Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
kimbrowneyes replied on 09-04-2008 10:34 | Locked

Cho mình hỏi người mới học thổi sáo thì nên mua sáo loại gì?? ( Vì mình mù nhạc và mù thổi sáo).

Và :_Bạn có thế làm giúp mình cây sáo 

_Bạn reply giá cả và thời gian làm xong cây sáo giúp mình sớm giùm hen!!

Mình chờ tin đó!!!

ymail:hoang_su_ho@yahoo.com 

ForQuel'Thala
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
kimbrowneyes replied on 09-04-2008 10:44 | Locked
Quên mất, mình vừa đọc vài topic thấy có sáo cho người tay trái và tay phải nữa! Mình thuận tay phải .Hix >.<
ForQuel'Thala
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Gui chuthong

Bữa trước offline ở Sở Thú nghe bác thổi sáo mèo nghe hay quá, có nói với bác là mình muốn đăng ký làm 1 cây. Không biết bác có đồng ý làm giúp không ? Chi phí không thành vấn đề :-) và nếu được thì cho xin luôn bí kíp học thổi sáo mèo đơn giản nhất nhé.

To: Leehonso

Cho bà chị này đăng ký 1 cây sáo mười lỗ thật đẹp nhé (đương nhiên là phải dễ thổi, âm thanh hay, lỗ thổi đừng quá to, hơi của bà chị ít lắm, thổi không nổi. Cây Đại ma tiêu của bác đưa, thổi mãi mới ra được nốt nè (hơi đứt từng quãng, hic hic)

Saodieucaonguyen
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
kimbrowneyes:

Cho mình hỏi người mới học thổi sáo thì nên mua sáo loại gì?? ( Vì mình mù nhạc và mù thổi sáo).

Và :_Bạn có thế làm giúp mình cây sáo có khắc chử :"Huỳnh Kim Long".

_Bạn reply giá cả và thời gian làm xong cây sáo giúp mình sớm giùm hen!!

Mình chờ tin đó!!!

ymail:hoang_su_ho@yahoo.com 

Sáo MHM giá hiện tại là 100k , bao gồm phí vận chuyển EMS, nếu bạn ở nội ô tphcm thì mình giao sáo tận nơi.

Sáo thông dụng là sáo Đô đó bạn. Gọi cho MHM theo số 0988382232 nếu bạn cần mua nhé.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
haroes replied on 09-07-2008 0:37 | Locked
e đặt 1 cây sáo đô 6 lỗ nè. tập thổi mà chơi mấy cây rẻ tiền ko lên note cao đc hixx. có ji SMS e nha 0934046811. e ở Q12 lận nhưng cứ SMS e sẽ đến tận nơi lấy. thanks
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Xin thông báo mọi người là cuối tháng 9 này MHM kết thúc dòng sáo F2. Vậy từ bài này, tạm thời MHM ko nhận đặt sáo nữa. Thời gian chuẩn bị để phát triển dòng sáo F3 chắc cũng mất vài tuần hoặc vài tháng, nên không định rõ được thời gian nào chính thức đưa lên đây dòng sáo F3.

Và gửi lời cảm ơn chân thành đến mọi người đã ũng hộ sáo MHM trong thời gian vừa qua.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
kimbrowneyes replied on 09-14-2008 7:19 | Locked

hix, mình đang mòn mỏi chờ 2 cây sáo của anh MHM nè!!

Không biết sao 3 ngày rồi mà chưa nhận được sáo!!!!

anh MHM cho em hỏi bưu điện nó có giao hàng thứ 7 hay chủ nhật không anh??

ForQuel'Thala
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
hình như EMS ko giao thứ 7 và chủ nhật, đợi trưa nay xem sao, nếu trường hợp ko tới nó sẽ trả về, lúc đó mình đưa tận nhà ở BD.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
kimbrowneyes replied on 09-15-2008 22:43 | Locked
đã nhận được hàng, cám ơn anh MHM!!
ForQuel'Thala
Not Ranked
tiểu cầm thủ
phuonghan08 replied on 09-17-2008 9:57 | Locked

bác MHM thân mếm. em phải di công  tác xa was. bác MHM ơi bác phải nói rõ tài khoản of bác chứ ngân hàng nào và dùng thẻ ji chứ rất mong bác jups cho nhe tuần này tôi mới về dcj . cảm ơn bác nhiều nhiều

Not Ranked
tiểu cầm thủ
iplayflute replied on 09-17-2008 22:08 | Locked

Bạn cho hỏi mình muốn đặt một cây sáo 10 lỗ: giọng C. Mình người Hà Nội. Việc giao hàng, nhận hàng, thanh toán phí như thế nào bạn có thể gửi thư cho mình qua cho mình phamngocba@gmail.com nhé!

Nhìn những cây sáo trúc bạn làm đẹp quá. Mình là người rất mê sáo. Mong bạn gửi thư cho mình nhé.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bạn hiền ơi, hiện giờ MHM đã ngưng làm sáo f2 rồi. Chắc phải chờ đến  vài tháng  sau mới làm tiếp f3, hy vọng tới khi đó bạn sẽ mua ủng hộ .
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bamboo-flute replied on 09-18-2008 7:17 | Locked
sáo của bamboo bán 50k 1 cây . có ai mua hông ?

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
branchtell replied on 09-18-2008 8:34 | Locked

Đó giờ chưa nghe ai .....khen sáo của Bamboo cả nên ko mua đâu , cho vài cái hình trước đã :P

Em muốn mua thêm 1 cây 10 lỗ với 1 cây tiêu . Ai rãnh làm giúp ko ạ . 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bamboo-flute replied on 09-18-2008 9:36 | Locked
branchtell:

Đó giờ chưa nghe ai .....khen sáo của Bamboo cả nên ko mua đâu , cho vài cái hình trước đã :P

Chưa có nhiều nên không show hàng dc . Hãy đợi đấyZip it!

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Page 35 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 33 34 35 36 37 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net