Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

chao bac Lee va bac MHM!

rated by 0 users
This post has 24 Replies | 2 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Lão rùa này lời nói đầy mâu thuẫn, vừa mới tự nhận mình nói dóc xong rồi lại đòi chơi bài "Trên đường chiến thắng" bằng cái "đầu chim" à !

Không biết có "quăng bom" không đây !

Em xin đọ sức dzới bác bằng "kèn tay" cũng nửa bài "Lòng mẹ" luôn !

Dụng lực đả lực
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bác ninja xem kỹ lại logic nhá. thì tui nói là tui nói dóc, để giải thích cho câu sau rồi còn gì hehe. Có lần Sáo Nhựa nói là "Từ ngày quen anh, em lấy của anh được nhiều thứ" tui nói "cẩn thận đó, trong đó anh có cả bomb nữa, coi chừng chết".
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Nghe nói saonhua học khí công khoai lang mà,đề phòng vẫn hơn,mắc công chết...ngạt.hehe.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bác Leehonso và MHM nổi tiếng quá, hôm nào cho em xin chữ ký.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

anh saotruc học ở đó à chắc bữa nào em cung đăng kí học thôi. Cho em xin số điện thoại của anh saotruc đi bữa nào em liên lạc

Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
em cung den chiu cac pac lun. hai huoc woe':D neu cac pac con ti' hoi  thua` de` nghi. pos ti' chut' ban? nhac hoa  hay hay ti' cho anh emhoc hoi? do nay` khan hiem qua' khong co ban nao hay
/\/\ỗi cuộc tình đi wa tôi được mất những gì ngoài contim chai sạn chút lầm lì ngu si
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
em cung den chiu cac pac lun. hai huoc woe':D neu cac pac con ti' hoi  thua` de` nghi. pos ti' chut' ban? nhac hoa  hay hay ti' cho anh emhoc hoi? do nay` khan hiem qua'
/\/\ỗi cuộc tình đi wa tôi được mất những gì ngoài contim chai sạn chút lầm lì ngu si
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
em cung den chiu cac pac lun. hai huoc woe':D neu cac pac con ti' hoi  thua` de` nghi. pos ti' chut' ban? nhac hoa  hay hay ti' cho anh emhoc hoi? do nay` khan hiem qua' khong co ban n
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
mắt tui kém quá. Đọc hoài hổng hỉu bác ấy post gì để mà bàn
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

ý bác ấy là ai có bản nhạc Hoa nào hay hay thì post lên cho bác ấy học tập với, dạo này khan hiếm quá

Vẫn biết mình chỉ là một hạt cát trên sa mạc, nhưng... lại biết rằng nếu không có những hạt cát như thế, sa mạc chẳng bao giờ là sa mạc dc đâu:D L.Phuong!
Page 2 of 2 (25 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net