Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

20/11 - "Nhất nốt vi sư, bán nốt vi sư"

rated by 0 users
This post has 22 Replies | 4 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
ớt ở ngoài chợ ăn bao nhiu cũng được nhưng Otcay của damsan ai mà dám cạp 1 miếng là hôm sau chỉ có húp cháo thôi.(tại vì răng bị wuynh gãy hết rùi lấy chi mà nhai cơm)
aaa
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Thì ra các thành viên trong đam san đều ko thích ớt nhỉ!!!!còn có ý định hạ thủ ớt nữa chứ….huhuhu

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Đâu có,mình hay ăn ớt lắm à.bữa cơm nào cũng xơi 1 trái hết.chỉ có Otcay của Damsan la ko dám ăn thui,vì sợ ko còn răng để ăn những trái ớt khác.kekekeke
aaa
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Choáng váng, mới vào chân dung các thành viên xong…bạchđiểu999 giám lừa gạt ớt cay…vậy mà mình còn đòi nợ alee dùm nỡ chứ. Rõ tức

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Ê,tui chưa lừa Otcay lần nào à,đừng vu khống cho người tốt nha.nam nhi đại trượng phu đầu đội trời chân đạp đất ai lại đi lừa nữ nhi yếu đuối bao giờ.nói gì phải cho đúng chứ vu khống là tui ko chịu à.
aaa
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
À xin lỗi bạch điểu nha, phải nói là ớt cay tự lừa mình, do lúc nào cũng muốn có thêm đồng minh nên nhầm…ngàn lần xin lỗi, vạn lần xin lỗi, tỉ lần xin lỗi….

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
Dù sao thì trong lĩnh vực gì thì thầy cô đều là ngươi nên đươc kính trọng. Bản thân tui luôn luôn ghi nhớ điều này.

Photobucket

Page 2 of 2 (22 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net