Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nơi giới thiệu sản phẩm và đặt mua Tiêu, sáo trên Đam San.

rated by 0 users
This post has 618 Replies | 14 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Bạn ơi tớ muốn đặt một cây sáo, tớ chưa bik thổi nên bạn có thể làm hộ tới một cái cho người mới tập ko? Loại nào 500k trở xuống là okie

Nếu được cho tớ bik cách thức thanh toán luôn nhé. Thanks nhìu

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

sáo Đô 6 lỗ em làm cho người mới tập, loại cao nhất chỉ có 200k thui bác! bác làm em giật mình đấy! Geeked nếu bác đặt thì cho em địa chỉ bưu điện để gưỉ sáo và số điện thoại để liên lạc!

nếu không tiện công khai thì bác có thể gưỉ cho em ở hộp thư riêng! Geeked  rùi em sẽ guỉ bác thông tin thanh toán!

rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Vậy bạn gửi thông tin thanh toán cho tớ qua email: easterly.wind@yahoo.com.vn nhé

LL qua nick Y!M: easterly.wind

hoặc SDT: 0933967655

Thanks

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
đã gưỉ cho bạn, bạn kiểm tra ở hộp thư riêng trên Dam san ( góc trên bên phải màn hình của đam san ý : chữ Hộp thư ) Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

đặt hàng Anh lee 1 cây tiêu = inox

còn nợ chú thòng chưa trả. đang bận luyện thi tới thì giờ qua công viên còn eo hẹp

Tình hình là thời tiết thưởng cho cây tiêu thêm vài đường cơ bản.

Khi nào công tác về hoặc rãnh thì làm cho em ná. Khi nào xong gọi 01283481242 em qua. thấy đẹp thì lấy

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hic cái này tui ko tính nhắc nhưng mà Lee không làm tiêu kim loại nữa đâu, cho nên đơn của bạn là không thể được!

tui trả lời hộ Lee, vì lỡ để bạn đợi lâu! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chuthoong:

hic cái này tui ko tính nhắc nhưng mà Lee không làm tiêu kim loại nữa đâu, cho nên đơn của bạn là không thể được!

tui trả lời hộ Lee, vì lỡ để bạn đợi lâu! Geeked 

Cảm ơn cha nội !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
kien:

đặt hàng Anh lee 1 cây tiêu = inox

còn nợ chú thòng chưa trả. đang bận luyện thi tới thì giờ qua công viên còn eo hẹp

Tình hình là thời tiết thưởng cho cây tiêu thêm vài đường cơ bản.

Khi nào công tác về hoặc rãnh thì làm cho em ná. Khi nào xong gọi 01283481242 em qua. thấy đẹp thì lấy

sáo kim loại thì em thấy thầy Sơn có bán chứ tiêu kim loại thì em chưa thấy cây nào

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

tiêu Kim loại thì chỉ Thoong tui có, he he mà chỉ có 1 cây thui nhé, đây là bảo vật của tui đó, chỗ của nó ngự trị là đầu giường, nó ngủ cùng Thoong tui hàng đêm! Geeked

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

cây này là quà tặng của Leehonso cho tui, sau này nó còn có 1 dòng trong di chúc của tui nữa đó! Geeked

rockfan22003@yahoo.com
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

cây i nốc ấy thổi kêu ko bác? làm chắc chua lắm haha

khoét tre chảy cả máu tay ko biết khoét i nốc thì chẩy cái zi nhẩy?

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
không những kêu mà còn kêu hay nữa ý chứ! Geeked, làm cây này thì chắc chắn là chua rùi, chính thế cho nên nó chỉ ra đời có 1 cây rùi thui đó! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

Hu ................. Hu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! .......................... hu ......................... hu

Hic hic,...

Cây sáo chúthoong làm cho cháu hôm trước, đến nay die chẳng toàn thây,

vỡ tan thành không biết bao nhiêu mảnh trúc.

Xe hơi cán qua cây sáo, vẫn may mà chiếc xe đạp và Prokennex không việc gì.

Sống trong đời sống cần có một tấm lòng. Đó là lòng đam mê tranh + sáo. 琴 中 藏 劍, 劍 髮 琴 喑
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ờ , của đi thay người cũng là cái may! coi như cậu ko có duyên với nó! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

to hamony: hic làm sáo cho cô xong đã lâu mà ko thấy cô có ý kiến gì, thui thì cứ gưỉ cô cho xong chuyện! hy vọng cô chưa qua bển! Geeked

rockfan22003@yahoo.com
Page 34 of 42 (619 items) « First ... < Previous 32 33 34 35 36 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net