Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

HÀ NỘI OFFLINE SINH NHẬT ĐAMSAN 2011.

rated by 0 users
This post has 369 Replies | 14 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

caubebimu:

hihi

hôm qua là lần đầu mình đi off DAMSAN , trình còn kém nên chỉ ngồi nghe với uống nước chứ chẳng thổi được bài nào. hí hí.

Nói chung là đông vui, rôm rả, chém gió nhiệt tình, đến mức không nghe dc rõ đc í, nếu xem lại một số video về các lần off trước đây (cũng tổ chức CV Thông nhất), tuy không phải là sinh nhật DS nhưng mọi người vẫn rất trật tự xem người ta biểu diễn, chứ hôm qua trong lúc chơi trò chơi, MC giới thiệu,,, mình thấy mọi người ai làm việc đấy, hơi ồn ào..

ah , mình thì không có tiết mục nào nhưng có mấy bạn như Rains85

(bạn rains85 đã cất công từ Hoa Binh xuống ha nội để tham gia mà chưa dc thể hiện mình, hic), cả xuantung, mấy bạn gái.. định thể hiện tiết mục nhưng không có thời gian, từ khi thầy Phan đến là chỉ có nói chuyện thôi, hơi tiếc vì vẫn còn nhiều tác phẩm chưa dc thưởng thức. hi.

ấy là mình thấy thế, các bạn có ý kiến gì thì phát biểu nha..!!!

Mình tham gia giới thiệu, trò chơi từ đầu nên cũng ko để ý lắm, nhưng công nhận là chỗ off hơi gần đường nên khá ồn, lúc mọi người lên biểu diễn nếu ko ngồi sát thì rất khó nghe, có lẽ do đó mà mọi người mới quay qua ..nói chuyện hỏi han nhau.

Hôm qua đúng là 2 tiết mục của mình bị cắt, nhưng ko tiếc bằng là mình mang đi 4 cây sáo để tặng rốt cuộc lại mang về 2 cây. 

@ caubebimu : Sao bạn biết tiết mục của mình bị cắt vậy :D

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

rains85:

caubebimu:

hihi

Mình tham gia giới thiệu, trò chơi từ đầu nên cũng ko để ý lắm, nhưng công nhận là chỗ off hơi gần đường nên khá ồn, lúc mọi người lên biểu diễn nếu ko ngồi sát thì rất khó nghe, có lẽ do đó mà mọi người mới quay qua ..nói chuyện hỏi han nhau.

Hôm qua đúng là 2 tiết mục của mình bị cắt, nhưng ko tiếc bằng là mình mang đi 4 cây sáo để tặng rốt cuộc lại mang về 2 cây. 

hihi, mình là người mà bạn tặng cây rê nè, rất cảm ơn bạn.

bạn có nói với mình là bị cắt mất tiết mục mà.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hic, sory mọi người, cũng tại chương trình ban đầu là 2h bắt đầu, nhưng mãi mới có bạt ngồi nên 3h mới bắt đầu được [:'(] cả đống sạp còn chưa kịp nhảy đây này Sad nhưng mọi người yên tâm là lần sau ta sẽ có thể off từ sáng tới chiều luôn, thời lượng chương trình và trò chơi như vậy sẽ đảm bảm Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

caubebimu:

rains85:

caubebimu:

hihi

hihi, mình là người mà bạn tặng cây rê nè, rất cảm ơn bạn.

bạn có nói với mình là bị cắt mất tiết mục mà.

À, hóa ra là em hả, nhìn avatar khác quá nên a ko nhận ra :D mà em tên gì nhỉ, về thử cây rê chưa :D

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Rains85 hôm qua đi cùng ku Tùng đây mà. :D Toàn AE bên Vietflute nhỉ, hôm qua thấy mấy cây sáo nhựa hay quá định mượn cây về làm vài cây tặng AE ở quê chơi nhưng ngại quá. Lần sau lên HN thì mang đi mượn nhé.

Nick ym: motngayvui_nhubaongay Mail: domanhhai@gmail.com Mobile: 0985403389 - Anh em nào tập sáo khu vực Cầu Giấy thì sms cho mình nhé.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

SapinT:

Hic, sory mọi người, cũng tại chương trình ban đầu là 2h bắt đầu, nhưng mãi mới có bạt ngồi nên 3h mới bắt đầu được [:'(] cả đống sạp còn chưa kịp nhảy đây này Sad nhưng mọi người yên tâm là lần sau ta sẽ có thể off từ sáng tới chiều luôn, thời lượng chương trình và trò chơi như vậy sẽ đảm bảm Big Smile

Mới tổ chức lần đầu thì rút kinh nghiệm cho lần sau sẽ tốt hơn :D Mà đống trúc nhảy sạp sao lúc về mình thấy 1 bà cụ buộc lại mang về vậy :(

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

domanhhai:

Rains85 hôm qua đi cùng ku Tùng đây mà. :D Toàn AE bên Vietflute nhỉ, hôm qua thấy mấy cây sáo nhựa hay quá định mượn cây về làm vài cây tặng AE ở quê chơi nhưng ngại quá. Lần sau lên HN thì mang đi mượn nhé.

Đúng rồi đó, hj, lúc mình mang sáo đi có khá nhiều ng mượn xem nhưng chẳng thấy  ai nói gì nên mình cũng ko dám hỏi tặng, vì mình mang toàn sáo nhựa mà, nên hơi ngại, hj, lần sau mình sẽ mang tặng bạn 1 cây nha :D

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Chắc phải off nhiều nhiều chứ như hôm qua mọi người mới gặp nhau, toàn ngồi làm quen với 8 đủ chuyện, chả thấy biểu diễn với chơi trò chơi mấy.

Đến gọi từng người lên giới thiệu bản thân một vòng mà còn chưa được một nửa @@

Lần sau off phải tăng thời lượng chương trình rồi

Rất xin lỗi nhóm tam sao thất bản hôm qua =))

Quyết bịt tất các lỗ rồi mới bắt đầu mở nốt "sol" làm mình thêm vào một nốt "đô" , ngại quá, may mà vẫn thắng hehe

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

rains85:

Mới tổ chức lần đầu thì rút kinh nghiệm cho lần sau sẽ tốt hơn :D Mà đống trúc nhảy sạp sao lúc về mình thấy 1 bà cụ buộc lại mang về vậy :(

Hihi, em tổ chức đã được 3 lần rồi mà vẫn hết lỗi này đến lỗi khác Big Smile Còn đống trúc đó cho bà cụ mà, không vứt đi tiếc lắm, cũng chả ai nhận làm tiêu vì nó to quá. 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Chắc phải off thường xuyên hơnBig Smile

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

@ Thu: Có thể hiểu là em đang khuyến khích anh đi đâm đầu vào tường đúng không?Cool

@ All: chỉ mình cách trả lời có cả trích dẫn bài người khác với.

Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

:D không a c nào up ảnh hum qua đi off lên à:(( e chờ mãi để lấy cái ảnh chụp cùng thầy

†hằng ßờm

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
namutc replied on 06-20-2011 8:19

chuotbachyhb:

@ Thu: Có thể hiểu là em đang khuyến khích anh đi Coolđâm đầu vào tường đúng không?Cool

@ All: chỉ mình cách trả lời có cả trích dẫn bài người khác với.

Bạn kích vào chữ reply sẽ xuất hiện bài viết muốn trích dẫn,kích vào chữ " Quote" là được 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Bánh ĐamSan đây Big Smile

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

thích nhất cái nè, chodoiquakhu đâu rồi!

Page 18 of 25 (370 items) « First ... < Previous 16 17 18 19 20 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net