Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

anh sáo trúc và anh em giúp em với

rated by 0 users
This post has 11 Replies | 3 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
thichchangiac Posted: 11-03-2011 3:16

http://tanduy.multiply.com/music/item/1

sao em nghe không được....giúp em với nhe

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Trang đó phải đăng ký mới nghe được, nên lâu nay tui không dùng nó nữa.

Bạn nghe tạm ở đây nhé

http://tanduy.tk/am-nhac/tu-lieu/35-nhac-nhe-trung-quoc.html

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hehe đội ơn anh sáo trúc nhiều nhe..cái bài này em phải chạy ra nhà sách mua quyến nhạc lí mới dịch ra nốt còn phách nhịp rồi mấy cái thì chịu nên không thổi được...nghe theo ông kéo nhị thổi thì không có ra bây giờ có cái này rồi thổi theo chắc được...bữa chủ nhật vừa rồi em có ghé công viên tao đàn sao không thấy anh..khi nào đó anh em gặp nhau cho vui..nói chung cảm ơn anh nhe anh sáo trúc...cám ơn cám ơn cám ơn....................cám ơn

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hehehehe..đúng là trời giúp..

Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

anh Duy này, sao em chỉ download dc phần nhạc khúc. thấy có chữ downl nhạc phổ tại đây mà thèm, nhưng downl không có được thế là sao hả anh?

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Nguyễn Văn Vui:

anh Duy này, sao em chỉ download dc phần nhạc khúc. thấy có chữ downl nhạc phổ tại đây mà thèm, nhưng downl không có được thế là sao hả anh?

Tui đã thử download lại phần nhạc khúc, nó download bình thường bạn ạ, vì tui để link trực tiếp giống như phần bạn nghe. Tức là bạn nghe được gì thì download được như nhau và cùng 1 link mà.

Còn về phần nhạc phổ thì tui chưa đưa lên, vì chưa tranh thủ được thời gian, một số nhạc phổ tui tìm chưa ra hoặc còn nằm trên giấy, tui chưa có thời gian chụp hình.

Lâu lâu bạn quay lại, nếu thấy phần nào click vào  được là đã có.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

anh vui oi nhạc phổ đây nè..cái này cũng của anh sáo trúc up lên luôn đó

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Mới làm thử link cho nhạc phổ bài trường tương tư, bạn tải thử nhé.

Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

thichchangiac:

anh vui oi nhạc phổ đây nè..cái này cũng của anh sáo trúc up lên luôn đó

hầu hết các bài đã thấy thành viên damsan diễn tấu thì em có nhạc phổ hết rồi bác ạ. tại em thấy có mấy bài nghe tên lạ hoắc mà nghe bác sáo trúc thổi thấy hay và lại... vui tai... nên em muốn xin nhạc phổ để ngâm cứu xem thế nào. tuy có kha khá nhạc phổ trong tay, đủ thể loại tây, tàu, ta mà em có biết thổi gì đâu, chán chưa kìa?

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

em đã download nhac phổ của anh..cho em hỏi anh thổi theo bản nhạc anh kí âm ha..hay là thổi theo bản nhạc số trung quốc vậy..

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Xin đính chính là bài này không phải của tui thổi. Bản PM3 này là Leehonso gửi cho tui lâu lắm rồi. Còn tui ký âm thì theo đàn nhị. Tốt nhất bạn nên thổi theo bản nhạc số TQ. Bài này khá đơn giản, bạn thấy cái nào hay thì tập theo, chơi nhạc là lựa chọn theo ý mình, cần chi phải thật đúng với một ai đó.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

chuẩn không cần chỉnh

Page 1 of 1 (12 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net