Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

HÀ NỘI OFFLINE SINH NHẬT ĐAMSAN 2011.

rated by 0 users
This post has 369 Replies | 14 Followers

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

anh Mão tiết kiệm quá, đăng có 2 bức.hic

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

chuotbachyhb:

Già mà hôm qua mấy bác trẻ lao vào như thiêu thân.Stick out tongue

Chả thấy a Quân lao vào nhỉ!hihi

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Mọi người cứ để ý mỗi em Thu nên ko để ý xung quanh còn rất nhiều Hot girl nữa mới tiếc chứ.

Nick ym: motngayvui_nhubaongay Mail: domanhhai@gmail.com Mobile: 0985403389 - Anh em nào tập sáo khu vực Cầu Giấy thì sms cho mình nhé.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Tại thu nhin trắng như tuyết vào ban đêm thế mà làm gì mà mấy anh không sáng mắt ra chứ

còn mấy hot gir kia cũng đẹp đấy chứ minh có thấy cô nào trong DAMSAM xấu đâu toàn là sinh hết cả

nguyễn văn thuật: yahoo:vanthuatdaotaolaixe@yahoo.com.vn có một điều chắc chắn là: không có gì chắc chắn cả:
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

hihi

hôm qua là lần đầu mình đi off DAMSAN , trình còn kém nên chỉ ngồi nghe với uống nước chứ chẳng thổi được bài nào. hí hí.

Nói chung là đông vui, rôm rả, chém gió nhiệt tình, đến mức không nghe dc rõ đc í, nếu xem lại một số video về các lần off trước đây (cũng tổ chức CV Thông nhất), tuy không phải là sinh nhật DS nhưng mọi người vẫn rất trật tự xem người ta biểu diễn, chứ hôm qua trong lúc chơi trò chơi, MC giới thiệu,,, mình thấy mọi người ai làm việc đấy, hơi ồn ào..

ah , mình thì không có tiết mục nào nhưng có mấy bạn như Rains85
 (bạn rains85 đã cất công từ Hoa Binh xuống ha nội để tham gia mà chưa dc thể hiện mình, hic), cả xuantung, mấy bạn gái.. định thể hiện tiết mục nhưng không có thời gian, từ khi thầy Phan đến là chỉ có nói chuyện thôi, hơi tiếc vì vẫn còn nhiều tác phẩm chưa dc thưởng thức. hi.

ấy là mình thấy thế, các bạn có ý kiến gì thì phát biểu nha..!!!

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1
hoai thu replied on 06-20-2011 1:25

hum nay đi học đàn, khoe ảnh với chị Nhã (chị đang dạy đàn mình ), mà chị ý thích quá, cứ nói lần off sau cho chị ý đi với.hihi.

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

vanthuatdaotaolaixe:

Tại thu nhin trắng như tuyết vào ban đêm thế mà làm gì mà mấy anh không sáng mắt ra chứ

còn mấy hot gir kia cũng đẹp đấy chứ minh có thấy cô nào trong DAMSAM xấu đâu toàn là sinh hết cả

trắng như tuyết vào đêm là sao???éc éc! đi off cứ để ý xem ai là bạn văn thuật mà chả thấy.hic.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Nghiaben:

Hôm qua là lần đầu tiên đi off với anh em trong Damsan, đông và vui lắmBig Smile,hi vọng còn nhiều dịp khác,mà hôm qua phải về sớm nên ko biết anh em còn tụ tập đền đâu,tiếc ghê cơ!

Anh em up thêm ảnh đi,ngó đâu cũng thấy em Thu chơi đàn tranh...độ hot cao thâtCool

Ahh cái bạn này có phải là cái bạn đi cùng bạn nữ không nhỉ, thế mà mình không biết lại cứ tưởng bạn này không đi để hỏi xem off ẹp bên SolG thế nào.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Mình biết ngay mà nên không tiết lộ thân phận không bạn chém chết ngồi im một chỗ rất gần thu đấy

may mà không phát hiện ra hihihihihi

nguyễn văn thuật: yahoo:vanthuatdaotaolaixe@yahoo.com.vn có một điều chắc chắn là: không có gì chắc chắn cả:
Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1
hoai thu replied on 06-20-2011 2:19

úi cha.mình thất thố quá.hic hic

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
ha viet thanh replied on 06-20-2011 2:19

híc. hôm qua nhà hơi xa nên đành ngậm ngùi về s

ym:vietthanh47

email:vietthanh47@yahoo.com

sdt:01649606447

giao lưu nào anh em

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
ha viet thanh replied on 06-20-2011 2:22

đành ngậm ngùi về sớm. chà tiếc quá. không biết sau đó mọi người còn tụ tập gì không nhỉ?

tháng nào cũng tổ chức off như thế này thì vui nhi?

ym:vietthanh47

email:vietthanh47@yahoo.com

sdt:01649606447

giao lưu nào anh em

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Mình cũng chung ý kiến là vui và đông thật nhưng hình như hơi...loãng,nếu mọi người trật tự,tập trung vào các tiết mục hay các trò chơi giao lưu thì sẽ hay hơn!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

vanthuatdaotaolaixe:

Mình biết ngay mà nên không tiết lộ thân phận không bạn chém chết ngồi im một chỗ rất gần thu đấy

may mà không phát hiện ra hihihihihi

Chắc đây là anh bạn cứ lén ngắm em Thu lúc đi tăng 2 rồi ;)) Lúc đó mình đang mân mê sờ sẩm ... cây đàn tranh bên cạnh em Thu với xuantung nên để ý thấy Cool hehehe

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Nói thế oan cho mình wa

nào có dám ngắm thu đâu hôm đó mình đau mắt nhìn còn trả dõ mặt mọi người

nói gì đến ngắm nữa chứ

Page 17 of 25 (370 items) « First ... < Previous 15 16 17 18 19 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net