Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

xin ra mắt chư vị tiền bối , bằng hữu...

rated by 0 users
This post has 7 Replies | 1 Follower

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
dongtahoangduocsu Posted: 01-20-2008 10:07

tại hạ Đông tà Hoàng Dược sư lần đầu vào diễn đàn xin ra mắt chư vị tiền bối bằng hữu . Mong nhận được sự chỉ giáo của các vị .

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
làm 1 bài ngọc tiêu úp lên youtube kể như ra mắt anh em há!
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
 Bác saonhua cũng làm một bài đón anh em mới nhé Big Smile
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

nói ra thật thấy hổ thẹn lắm . mình mê sáo và tiêu từ nhỏ nhưng không có điều kiện học . may mắn là tìm đýợc mọi ngýời ở đây . mong nhận sự chỉ bảo chân thành . ( mình chưa biết thổi sáo và tiêu đâu mà , nhưng khi nào luyện được ngọc tiêu khúc thì nhất định thử để chư vị chỉ bảo thêm nữa ,)

điều kiện học . may mắn là tìm đýợc mọi ngýời ở đây . mong nhận sự chỉ bảo chân thành . ( mình chưa biết thổi sáo và tiêu đâu mà , nhưng khi nào luyện được ngọc tiêu khúc thì nhất định thử để chư vị chỉ bảo thêm nữa ,)
桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
tui chỉ biết làm tiêu chứ đâu biết thổi, tui mà úp lên chắc bà con úp tui xuống quá!
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

bác làm đýợc tiêu thì chắc biết cách thổi tiêu phải không ? Bác đừng khiêm tốn quá mà . Thổi tiêu có khác thổi sáo không bác ?

ýợc tiêu thì chắc biết cách thổi tiêu phải không ? Bác đừng khiêm tốn quá mà . Thổi tiêu có khác thổi sáo không bác ?
桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Thổi tiêu  như cái hình avatar của SaoNhua đó.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

các bác cho mình hỏi chỗ nào bán tiêu và sáo vậy . Tui không biết chỗ nào cả . hix .

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Page 1 of 1 (8 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net