Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Rủ rê tập luyện ở công viên Ghandi (hồ Thành Công)

rated by 0 users
This post has 193 Replies | 4 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
kmath Posted: 07-19-2009 8:58

Tình hình là hè này anh em về quê cả, nên hơi buồn 1 tí nhỉ, hôm nay đi off mà thiếu mất bao nhiêu anh em kỳ cựu, bác nganpho, anh ichiwin, đồng chí Bruce Lee cũng chạy làng mất tiêu, cả Văn Anh nữa chứ, buồn lắm, may mà cuối cùng anh vinh_le vẫn tới kịp để góp vui và khuấy động tinh thần anh em. Để nối bước các anh em bên CV Thống Nhất và CV Nghĩa Đô, từ mai tớ sẽ liên tục ra CV Ghandi để đi bộ, đá bóng, vỉa cờ và tập luyện thổi sáo. Các anh em nào hè này rảnh rang thì ghé qua tập với tớ nhé, cái hồ nè cũng nhỏ thôi, ngồi đâu thổi cũng được, nhưng để tránh mấy mảng nắng thì tớ sẽ ngồi phía gần cổng trên Láng Hạ, đối diện TT chiếu phim quốc gia, và tựa sau lưng Petro Vietnam. Mong gặp mọi người đó. Bắt đầu tập lúc 5h chiều, anh Chapi, smile, Shinichi ráng sắp xếp chạy qua chơi nhé

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Cũng xa phết anh nhỉ, nếu em sắp xếp được thời gian thì em sẽ chay qua chỗ các anh học hỏi thêm kinh nghiện nhéBig Smile

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
em ở ngay gần đó nè.Nhưng mà em vẫn chưa thổi đc.Đang tập thêm.Thổi đc đô 1 rồi nhưng mag xì lắm.Khi nào em thổi đc 15 nốt cơ bản thì em qua đó tập cùng mấy anh(chỉ sợ lúc đó mấy anh không tập ở đó nữa thôi ;)) Party!!!
Tất cả chỉ là nguỵ biện!!!!!!! ..:: 14/7/2009==>Mua cây sáo đầu tiên tại nhà thầy sơn ::.. ..:: 15/8/2009==> Thổi đc hết nốt của 2 cung đầu tiên ::.. ..:: 12/8/2009==> Thổi đc bài inh lả ơi(nhưng mà nghe chả giống bài hát j cả =)) ::..
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hêhê kmath cứ chạy khắp hà nội thổi sáo nhỉ.

ngày trước hay đi chơi ở cái hồ đối diện.

chỗ này cũng lí tưởng đấy nối chung là yên tĩnh hơn.

Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
nhìn cái bản đồ thấy gần chỗ hồ đống đa thế nhỉ,.... hi hi ngày trước có người yêu ở đó mà hi2. nhìn cái bản đồ hoài niệm ghê.hi2. chúc các bạn luyện tập vui vẻ nhé, đừng anh nào say quá rơi xuống hồ nhé! hi2
alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

alex:
nhìn cái bản đồ thấy gần chỗ hồ đống đa thế nhỉ,.... hi hi ngày trước có người yêu ở đó mà hi2. nhìn cái bản đồ hoài niệm ghê.hi2. chúc các bạn luyện tập vui vẻ nhé, đừng anh nào say quá rơi xuống hồ nhé! hi2

alex sao trùng hợp thế.ngày trước cũng có hẹn hò với một bạn gái ở đó nhưng không phải để nói chuyện yêu đương thấy nhớ cái hồ đống đa quá.

Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Hay là thế này, sáng dậy sớm ra hồ Ghandi tập luyện, tối ra trải chiếu ở hồ Đống đa Cool
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
smile:

alex sao trùng hợp thế.ngày trước cũng có hẹn hò với một bạn gái ở đó nhưng không phải để nói chuyện yêu đương thấy nhớ cái hồ đống đa quá.

smile ngồi chỗ nào. hôm đó là một ngày trăng rất đẹp nhé! nhà trọ của người yêu cũ của alex ở ngay gần đó luôn, mỗi sáng vẫn đi bộ ra chỗ chợ đấy ( bây giờ chợ đó giải tán rồi). thế có khi bạn và alex gặp nhau rồi ấy nhỉ.hi2

alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ủa, anh Kmath ơi, thế ngày nào cũng tập hả anh? em ra với, Tiểu Ngoan đồng toàn rủ ra công viên Nghĩa đô xa lắm! Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Hẹn ace 5h chiều ngày mai nhá, tổng động viên dân tình tí, ngày mai có PV báo SVVN tới chơi mà hồ chưa rút nước, sợ các đồng chí mấy hôm trước tập cùng ở nhà ngủ cả thì hỏng Cool
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hôm nay ra sớm sớm tí nhé anh, khoảng 4h-4h30 được không? Có ai tham gia nữa?

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Ok, nhớ mang chổi theo nhé, hồ dạo này lá rụng nhiều quá Super Angry
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hôm nay mưa to quá rồi, em cũng vừa ra một tý nhưng không thấy ai cả! Embarrassed

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Uh, mưa ầm ầm nên anh cũng ở nhà ngủ Angry
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Em trú mưa ngay ở cái hàng mộc, ha ha thế là nhờ bọn họ đánh véc ni cho con tiêu luôn! Thế là chuyến đi không uổng công! ha ha Big Smile

Page 1 of 13 (194 items) 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net