Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Thủy replied on 06-12-2008 15:38 | Locked
Hớh. Ai thèm sáo của bác. Tớ chỉ xin có 1 cây tặng bạn tớ thôi. Tớ đâu có biết thổi đâu mà tặng tớ làm gì.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
hctmlk replied on 06-13-2008 6:49 | Locked

Xin chào! Mình cũng muốn mua một cây thì cần phải thực hiện những bước gì? Nhắn lại cho mình sớm nhé! Cảm ơn! Chúc một ngày tốt lành!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
hctmlk:

Xin chào! Mình cũng muốn mua một cây thì cần phải thực hiện những bước gì? Nhắn lại cho mình sớm nhé! Cảm ơn! Chúc một ngày tốt lành!

Mình đã hết bán sáo , mong bạn thông cảm. 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
detuvodanh replied on 06-14-2008 7:50 | Locked

Các anh em khác cứ  yên chí, tuy bác MHM không làm sáo để bán nữa nhưng vẫn sẽ làm sáo để tặng các  "sáo thủ" vô địch cuộc thi " thổi sáo 3 miền".

vậy bác nào muốn có sáo của bác MHM thì cố gắng tu luyện  nhé.

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Not Ranked
tiểu cầm thủ
pigcoj replied on 06-16-2008 3:50 | Locked
ac ac đến muộn mất rùi.h em biết mua sáo ở đâu đây ta.bác nào có dư sáo có thể tặng em một cây ko.em cũng thích thổi sáo lắm..........Broken Heart[:'(]
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
wow_heron replied on 06-16-2008 4:01 | Locked
không còn bán sáo thì mong gì có sáo tặng Stick out tongue
Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
trungfx replied on 06-19-2008 0:21 | Locked
music_heal_mysoul:
hctmlk:

Mình đã hết bán sáo , mong bạn thông cảm. 

Tớ vừa tốt nghiệp xong, tự dưng thỉnh thoảng rảnh rỗi muốn tìm hiểu nhạc lý một chút (cho đỡ mù ^^). Nên bắt đàu đam mê thổi sáo

Bữa lâu qua hàng mua cây sáo 15k về thổi nhưng rè rè quá.

Bây giờ tớ muốn mua một cây sáo tốt hơn để tập tành chút cho thoải mái tinh thần. Mọi người biết chỗ nào bán sáo nữa không cho mình xin với. Nếu MHM có thể để cho mình 1 cây. Mình xin cảm ơn, có gì SMS cho mình với 0986.475.376, email: trungfx@live.com, Cầu Giấy, HN. Thanks mọi người

Not Ranked
tiểu cầm thủ
gomu2300 replied on 06-19-2008 19:33 | Locked
Trời, mới offline gần 1tháng mà có nhiều thay đổi quá! Anh MHM nghỉ làm sáo rồi, giờ em ko biết tìm mua sáo tốt ở đâu nữa! Hôm đọc tin anh MHM sẽ liên lạc với em xong, em chờ tới giờ ko thấy anh liên lạc  mới vào xem, anh MHM ko làm sáo nữa! Em cũng ko có may mắn diện kiến học hỏi anh. Ai có thể giúp em tìm mua sáo tốt ko? Em còn là ịoc sinh nên đi lại xa cũng ko tiện. Anh nào giúp được em thì SMS cho em biết nha! Cảm ơn các anh trước!
Name: Trương Trí Đức School: Lương Thế Vinh Address: 01 Hưng Đạo Vương, p Trung Dũng, tp Biên Hòa, Đồng Nai. Mobile: 01284188007
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

gomu2300:
Trời, mới offline gần 1tháng mà có nhiều thay đổi quá! Anh MHM nghỉ làm sáo rồi, giờ em ko biết tìm mua sáo tốt ở đâu nữa! Hôm đọc tin anh MHM sẽ liên lạc với em xong, em chờ tới giờ ko thấy anh liên lạc  mới vào xem, anh MHM ko làm sáo nữa! Em cũng ko có may mắn diện kiến học hỏi anh. Ai có thể giúp em tìm mua sáo tốt ko? Em còn là ịoc sinh nên đi lại xa cũng ko tiện. Anh nào giúp được em thì SMS cho em biết nha! Cảm ơn các anh trước!

Anh có gọi cho gomu chiều tối chủ nhật hôm đó để đưa sáo. Nhưng ko thấy nhấc máy, và lên sg luôn. Ko thấy gọi lại luôn. Vậy thì hết tháng 6 đưa cho.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
detuvodanh replied on 06-22-2008 2:55 | Locked

anh MHM cho em hỏi luôn :cây sáo của em sao rồi.? Có gì mai em ra ngân hàng chuyển tiền qua cũng được chứ cây sáo hiện tại của em bắt đầu có vấn đề rồi.

Thanks anh MHM nhiều.

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
detuvodanh:

anh MHM cho em hỏi luôn :cây sáo của em sao rồi.? Có gì mai em ra ngân hàng chuyển tiền qua cũng được chứ cây sáo hiện tại của em bắt đầu có vấn đề rồi.

Thanks anh MHM nhiều.

Hiện giờ thời gian ko còn để làm sáo nữa. MHM đã nói là tặng bác một cây thì sẽ tặng, ngòai ra còn 2 người MHM sẽ tặng là ghetthehy và Gomu. Giờ bác có gửi tiền hay làm gì thì MHM cũng ko thể giải quyết đc. Đợi hết thàng 6 nghỉ hè MHM làm cho bác. 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
to Detuvodanh: MHM mới liện hệ với bác Nganpho, bác ấy còn một vài cây của MHM, DTVD hãy gọi cho bác ấy để lấy sáo . Số đt bác Nganpho: 0926666225
Not Ranked
tiểu cầm thủ
losaka replied on 06-23-2008 6:57 | Locked

em chỉ là thành viên sao này  thui, em đến với diễn đàn này em cũng mê tiêu lắm, mặc dù thổi cũng chỉ tạm thui(hix), nghe nói pác làm sáo bán em rất muốn mua nhưng vào đây định đăng ký mua, thấy chẳng còn để bán nữa( buồn xoa ah). Nếu pác còn làm để bán thì pác nt cho em cái, Ở chổ em tìm được cây tiêu hay cây sáo thì khó lém, mà nếu có thì mấy pác bán dạo thui, thủi ngày thủi đêm mà cứ nghe rè rè vậy đoá.

thân

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
detuvodanh replied on 06-24-2008 2:24 | Locked
thanks anh MHM nhiều
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
detuvodanh replied on 06-28-2008 20:02 | Locked

em nhận được sáo rồi, cây sáo tốt quá anh ạ !

dù sao cũng cảm ơn anh MHM nhiều, em làm phiền anh quá.......

Page 31 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 29 30 31 32 33 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net