Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Rủ rê tập luyện ở công viên Ghandi (hồ Thành Công)

rated by 0 users
This post has 193 Replies | 4 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Tui chỉ test thui chứ có lụm luôn của ai bao giờ đâu, caynuathan dám ném đá hội đồng, đã thế mi quên cây anh Thao tặng đi là vừa, hehe Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Cám ơn mọi người nhiều nhé.

Hôm nay tui rất vui, vì vừa được gặp các bạn cũ, vừa được gặp những bạn mới, chứng tỏ Chapi tôi cũng không bị nhiều người ghét lắm, he he.

Đặc biệt rất cám ơn món quà em Thông, Diệp và cây sáo của bác Đông.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Anh Chapi là thần tượng của bao đàn em trong diễn đàn! Ai dám ghét anh được! =))

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Tình hình rất là tình hình. Ngày mai. 21/10. Thứ4 mời anh em qua Hồ THÀNHCÔNG tét thử con SÁO MÈO vừa xuất chuồng. Theo 1 nguồn tin cực kì Tuyệt Mật thì Sáo mèo đợt này là lô hàng đc làm từ chất liệu cực Sịn chỉ có ở Nhà Quê. Hà Nội ko có luôn. Hề hề. Hẹn anh em tập chung ở Thành Công nhá. @ anh em . Để giảm giá thành. Sáo đợt này để mộc, ko cần Sơn chống rỉ như Sáo VÍP. Nếu ai thích Ta lại quét miễn phí lớp sơn tặng anh em .

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Chà chà! thế là Hà Nội sẽ có đặc sản sáo mèo rồi! có gì anh Vinh_le chia sẻ kinh nghiệm làm lam cho em nhé! cái món này em khoái khẩu lắm!

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Chú em SAPINT àh. Sáo Mèo đơn giản lắm dễ hơn sáo 6 lỗ cơ mà. Trong vụ này anh vẫn buôn sáo. Anh ko làm. Làm sáo là để chơi thôi. Buôn mới giàu đc. Chiều chú em qua cv Tét SÁO nhá.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hừm hừm  chiều nay có mỗi mình với Mão mèo là ra hồ thành công, trốn tiệt hết là sao nhểy. tối xuống chơi nhà mão mèo, công nhận nứa mão mèo tốt thật, lần sau mão mèo về quê đích thân chọn nứa cho thẳng và tròn hơn, mình phải ké ít khoét tặng bạn bè mới được hehe.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
hic, sory anh! hôm đó trường em tổng duyệt văn nghệ, đến khi tối quá nên ko đến đc T.T

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hihi hum qua mới bít, Mão mèo cầm cây sáo nào thủi cũng ngon và hay tất, nhưng chỉ duy nhất cây Mèo của Đông lì là Mão mèo chịu thua, cứ động vào là tịt, qua tay Đông lì là lại kêu ầm ầm há há, Mão mèo kêu trời chưa giải thích được hĩ hĩ.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
mai Sapint có biểu diễn sáo ở trường, anh em rỗi thì đến cổ vũ cho vui đê, tiện thể chém em nó cho đã hĩ hĩ. buổi tối nhé. chiều vẫn ở hồ thành công bình thường hihi.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Mai Sapin chơi bài gì vậy, cố gắng nha, chắc vừa thổi phải vừa nhắm mắt chứ mấy em Ngoại Thương nhiều em xinh, chân dài tới nách, váy dài tới .... bẹn, mỗi lần Ngoại Thương có hội hè gì vào chơi cứ thấy mình muốn đi tù :))
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

Chapi:
Mai Sapin chơi bài gì vậy, cố gắng nha, chắc vừa thổi phải vừa nhắm mắt chứ mấy em Ngoại Thương nhiều em xinh, chân dài tới nách, váy dài tới .... bẹn, mỗi lần Ngoại Thương có hội hè gì vào chơi cứ thấy mình muốn đi tù :))

khỏi nói, Sapint nhắm mắt nhưng không kìm nổi... tò mò lại mở mắt ra, kết quả đoạn đầu đang cao trào nhắm mắt thì ngon, đoạn sau mở mắt ra thì... đổ tại micro nó chán hĩ hĩ.

anh em chém típ đê hehe.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

ặc ặc! đèn chói mà anh, có nhìn thấy ma nào đâu @@ lần sau kiếm một thằng oánh guitar thôi, chứ dùng beat karaoke ko hợp tông mà cũng ko chủ động T.T

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
ồ...thế ko có cờ lip à...
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

còn nhiều dịp anh à! dịp này không thích hợp Big Smile

Page 9 of 13 (194 items) « First ... < Previous 7 8 9 10 11 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net