Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Giúp tìm bài "500 trăm năm dưới ngũ hành sơn"

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 1 Follower

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
kebuidoi9 Posted: 12-11-2007 1:34
Lee ơi bác viết cho tui khuôn nhạc bài tề thiên dưới núi ( mấy nga2n năm ko rõ) cám ơn nhìu 1 đoạn cũng dc. về nhà tập thổi
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

kebuidoi9:
Lee ơi bác viết cho tui khuôn nhạc bài tề thiên dưới núi ( mấy nga2n năm ko rõ) cám ơn nhìu 1 đoạn cũng dc. về nhà tập thổi

Không biết có phải bản Ngũ bách niên thượng điền tang hải (500 trăm năm dưới ngũ hành sơn)  ko,  đã có trên damsan

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Diễn đàn Damsan.net cũng còn mới, nên số lượng bài viết cũng ít, nên tui nghĩ, nếu các bạc chịu khó tìm một tí là có, để khỏi hỏi lại những cái đã có. Diễn đàn có chức năng tìm, bạn thử gỏ vào vài từ muốn tìm là có ngay, khỏi phải mất công hỏi.

http://damsan.net/forums/thread/3096.aspx
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
y' tui la` note cua bai` do'!
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Trong đó có cả note nhạc và bài nhạc sáo do ông Leehonso thổi. Tại sao bác không đọc kỹ một tý, chứ hơn 300 thành viên mà ai cũng hỏi như bác thì ai ngồi trả lời cho hết.
Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net