Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Cần tìm gấp bản nhạc "chị tôi" .

rated by 0 users
This post has 11 Replies | 0 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
caube224 Posted: 06-24-2008 3:10
ai co post len cho minh` voi' minh xin cam on nguoi do rat' nhieu`
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Uầy cái này goi là được voi đòi tiên ah nha, thường mấy bài nhạc vàng không có nhạc phổ nhiều đâu, khó kiếm lắm, tài liệu cũng khongo có đâu vì , bạn hãy tập từng bài một cho thật hay đã, sau đó hãy chuyển sang tập bài khác, không nên ham hố chuyện thổi  nhiều bài đâu bạn ạ, kết hợp với luyện kỹ thuật nữa , khi đó bạn đọc bản nhạc sẽ nahnh hơn nhiều, khả năng cảm âm cũng tăng lên, thường khi mới tập tớ cũng gioong bạn, tuy nhiên phải cầu tiến chứ, quý ở chữ điều độ bạn ạ. ban Bamboo_flute đã post khá nhiều bản nhạc rồi đấy, bạn có thể tha hồ luyện đc rồi.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
doandunamtang:

xin cảm ơn bạn rất nhiều!!!

xin hỏi bạn có thể cho mình xin bài" mấy nhịp cầu tre...(lời : làng tôi nghe êm đưa mấy nhịp cầu tre) và những bài nhạc vàng, nhạc sến mà bạn có không , nhất là những nhạc phẩm của duy khánh , chế linh...

Khi nào rãnh rỗi thì em mới post được những bản nhạc đó bác à . Em sẽ thông kê lại nhạc của Duy Khánh , Chế Linh , Trường Vũ …. ( nói chung là nhạc sến ) cho về 1 nơi . Chắc cũng mất cả tháng à . Vì hiện giờ em đang định post hết những bài nhạc thành một NHẠC PHỔ cho damsan . Cái này chung cho mọi người , rồi mới đến chuyện tư . Bác thông cảm ha . Bác cứ yêu cầu bài đi , bài nào có em post .

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Hi!

Đây là bài của tui nhé. Các bác cho ý kiến. Không biết cách để post embed. Khó dùng quá trời luôn đó.

http://video.socbay.com/videocache/Namdn/chitoi-trongdai.flv

Page 1 of 1 (12 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net