Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

nơi nào bán recorder chất lượng?

rated by 0 users
This post has 9 Replies | 2 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

mấy bồ làm ơn cho hỏi thăm: nơi nào ở thành phố bán recorder chất lượng, làm ơn chỉ dùm. thank!

Sống không có nghĩa là tồn tại.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
đã gửi MHM 1 cây recorder cho bác, hi vọng bác ghét bỏ nó mà chuyển qua chơi sáo nhe! recorder với em thì cây recorder nào cũng chuối, hê hê, chỉ có tiêu là thổi êm tai thôi! hì hì hì
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Recorder của tiệm thầy Trần Thanh Trung dưới chân cầu Thị Nghè làm bằng gỗ có tiếng hay đó, bạn nên đến đó mua.
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Huhuhu... Mấy bác làm em cảm động quá! Em hỏi có chút xíu mà mấy bác trả lời quá chừng luôn, lại còn chỉ dẫn tận tình nữa. Cảm ơn mấy bác nhiều nhiều. Mong là có dịp diện kiến và nhận được sự chỉ dạy của mấy bác. Huhuhu...
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Bác MHM nói quả thật hổng sai! Sau mấy ngày tết tập tành thổi Recorder, tuy em hổng ghét bỏ nó (vì bản thân nó có tội tình gì đâu mà phải bị ghét bỏ chứ?) nhưng quả thật ... hehehe... em cũng chẳng còn mê. Tiếng của nó cứ tè tè sao ấy.

Mấy hôm trước em có vào chổ... (chổ nào quên rùi ta?) nghe bác gì ấy ấy thổi tiêu mà mê tê cả người. Hì! Hôm mùng 5 tết lại được nghe "cu Tuấn" thổi bài "tháng ngày bao sầu đắng, nhìn trời mây với cùng bốn phương..." nghe sao mà hay thí hổng bít.

Hì! Tập thổi tiêu lại thui.

phudinh.nguyen

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ủa, vậy là trước giờ bác phudinh.nguyen tập tiêu à, em thì mới chuyển từ sáo sang tiêu thôi, hy vọng được gặp bác để trao đổi thêm.
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Bác leehonse ơi! Bác gặp em luôn còn gì (luôn có nghĩa là gặp hoài í mà). Mà em đã bít gì đâu để mà trao đổi "kinh nghịm". Hi! Còn phải tập tành và học hỏi các bác nhìu.
Mong các bác chỉ giáo cho
                                        phudinh.nguyen 
Page 1 of 1 (10 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net