Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ
Anh thoong làm sáo em thật chuẩn nhưng âm hay nữa nha!
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Á à thấy huynh Thoong cả bên này nữa :D Huynh ơi khoảng bao h thì sáo hay và đẹp của muội harmony xong ạ. Muội chỉ lo huynh quên quấn dây trắng đỏ như muội nhờ thui, hihhi, còn chất lượng thì muội phải thổi mới bít đc chuẩn huynh nhờ Wink
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

chú thòng cho em xin lại số TK vietcombank nhé! tình hình là đầu tuần em vữa lĩnh tiền. Tung tăng ra quán mua 2 lưỡi dao về tới nhà thỳ cái ví thân yêu cùng 1triệu 4 đi chơi mất.

Em đành nhận lương trước gởi chú thòng vậy. Nhưng em chỉ gởi đc 300k. 500k còn lại em sẽ gởi sau mồng 5 tháng 5 âm lịch. Hứa với chú là đầu tháng vậy mà......... em cũng ngại lắm.

Chú thông cảm cho em giúp, em tính mua thêm sáo mà cminh thư cũng teo luôn rồi.

sáng thứ 3 tuần sau em sẽ chuyển nhé.

Nhớ làm cho em 1 cây mèo son trầm và 1 cây đô trầm 10 lỗ nhé. Không biết tình hình sắp tới sao nưa đây. Em tính qua Nha Trang thật nhưng má em lại có ý mún là phải vô trong tp. Chuyến này trốn bả đi chơi mới đc.

Sinh nhi hữu nhai.Tri nhi vô nhai. Nhi tri vô diệc bất đắc sinh
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hic do lúc đầu có mấy bạn lập topic hỏi tui tẹo, ai dè để lâu nó to ra, gom lại chung với topic trên thì nó xẽ lộn xộn! nên để luôn! Smile

tui gửi thông tin vài hộp thư riêng chi Thuận rùi nhá!

còn hamoney thì chuẩn bị tinh thần, tuần sau sẽ có sáo! Smile

rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

harmony:
Á à thấy huynh Thoong cả bên này nữa :D Huynh ơi khoảng bao h thì sáo hay và đẹp của muội harmony xong ạ. Muội chỉ lo huynh quên quấn dây trắng đỏ như muội nhờ thui, hihhi, còn chất lượng thì muội phải thổi mới bít đc chuẩn huynh nhờ Wink

Sáo chuẩn thì muội khỏi lo, hình thức cũng sẽ dễ nhìn, nhưng muốn đẹp chắc phải xin vài tấm hình của muội lên anh thoong mới có cảm xúc mà trang trí đẹp được :))

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ớ, Chapi sao lại nói tuột cả bụng dạ huynh thế! à bộ của đệ có khi giữa tháng 6 mới xong đó, huynh đang ngâm cứu chế loại tua rua đặc trưng của Đam San, hic hàng độc áp dụng cho đệ đầu tiên đó! Wink
rockfan22003@yahoo.com
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Lạ thật bác Thoong, em ra ngân hàng 2 lần, cả 2 lần đều báo số tài khoản trên không tồn tại nên không nạp tiền được. Sao kì thế?
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ngân hàng gì thế bác?
rockfan22003@yahoo.com
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Vietcombank ạ.
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Bác ITLover khổ nhỉ, tui chuyển tiền mấy lần cho anh Thoong, anh MHM đều ko gặp trục trặc gì, chắc do tôi ở thủ đô nên chất lượng dịch vụ tốt hơn chăng :D Bác chịu khó in số tk, tên, địa chỉ rồi mang ra ngân hàng, như thế sẽ chính xác tuyệt đối, chứ đừng nhớ hoặc ghi ra giấy, ghi ra đth ... làm gì, dễ nhầm lẫn lắm.

chuthoong:
ớ, Chapi sao lại nói tuột cả bụng dạ huynh thế! à bộ của đệ có khi giữa tháng 6 mới xong đó, huynh đang ngâm cứu chế loại tua rua đặc trưng của Đam San, hic hàng độc áp dụng cho đệ đầu tiên đó! Wink

Anh cứ bình tĩnh làm cho em, thời gian còn dài mà.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

ùh cũng làm cẩn thận cho đệ đó, có khi sau khi sinh nhật Đam San xong mới có ấy! như vậy cũng tầm tháng 7!

to itlover, tui đảm bảo vơí bác là tài khoản của tui ko có vấn đề gì! nếu bác khó khăn trong việc chuỷên khoản thì nạp tiền vô số dt của tui cũng ko thành vấn đề đấy chứ! số đt tui cho bác rùi thì phải! nếu cái này cũng ko được thì tui thua! 

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

em đặt bác thoong 1 cây tông đô 6 lỗ nha.

hi.loại tốt. đường kính ống sáo không nhỏ quá, cũng không to quá,

lên được sib2, sol3 /

hi. không cần trang trí gì đâu a

thax bác trước nha. 

mong nhận được sáo khi bác vô offline tp hcm

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
okie bác! sáo em làm thì em thổi được lên sol 3 đấy! nhưng một số bác thổi ko tới đừng đổ tại sáo nhá! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

dùng cây tone gì để chơi bài Cổ Bản Dựng hay vậy pác Thoòng ?

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Cổ Bản dựng, thuộc nhạc thính phòng Huế, nhạc Huế thường dùng sáo La, ngay bài của Hoàng Anh thổi mà các bác hay nghe chính là cây tone La!

mà Thoại lại kết bài ý àh, hỉ hỉ sáo La chưa có nhỉ! Big Smile 

rockfan22003@yahoo.com
Page 13 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 11 12 13 14 15 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net