtudocco : ko có tên người nhận bác ơi! 

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Ặc, em quên, gởi tới : Chu Minh Dương, 5/6 Nguyễn Văn Bé, phường Xuân Thanh, thị xã Long Khánh, Đồng NaiBig Smile
LangTuDocCo
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh Thoong ơi,hôm nay sáo em lên đường chưa anh ^^,trước khi gửi,anh chụp lại cho em xem với nghe anh.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

bác cứ thúc thế , chất lượng nó ko tốt ráng chịu nhá! nếu đúng tiến độ thì hôm nay xong, sáng sớm mai lên đường!

chắc tối nay có hình! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh phải thông cảm cho em chứ,em ghiền lắm,em đâu có hối đâu,vậy tối nay có hình coi ùi,hehe.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Có gì thì liên lạc hoặc pm khi làm xong nhé anh Thoong!
LangTuDocCo
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Chúc anh mau làm xong sớm:d
LangTuDocCo
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ok, khi nào xong sẽ alo bác ngay, mọi thông tin chuyển khoản đã gửi vào hộp thư riêng của bác! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

songUIT:
Anh phải thông cảm cho em chứ,em ghiền lắm,em đâu có hối đâu,vậy tối nay có hình coi ùi,hehe.

hic sorry tối qua tớ đi chơi fesival , nên ko up hình, sáo đã chạy hôm nay rùi, hình để tớ đòi cái máy ảnh về đã, đang bị cho muợn từ tối qua đến giờ chưa đòi được! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Đã gửi sáo rồi hả anh,vậy khi nào mượn lại được máy,anh up lên anh xem hén.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ơ máy của tui ý chớ, mới chụp chiều qua, tính tối post, nhưng đi fesival biển về trễ, với lại cô bạn đang ôm cái máy ấy để hôm nay đi hội chợ, để tui đòi về rùi mới lấy ảnh ra được! Big Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Thế à, em lộn. Sáo ngon hông anhBig Smile

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hoỉ hay nhể! Big Smile không ưng đổi lại! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh có chuyên môn,anh biết thế nào là ngon chứ em thì thua,em thấy thổi nghe êm êm với lại phù hợp với tiên đoán của mình là được.Big Smile
Page 18 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 16 17 18 19 20 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net