Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
wow_heron replied on 05-27-2008 20:28 | Locked
music_heal_mysoul:

Sau môt thời gian làm sáo,tiêu MHM nhận thấy nó tốn quá nhiều thời gian va công sức mà hiệu quả mang lại ko nhiều. Nên hôm nay MHM tuyên bố rút lui khỏi topic bán sáo này.

hu hu, lẳng lặng mà than: "tiếc quá đi" [:'(]

Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
ninja replied on 05-27-2008 23:17 | Locked

hic... Thế là cái sự lo xa của tui đã thành sự thực: bác MHM đã "theo chồng bỏ cuộc chơi" làm sáo. Đúng là đáng tiếc, đáng tiếc...

Nhưng tiếc xong tui lại thấy mừng dzì mình đã kịp "cắm sào" được 2 cây của bác MHM.

@ MHM: cây sáo em đăng kí mua dùm có nằm trong "lô hàng" cuối cùng của bác hông dzậy ?

Dụng lực đả lực
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Ion_lang_le replied on 05-28-2008 0:18 | Locked
Các bác ơi! Sao mình không đi tìm mấy chỗ làm sáo cung cấp cho mấy nhà sách mà nhờ người ta khoét theo size đúng. Như thế vừa đúng lại vừa đẹp!!
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
wow_heron replied on 05-28-2008 0:30 | Locked

Ion_lang_le:
Các bác ơi! Sao mình không đi tìm mấy chỗ làm sáo cung cấp cho mấy nhà sách mà nhờ người ta khoét theo size đúng. Như thế vừa đúng lại vừa đẹp!!

anh em damsan làm không phải vừa chất lượng, an tòan, hữu nghị và đỡ mất công đi tìm hơn sao, việc gì phải lùng tìm cực thế! Wink

Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
hoangtube replied on 05-28-2008 0:40 | Locked

Còn ......tui !!!

Còn 1 cây sáo ...làm sao hổng biết...sao cho tui mang sang Úc mà nó ko bị hư ???

Còn 1 cây động tiêu nữa....

Bớ MHM đừng theo..bồ bỏ cuộc chơi nghe.

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
mrhuan replied on 05-28-2008 9:06 | Locked
hichic tin gì mà buồn thế này. Vậy là điều anh em ko mong đợi đã đến Pác MHM đã gác dao khoét sáo rút chân ra khỏi topic rồi thật sao? Buồn ghê cơ  thực sự buồn
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Ion_lang_le replied on 05-28-2008 9:41 | Locked
Em cũng mong mua được một cây sáo trúc do chính tay anh em DamSan làm nhưng các bác lại "gác dao" thì e chưa kịp đặt hàng đã thấy tiệm đóng cửa. Hu hu [:'(]
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
vodanhkhach replied on 05-28-2008 22:01 | Locked

Smile

Đã lâu rồi giờ mới quay lại với anh em, nhân dịp return đặt bác MHM 1 cây ton Đô  50k.

Nếu có thể thì mong bác tặng tôi chữ " Đông Phương Ngọc Phi " trên thân sáo. Khi nào làm xong nói với tôi dongsongbac15@yahoo.com  hoặc bác saotruc nhắn em đc kô?

Vạn khó khăn không sờn lòng Lãng tử Khúc sáo buồn gợi nhớ bóng Giai nhân
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
vodanhkhach replied on 05-28-2008 22:11 | Locked
Buồn quá ! ....Chúc MHM vui vẻ và thành đạt !
Vạn khó khăn không sờn lòng Lãng tử Khúc sáo buồn gợi nhớ bóng Giai nhân
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
detuvodanh replied on 05-29-2008 2:46 | Locked
tai sao ?? Anh MHM, tai sao ??? T___T
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 06-03-2008 20:52 | Locked
hic! hên mình còn tậu dược của bác 1 cay
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
branchtell replied on 06-05-2008 0:59 | Locked

Chưa kịp đặt đã ...................

HÚ hú hú hú hú [:'(] 

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Thủy replied on 06-11-2008 23:48 | Locked

Hên quá. Nó vừa làm xong cây sáo cuối cùng là mình chộp ngay để tặng cho bạn mình. Đối với mình và bạn mình thì đó chính là cây sáo lịch sử. Vì từ cây sáo đó đã kể lên nhiều câu chuyện thú vị khác và thắt chặt thêm tình bạn Nam Bắc. Yeaaaaa. Bạn mình nói, kỳ này, nếu hồi kết của một trong những câu chuyện mà có hậu thì bạn ấy sẽ tặng lại cây sáo đó cho mình. Và mình sẽ bắt MHM phải làm thêm 1 cây khác để tặng lại cho bạn í. Và sau đó.. câu chuyện của 2 cây sáo lại ra đời. La lá la.

Đề nghị, MHM nếu không làm sáo bán nữa thì vẫn phải làm sáo để TẶNG khi có bạn nào đấy yêu cầu. Đặt biệt ưu tiên cho các chàng trai phuơng Bắc.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
wow_heron replied on 06-12-2008 4:06 | Locked
tinhtang:

Đề nghị, MHM nếu không làm sáo bán nữa thì vẫn phải làm sáo để TẶNG khi có bạn nào đấy yêu cầu. Đặt biệt ưu tiên cho các chàng trai phuơng Bắc.

phen này mình phải ra Bắc sống quá 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Bà Tình Tang này xuối bậy ko hà.

Hữu duyên thiên lý đc tặng sáo,

Vô Duyên đối diện quánh nhau liền.

Bằng chứng là bà Tình Tang sống với tui 23 năm mà chẳng có  cây nào.

Page 30 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 28 29 30 31 32 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net