Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Chương trình về anh Xuân Tự ( nhạc viện HN)

rated by 0 users
This post has 17 Replies | 3 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
tuan_anh Posted: 12-21-2009 6:29

Tối nay có chương trình về dạy sáo, truyền cảm hứng yêu thích sáo và một số tác phẩm sáng tác của anh Xuân Tự trên VTV6 lúc 22h, mọi người đón xem nhé ! ( có mình tham gia, hi hi ). Anh đã từng dậy mình 3 tháng, tuy chưa học hỏi được nhiều, nhưng anh đem đến cảm hứng tập sáo, phong cách thổi truyền cảm.

[youtube:INp_jTeZTTc]
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hix, anh Xuân Tự thổi sáo hay cực, mình lại không bắt đựơc đài VTV6 thế mới tức chứ, không biết có anh em nào có nhã ý quay video lại rồi up lên youtube cho những anh em không có cơ hội như mình xem không, hu hu :(
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Clip chắc quay lâu rồi, chưa tới mùa đông. Đầy đủ anh tài. 

Bắc cầu truyền hình coi chung đi...hì hì

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Oạch, xem lại mới biết là VTV6, cứ tưởng VTC6, chờ mãi, vẫn thấy chiếu Film.. Hix..ko xem đc rồi .
Click
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Đang xem, thấy Bác Tuấn Anh rồi...ố là la

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Hơi tiếc. tối nay ngồi mạng suốt. đọc được topic là 11h tối rồiEmbarrassed

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Rình về sớm -> nhà mất net cả buổi, chán!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Sáng nay tui mới thấy topic này, nhà thì không coi được VTV6. Nhà tui chỉ coi được có 4 đài qua cây ăn teng củ kỹ của chung cư.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
hic..đêm qua em ngồi học thi suốt đêm, đọc dc topic này thì thế nào cũng fải bật tv lên xem bằng dc rồi mới học, thiệt đúng là ko có duyên mà.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Rất cảm ơn mọi người quan tâm. Lần sau tôi sẽ đưa sớm hơn  về những hoạt động yêu âm nhạc nghệ thuật dân tộc.Cool
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Những chương trình trên Tivi, anh em nhiều khi không thể canh đúng lúc phát sóng mà xem được. Và cũng có trường hợp muốn xem lại nhiều lần. Tốt nhất là anh em nào xem được và có điều kiện thì thu lại. post lên youtube cho ai ai cũng có dịp được xem.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hic,em cũng bị chậm như mọi người rùi,xem được topic thì hóa ra mới biết VTV6 chiếu ngày hôm qua Tongue Tied
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Nghe vẻ nhà nhiều người có truyền hình cáp quá nhỉ. hi` hi`.

Khoe 1 tý : Tưởng mỗi nhà mình có truyền hình cáp Embarrassed xấu hổ quá

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Chương trình này được phát lại trên VTV6 vào 22h30 ngày mai nhé (24/12 )Big Smile
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Anh em nào có máy quay, quay lại đi, trong này anh em đa số không có VTV6
Page 1 of 2 (18 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net