Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

HÀ NỘI OFFLINE SINH NHẬT ĐAMSAN 2011.

rated by 0 users
This post has 369 Replies | 14 Followers

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

....Lonely_Monkey....:

caubebimu:

....Lonely_Monkey....:

caubebimu:

xuantung:

Đệ tử của anh mão có khác chém gió kinh thật

lần sau mà off thì đi cho anh em biết mặt nhé.

đã có Hội những người phát cuồng vì Hoaithu, nay lại có thêm Hội những nguoi phat cuong vì maomeo, các anti vì sự nghiệp chém gió của anh ấy...

xem ra, cặp Mãomeo - Hoaithu này đúng là cặp đôi Quách tịnh và Lý mạc sầu hiện đại

Uhm`...có lẽ tất cả số sáo trúc của tôi đều do anh ấy làm...có thể tôi ngu ngốc khi nói nhưng lời vừa rồi...nhưng thực sự tôi ko phát cuồng vì ai cả...với anh Mão thì tôi ngưỡng mộ tài nghệ và tính cách anh ấy vì tôi đã tiếp xúc vơi anh ấy...với chị Thu thì cũng chỉ là 1 girl trên mạng..chưa gặp mặt..chưa nói chuyện...cả 2 người  đơn thuần cũng chỉ là những người có tài..vậy thôi...ko đến nỗi phải phát cuông lên đâu bạn ạ...

chài ơi, diễn đàn chém gió là bt mà bạn, mình nói vừa đùa vừa vui thế chứ đâu phải là ý thật là bạn phát cuồng vì anh ấy chứ, hihihi

Ôi xời...mình cũng chém chứ có nặng lề gì đâu...mà vào topic tpHCM sinh nhật mà xem...tiếng "lành" của lão Mão "thơm" vào tận trong Nam rùi...Big Smile

Nghe anh mão chém là: buổi sáng bay vào HCM tham gia 2 tiết mục đã đăng ký biểu diễn trong buổi off sn DS là hành khúc thổ nhĩ kỳ .  tiếng sáo trên nương ., rồi trưa bay về HN , chiều tham gia off DS HN, Kinh nhỉ,.....

thế này thì đắt xô rồi, chạy kinh thế cơ mà,

dúng là tiếng lành đồn xa

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

caubebimu:

xuantung:

đã có Hội những người phát cuồng vì Hoaithu, nay lại có thêm Hội những nguoi phat cuong vì maomeo, các anti vì sự nghiệp chém gió của anh ấy...

xem ra, cặp Mãomeo - Hoaithu này đúng là cặp đôi Quách tịnh và Lý mạc sầu hiện đại

ui chà! Quách Tịnh -lý mạc sầu là cái thể thống gì đây? chả hiểu.hic hic.

@ monkey: em à! chị trẻ mà, hehe,ai cũng bảo chị trẻ, tại chị gầy nhỏ thấp lùn!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

hoai thu:

caubebimu:

xuantung:

ui chà! Quách Tịnh -lý mạc sầu là cái thể thống gì đây? chả hiểu.hic hic.

@ monkey: em à! chị trẻ mà, hehe,ai cũng bảo chị trẻ, tại chị gầy nhỏ thấp lùn!

Hix vừa thui chị....như thế đã hot lắm rùi,các bác đã siêu điêu..cao hơn tý...đậm đà,chắc chắn hơn tý thì ai mà biểu diễn đc....Nhưng cũng công nhận chị trẻ thật...tóm lại thế là đc chuẩn rồi,chị tập đàn đi hay là cứ nghe mọi ng khen nhiều quá mà suốt ngày ngồi trước gương thôi....tập đi rồi post clip...share e 1 bản để e sĩ diện với lũ bạn là...:"mày xem "girl friend tao đã xynh lại còn giỏi đàn lè"......Big Smile.....Em đùa chị và các bác đừng cho em ăn gạch và dép....

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

ấy bà chị sao lại chửi con rể ta zậy , con rể ta có hòang dung rùi còn sao lại gán với Lí mạc Sầu

Tàm bậy tầm bạ quen aaaaaaaaaaaaaaaaaf

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

quách tĩnh đã có hoàng dung sao lại gán cho lí mạc sầu vậy , bbbbbbbboooooooooooo chân

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

ây da, đấy chính là điều ta không hiểu a! quách tĩnh liên quan gì tới lý mạc sầu đâu

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hoai thu:

ây da, đấy chính là điều ta không hiểu a! quách tĩnh liên quan gì tới lý mạc sầu đâu

sao họ lại  gán bà chị với anh mão zậy 

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

uhm đúng rồi đấy, chả liên quan đông tà nhỉ

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Có 3 cái ảnh của anh mão với chị thu

sao ko liên quan đc

trông anh mão nghi lắm nha.Surprise

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

xuantung:

Có 3 cái ảnh của anh mão với chị thu

sao ko liên quan đc

trông anh mão nghi lắm nha.Surprise

chết mình chụp ảnh với rất nhiều người, thế thì liên quan đến rất nhiều người!

Not Ranked
tiểu cầm thủ

anh ơi! chủ nhật tuần này có tập ở vườn hoa Hà Đông ko thế ak?

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

hoai thu:

uhm đúng rồi đấy, "chả liên quan" đông tà nhỉ

a há há...đấy nhé...

chính người  ta đã thừa nhận là "chả liên quan" đến đông tà nhé...còn việc con rể hay không phải con rể với việc Quách Tĩnh có xơ múi gì với "Lỳ Mà Xấu" hay không là 2 việc khác nhau.

Hoài thu nói câu trên có ý như thế này nè: " Hoaithu muốn làm "Lý mac sầu" (con mụ vừa "lỳ " vừa "xấu" ấy mà), và việc giữa "ta" với con rể lão già "Đông tà"  thì kệ ta, đừng có bon chen vào, biết chưa..."

thế nên "Đông tà" đành đừng ngoài nhòm vào mà bất lực thôi, có muốn giúp Hoàng Dung cũng chịu

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

quanthienvu:

anh ơi! chủ nhật tuần này có tập ở vườn hoa Hà Đông ko thế ak?

Tập bình thường em nhé.

Nick ym: motngayvui_nhubaongay Mail: domanhhai@gmail.com Mobile: 0985403389 - Anh em nào tập sáo khu vực Cầu Giấy thì sms cho mình nhé.

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

@caubebimu: cậu bé bắt nạt chị nhá, mà lý mặc sầu đẹp mà em. bà ấy đẹp, chỉ là do yêu quá mà cố chấp thôi.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

uk nhể.Stick out tongue

Chị thu mà giống lý mặc sầu thì anh em nên cẩn thật đóYes

Page 20 of 25 (370 items) « First ... < Previous 18 19 20 21 22 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net