Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

20/11 - "Nhất nốt vi sư, bán nốt vi sư"

rated by 0 users
This post has 22 Replies | 4 Followers

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
traudat Drinks [D] Posted: 11-19-2007 18:26

Gift

• MusicDrinks

Thân chúc các thầy cô và các anh chị em Đam San ngày 20/11 thật vui và nhiều ý nghĩa !!!

Gift

• MusicDrinks

Top 50 Contributor
    cầm sư cấp 2
    Hehe, ở trong damsan này anh em trao đổi giúp đỡ lẫn nhau, nên ai cũng là "sư" hết Geeked.
    Top 10 Contributor
    đại cầm sư cấp 1
    hu hu, đầu em hói sắp thành sư trong chùa rồi! ko bít có được xếp vào "bán nốt vi sư" ko ?
    Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
    Top 100 Contributor
    cầm sư cấp 1
    bác lee như vậy thì không cần nốt nào cũng được xếp vào hàng "SƯ"!!!Big Smile
    Top 200 Contributor
    đại cầm thủ
    bac Vodanh noi chi phai,nhu vay thi bac Rua chac cung duoc xep vo hang SU luon roi( hix,bac rua dung gian em nha,em chi noi su that thui,kekeke)
    aaa
    Top 100 Contributor
    cầm sư cấp 1
    ủa ??!! bác rùa cũng hói rồi à?? hay là bác ấy mới xuống tóc?? cái tin này mới quá em chưa kịp cập nhật!!Smile
    Top 25 Contributor
    cầm sư cấp 3

vodanh:
    ủa ??!! bác rùa cũng hói rồi à?? hay là bác ấy mới xuống tóc?? cái tin này mới quá em chưa kịp cập nhật!!Smile

có bác nào thấy rùa có tóc chưa nhỉ....tui thì chưa thấy....Stick out tongue 

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
    Top 100 Contributor
    cầm sư cấp 1
    mà các bác cho em hỏi ! có phải "bán nốt vi sư" nghĩa là vì sư phụ thì còn cái gì cũng bán nốt không? vậy thì em sợ lắm! Sad cứ làm thường dân thôi! chả dám như lời bác kirinhn nói đâu!
    Top 10 Contributor
    đại cầm sư cấp 1
    theo tui hiểu thì "bán nốt vi sư " có nghĩa là , đem sư phụ ra mà bán nốt, vì hồi off với các bác ấy, có nghe các bác ấy bàn luận là " chúng ta là dân 'bán chuyên nghiệp", có nghĩa là đem chuyên nghiệp đi bán. Idea
    rockfan22003@yahoo.com
    Top 10 Contributor
    đại cầm sư cấp 1
    Tin bạn mất bò, tin học trò mất vợ. Thầy mà cũng đòi bán nốt.
    Top 200 Contributor
    đại cầm thủ
    ot cay da "pha lang pha xom" rui nhung da bi "lang la xom pha" chua nhi?bachdieu999 tui thi nem du ca rui.hix,don nha may lan roi nhung thien ha bao la rong lon ma ko co cho nao dung than,lam bay gio buoi trua cu phai ra cong vien Le Thi Rieng cung voi bac Sao Nhua pha giac ngu trua cua may bac bao ve cong vien.
    aaa
    Top 100 Contributor
    cầm sư cấp 1
    ớt cay thì chưa bị “làng la xóm phá”, chắc chưa đủ độ, may mà hàng xóm nhà mình người ta đi làm hết trơn, chỗ của bạch điểu tập là quá lý tưởng rồi, ko bị ai quấy rầy, trưa nào cũng tập thì chẳng mấy chốc mà tăng level. Nói ra mới thấy xấu hổ ớt cay chẳng lo học hành gì hết, mấy sáng nay trời lạnh quá làm ớt cay bị tê tay hết , thổi hoài mà nó ko chịu phát ra âm thanh gì hết….hu hu hu

Top 25 Contributor
    cầm sư cấp 3

otcay:
    ớt cay thì chưa bị “làng la xóm phá”, chắc chưa đủ độ, may mà hàng xóm nhà mình người ta đi làm hết trơn, chỗ của bạch điểu tập là quá lý tưởng rồi, ko bị ai quấy rầy, trưa nào cũng tập thì chẳng mấy chốc mà tăng level. Nói ra mới thấy xấu hổ ớt cay chẳng lo học hành gì hết, mấy sáng nay trời lạnh quá làm ớt cay bị tê tay hết , thổi hoài mà nó ko chịu phát ra âm thanh gì hết….hu hu hu

nhai mấy trái ớt zô là thổi tét ống sáo luôn chứ gì..............Stick out tongue 

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
    Top 200 Contributor
    đại cầm thủ
    hix,ko bít tới khi mô mới được như cụ Rùa đây.hồi nhỏ nuôi chim sáo hay cho ăn ớt để hót cho hay,ko bít mình ăn nhiều ớt thi thổi có hay hơn ko nhỉ.kekekekeke
    aaa
    Top 10 Contributor
    đại cầm sư cấp 1
    Ăn ớt có thổi hay hay không thì tui không biết, nhưng tui thì hồi giờ không ăn ớn và những món cay. Nhưng OtCay của Damsan thì không biết thế nào, bác nào ăn thử xem coi hót có khá hơn không.
    Page 1 of 2 (22 items) 1 2 Next > | RSS
    Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net