Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

HÀ NỘI OFFLINE SINH NHẬT ĐAMSAN 2011.

rated by 0 users
This post has 369 Replies | 14 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Chị HoaiThu làm xôn xao cả diễn đàn ui

phải công nhận chị có sứ hút chết ng?

hahhhahaha

Stick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongue

yahoo: saochieumenh_2007@yahoo.com

gmail: quyet.vt.tb@gmail.com

SDT :01669801588

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

quyet:

hahhhahaha

Stick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongue

không mong chết người, chỉ mong chết Quyết mà k nổi!

Not Ranked
tiểu cầm thủ

@ Hoài Thu:Cười tít cả mắt lại hem thấy trời đất là j nữa

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

quyet:

hahhhahaha

Oài Oài...chắc chắn khi đọc đc những lời này chị Thu đang ngồi trước gương đây...!!

@:Hoài Thu:Chị chính thức đc nổi tiếng rùi đấy........!

Tiếc là ko trực tiếp tham dự...tiếc tiếc

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

monkey à! chị hỏi thăm em mãi, té ra là ko đi.hic! cứ chờ mãi.

mà em ạ! đừng tin những lời các em ý nói!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Chị thu là hot girl damsan màYes

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

e Tùng ơi! mún chị k dám ló mặt vào diễn đàn nữa hả.hic hic

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

hoai thu:

monkey à! chị hỏi thăm em mãi, té ra là ko đi.hic! cứ chờ mãi.

mà em ạ! đừng tin những lời các em ý nói!

Hì...em ko đi đc....tại đang có việc ở chùa(từ thiện đốt time hè)...định lên nhưng lại ko đi đc.....Hừm...xem nào.....đánh giá khách quan thì chị khá nổi bật...hơi giật mình khi thấy chị khá trẻ trên những bức ảnh mà các mem đã chụp...ko khí chung rất vui...mọi ng hầu hết là SVien rất trẻ trung và trông cực kì phong cách khi chơi nhạc cụ...đặc biệt em nhận thấy điều đầu tiên khi nhìn qua những bức ảnh đó là không khí chung của tất cả mọi ng...mặc dù trình độ e cũng rất hạn chế nhưng quả thật e tiếc khi ko đc tham gia với mọi người...bản thân e cũng là Sv nhưng em đi học và về nhà....rất ít đc tham gia những hoạt động offline hay diễn đàn nào đó....bởi e khá nhát ít va chạm và toàn lý thuyết xuông....quan điểm của em gần đây đã thay đổi khi tham gia diễn đàn...từ việc chém gió đến chia sẻ và học tập kinh nghiệm đã cho e rất nhiều điều...điều đầu tiên e có đc là sự thanh thản,ko còn cảm thấy mệt mỏi với cuộc sống hiện tại...điều tiếp theo là cảm thấy mình tự tin hơn khi biết chơi 1 thứ gì đấy dù ko phải là cao thủ,hay dân chuyên nghiệp đi chăng nữa..thực sự rất tự tin vì đôi khi bị lép vế với ai đó thì lại tự an ủi mình"thằng đấy làm sao bằng mình..làm gì biết thổi sáo...muỗi"....Wink"...tiếp theo là mình đc trực tiếp học hỏi ko chỉ những kinh nghiệm nhạc cụ mà còn đc cảm thấy vui khi đc "biết" nhau dù chỉ trên cái "thế giới ảo" là diễn đàn này nữa.......thực sự thì e cũng khá vui dù chỉ nhìn qua những bức ảnh,bởi vì ở đó là những ng mình đã biết dù chưa từng chính thức nói chuyện...hãy phát huy thêm nha mọi người.....

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Đệ tử của anh mão có khác chém gió kinh thật

lần sau mà off thì đi cho anh em biết mặt nhé.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Uhm`...trên đấy thì mình cũng ko chém lắm đâu..thật lòng đấy.....sắp tới clb sáo trúc HP hoạt động...sẽ dẫn quân lên HN nghênh chiến trong tương lai ko xa.....lubakety

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hoan nghênhYes

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

xuantung:

đã có Hội những người phát cuồng vì Hoaithu, nay lại có thêm Hội những nguoi phat cuong vì maomeo, các anti vì sự nghiệp chém gió của anh ấy...

xem ra, cặp Mãomeo - Hoaithu này đúng là cặp đôi Quách tịnh và Lý mạc sầu hiện đại

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

caubebimu:

xuantung:

đã có Hội những người phát cuồng vì Hoaithu, nay lại có thêm Hội những nguoi phat cuong vì maomeo, các anti vì sự nghiệp chém gió của anh ấy...

xem ra, cặp Mãomeo - Hoaithu này đúng là cặp đôi Quách tịnh và Lý mạc sầu hiện đại

Uhm`...có lẽ tất cả số sáo trúc của tôi đều do anh ấy làm...có thể tôi ngu ngốc khi nói nhưng lời vừa rồi...nhưng thực sự tôi ko phát cuồng vì ai cả...với anh Mão thì tôi ngưỡng mộ tài nghệ và tính cách anh ấy vì tôi đã tiếp xúc vơi anh ấy...với chị Thu thì cũng chỉ là 1 girl trên mạng..chưa gặp mặt..chưa nói chuyện...cả 2 người  đơn thuần cũng chỉ là những người có tài..vậy thôi...ko đến nỗi phải phát cuông lên đâu bạn ạ...

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

....Lonely_Monkey....:

caubebimu:

xuantung:

Uhm`...có lẽ tất cả số sáo trúc của tôi đều do anh ấy làm...có thể tôi ngu ngốc khi nói nhưng lời vừa rồi...nhưng thực sự tôi ko phát cuồng vì ai cả...với anh Mão thì tôi ngưỡng mộ tài nghệ và tính cách anh ấy vì tôi đã tiếp xúc vơi anh ấy...với chị Thu thì cũng chỉ là 1 girl trên mạng..chưa gặp mặt..chưa nói chuyện...cả 2 người  đơn thuần cũng chỉ là những người có tài..vậy thôi...ko đến nỗi phải phát cuông lên đâu bạn ạ...

chài ơi, diễn đàn chém gió là bt mà bạn, mình nói vừa đùa vừa vui thế chứ đâu phải là ý thật là bạn phát cuồng vì anh ấy chứ, hihihi

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

caubebimu:

....Lonely_Monkey....:

caubebimu:

xuantung:

chài ơi, diễn đàn chém gió là bt mà bạn, mình nói vừa đùa vừa vui thế chứ đâu phải là ý thật là bạn phát cuồng vì anh ấy chứ, hihihi

Ôi xời...mình cũng chém chứ có nặng lề gì đâu...mà vào topic tpHCM sinh nhật mà xem...tiếng "lành" của lão Mão "thơm" vào tận trong Nam rùi...Big Smile

Page 19 of 25 (370 items) « First ... < Previous 17 18 19 20 21 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net