Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Rủ rê tập luyện ở công viên Ghandi (hồ Thành Công)

rated by 0 users
This post has 193 Replies | 4 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT:

ặc ặc! đèn chói mà anh, có nhìn thấy ma nào đâu @@ lần sau kiếm một thằng oánh guitar thôi, chứ dùng beat karaoke ko hợp tông mà cũng ko chủ động T.T

Mi lại dùng cây G tàu để thui trên beat thường phỏng.

Ah mà lần sau làm beat chuyển vô anh nhờ thằng bạn dịch tone beat cho, tên này cũng chơi sáo nhưng hắn chuyên bên thanh nhạc hơn.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT:

còn nhiều dịp anh à! dịp này không thích hợp Big Smile

clip thì sẽ "bị" thấy nhìu con gái trường ngoại giao, nên nó giấu đấy anh em ơi, hừm chú Sapint thế là không được đâu nhé. chú làm sao chứ cuối tuần mọi người toàn rỗi "phải" đi thủi sáo kìa, phải chia sẻ các bạn chứ hĩ hĩ.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Ko biết Đông lì sản xuất Sáo Mèo đc nhiều chưa. Dạo này có vẻ im im nhỉ ? Đăng ký trước chú em 2 cây Sáo Mèo nhé. @ : Mấy mem chậm tin: đừng tranh vớí Vinh_lê12. Vừa ra Tù, mặt mũi đầy sẹo ngang dọc có cả. Lại thêm mấy tay chân vừa nhận làm Đệ kết nghiã ở Nghiã Đô sơn trang nữa. . . . . Khi nào xong "Kiếm" Đông lì alô. Anh múa thử vài đường nhá.

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Ko biết Đông lì sản xuất Sáo Mèo đc nhiều chưa. Dạo này có vẻ im im nhỉ ? Đăng ký trước chú em 2 cây Sáo Mèo nhé. @ : Mấy mem chậm tin: đừng tranh vớí Vinh_lê12. Vừa ra Tù, mặt mũi đầy sẹo ngang dọc có cả. Lại thêm mấy tay chân vừa nhận làm Đệ kết nghiã ở Nghiã Đô sơn trang nữa. . . . . Khi nào xong "Kiếm" Đông lì alô. Anh múa thử vài đường nhá. Giá cả ko quan trọng . miễn là Rẻ. . .

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

anh Vinh đặt nhều thế có dùng hết ko.....

em đặt anh Vinh 50 cây sáo tiêu sáo mèo, các loại nhá.. anh em mình chuyển trực tiếp luôn...thế nhé....

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

vinh_le12:
Ko biết Đông lì sản xuất Sáo Mèo đc nhiều chưa. Dạo này có vẻ im im nhỉ ? Đăng ký trước chú em 2 cây Sáo Mèo nhé. @ : Mấy mem chậm tin: đừng tranh vớí Vinh_lê12. Vừa ra Tù, mặt mũi đầy sẹo ngang dọc có cả. Lại thêm mấy tay chân vừa nhận làm Đệ kết nghiã ở Nghiã Đô sơn trang nữa. . . . . Khi nào xong "Kiếm" Đông lì alô. Anh múa thử vài đường nhá. Giá cả ko quan trọng . miễn là Rẻ. . .

em mới chỉ làm ra 1 cây thui, dạo này em bù lu bù loa với mấy cái bài tập lớn, sắp thi nữa nên chưa có thời gian để làm ra nhìu được. và vấn đề chán nhất là công sức em cho ra mấy cái côg thức kinh nghiệm kha khá để làm sáo mèo và mấy loại khác đã đi theo cái quyển em ghi chép về nơi nào em rất muốn biết hic. mà bác đặt 2 cây làm gì đó? hừm hừm. rùi để em thi xong sẽ tính cái vụ này.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Tình hình là mùa lạnh đã tới, thi thoảng lại có mưa phùn rất rét, nhưng có vẻ không khi tập luyện lại đang nóng dần lên ở các CV. Tuần tới ở CV Thành Công sẽ có mấy buổi tập luyện tăng cường, lịch chi tiết như thế này các bạn nhé:

- Chiều thứ 4: 15h

- Chiều thứ 6: 15h

- Chiều thứ 7: 15h

Ngoài ra thì ở CV Nghĩa Đô tuần tới cũng sẽ có 2 buổi tập luyện vào 8h30 sáng và 15h chiều chủ nhật, mời mọi người tới giao lưu và tập luyện nhé. À quên, bây giờ ở CV Thành Công có thêm món thi đấu cờ vua trúng thưởng, bạn nào có hứng cứ tới làm vài ván nhá Yes

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
kmath:

Tình hình là mùa lạnh đã tới, thi thoảng lại có mưa phùn rất rét, nhưng có vẻ không khi tập luyện lại đang nóng dần lên ở các CV. Tuần tới ở CV Thành Công sẽ có mấy buổi tập luyện tăng cường, lịch chi tiết như thế này các bạn nhé:

- Chiều thứ 4: 15h

- Chiều thứ 6: 15h

- Chiều thứ 7: 15h

Ngoài ra thì ở CV Nghĩa Đô tuần tới cũng sẽ có 2 buổi tập luyện vào 8h30 sáng và 15h chiều chủ nhật, mời mọi người tới giao lưu và tập luyện nhé. À quên, bây giờ ở CV Thành Công có thêm món thi đấu cờ vua trúng thưởng, bạn nào có hứng cứ tới làm vài ván nhá Yes

Vụ giờ giấc này giải trí thì nên muộn tý đi, hị hị, và đối với mấy mem đi làm doỳ ếh, thì có vẻ hơi ban Căng rồi chủ xị ơi. hề hề về phía Anh thì anh tầm đó vưỡn lang thang, nên không Join được bên thành công buổi nào

Thứ 6 và Thứ 7 nghe có vẻ gần gần nhau em ơi. theo anh chốt 2 buổi T4 và T7 đi.

@ Cờ tướng đê, có ai cờ tướng ko ??? cờ vua anh toàn về nhì, nên ko ham lắm

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
đề nghị Kmath thiết kế bàn cờ tướng đê, để anh xem có khi cho bác Vinh thấy là không chỉ cờ vua mà cờ tướng bác ấy cũng toàn về nhì hĩ hĩ. lại nói về cờ tướng anh chơi trước cả sáo 2 năm cơ hehe. ko bít để lâu trình độ nó có lên không nhỉ, giống như rượu để càng lâu càng ngon hii.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Ở trên là chủ xị Kmát và vợ đánh. 2 mem này rất hiền và đáng yêu. hì hì.

đặc biệt chưa có ng yêu nữa ế

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
vinh_le12:

Ở trên là chủ xị Kmát và vợ đánh. 2 mem này rất hiền và đáng yêu. hì hì.

đặc biệt chưa có ng yêu nữa ế

Em ! Em nữa chứ, bác toàn quên ko chụp em hả? em cũng hiền và đáng iu mà huhu. 

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Chiều mai có buổi à? Em tới,...thưởng thức là chính thôi Big Smile. Chưa biết thổiTongue Tied
Click
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Click:
Chiều mai có buổi à? Em tới,...thưởng thức là chính thôi Big Smile. Chưa biết thổiTongue Tied

Hờ. hự. nghe đâu stop doỳ, chú em vì ngày mai dính vào ; 20-11 Kmath đã thông báo sotp .......... 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

ngoccuaanhoi:
Em ! Em nữa chứ, bác toàn quên ko chụp em hả? em cũng hiền và đáng iu mà huhu. 

Có hàng ngay đây, giới thiệu với các bác đại ka Đông Lì, nguồn gốc của cái ngoại hiệu này là do lúc trước ở nhà bác ấy quậy phá quá, nên bị mọi người gọi là Nhi Đồng HƯ, đọc chệch là Đông Nhì, cũng ngầm ám chỉ rằng trong các cuộc đấu cờ tay đôi bác í luôn đạt thứ hạng cao, luôn về nhì chứ chưa bao giờ rớt xuống thứ 3. Sau do bác ấy bị ngọng, nên NH đọc thành L, mới ra Đông Lì. Còn đây là cái ảnh bác ấy vừa đạt chức quán quân cờ vỉa, sau khi hạ gục Nguyễn Vũ Quân trong 1 ván đấu với thể thức hơi kì lạ là, ai hết quân trước thì thắng Big Smile

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Các bác tuần này ra hồ nhé, ra tập đông cho vui, dạo này cũng có nhiều mem nữ ra tập, chớ để phụ lòng người! Big Smile

lạnh thì chui vào chỗ cà phê cho ấm.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Page 10 of 13 (194 items) « First ... < Previous 8 9 10 11 12 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net