Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Club thổi sáo ở trường dh công nghiệp tp hcm

rated by 0 users
This post has 440 Replies | 9 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

tên Panda này nhắc mới nhớ vụ hôm CN rồi, đi xe đạp vô trường ngồi chơi đến tầm 10h, bảo vệ nó đóng cổng còn tí xíu, đủ nghiêng người lách qua thôi, nhìn mặt lão bảo vệ hắc ám đang thiu thiu ngủ mình động lòng trắc ẩn ko dám kêu mở cổng, thế là vác luôn cái xe đạp lên đầu nhấc bổng qua cái cổng một cách điệu nghệ, tiếp đất không khác j nghệ sĩ.

Lúc tiếp đất tưởng sẽ được các em bu vào xin chữ kí vì quá lực, ai dè bị 1 giọng nói rất ngọt ngào đâm 1 fát ngay sau lưng "sao anh ngốc thế? ko gọi bảo vệ mở cổng cho?", nghĩ thấy mắc cỡ wá ko nói được tiếng nào cắm mặt chạy thẳng, ai bảo mình hay thương người cơ chứ, đúng là nhân đạo với kẻ địch xấu xa chính là độc ác với bản thân ngọc ngà mà, không bít còn dám lên CN4 chơi nữa không đây huhuhu...

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
ATinh:

tên Panda này nhắc mới nhớ vụ hôm CN rồi, đi xe đạp vô trường ngồi chơi đến tầm 10h, bảo vệ nó đóng cổng còn tí xíu, đủ nghiêng người lách qua thôi, nhìn mặt lão bảo vệ hắc ám đang thiu thiu ngủ mình động lòng trắc ẩn ko dám kêu mở cổng, thế là vác luôn cái xe đạp lên đầu nhấc bổng qua cái cổng một cách điệu nghệ, tiếp đất không khác j nghệ sĩ.

Lúc tiếp đất tưởng sẽ được các em bu vào xin chữ kí vì quá lực, ai dè bị 1 giọng nói rất ngọt ngào đâm 1 fát ngay sau lưng "sao anh ngốc thế? ko gọi bảo vệ mở cổng cho?", nghĩ thấy mắc cỡ wá ko nói được tiếng nào cắm mặt chạy thẳng, ai bảo mình hay thương người cơ chứ, đúng là nhân đạo với kẻ địch xấu xa chính là độc ác với bản thân ngọc ngà mà, không bít còn dám lên CN4 chơi nữa không đây huhuhu...

trời ạ, bác vác nó qua cổng thật á?? nể thật đấy há há. bác không ghé bọn em hỏi ai giờ trời??? 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
ATinh:

anh Hoàng nghệ thuật ghê luôn. haha. đọc cái này vui thật, em nghĩ nếu lúc đang vát cái xe đạp qua cái cổng nó toát cái đáy quần thì phải nới thôi rồi.he he. nghĩ lại cũng may cho anh đấy. hi hi

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
:)) em có biết đâu, bữa em về sớm mà, hehehe

ĐT 01645830900-----0985.73.39.39

Mail: black_or_white8691@yahoo.com

Sống trên đời phải có chữ Tâm

Muốn thanh công phải có thêm chữ Nhẫn

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ
công nhận tối hôm ấy lão này vác xe qua cổng:-)) cái đấy mà có chụp lại vài tấm mang cho admin tung lên thể hiện tinh thần tập luyện khắc nghiệt,haha. hên là cái cổng còn cái khe hở ở trên cũng hơi thấp chứ nâng cao thêm 1 tẹo nữa coi như phải bó tay rồi!!!

heart-flute

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ
nhoc_style:
ATinh:

anh Hoàng nghệ thuật ghê luôn. haha. đọc cái này vui thật, em nghĩ nếu lúc đang vát cái xe đạp qua cái cổng nó toát cái đáy quần thì phải nới thôi rồi.he he. nghĩ lại cũng may cho anh đấy. hi hi

nhoc_style khi nào rảnh ghé qua club bọn e chơi nhá:-D

chắc khi nào phải off 1 lần giữa 2 clb nhề, Thủ Đức vs công nghiệp ý bác sao? nếu được thế thì mọi ngừơi có khs thế tập luyện chọn 1 nơi có thể trình diễn khả năng của mình chứ. chủ xị Công nghiệp vs Thủ Đức gặp nhau bàn chiến lược đi.hhi

heart-flute

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
coi bộ tình hình có vẻ ....rất là tình hình roài

Not Ranked
tiểu cầm thủ

minh o gan truong dai hoc CN luon,cac ban nao tap thoi tieu thi chi minh zoi nhe,minh moi tap thoi ma hok pek thoi sao hit^^

co gi pm minh nhe' 01667729221

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
lastgreeting:

minh o gan truong dai hoc CN luon,cac ban nao tap thoi tieu thi chi minh zoi nhe,minh moi tap thoi ma hok pek thoi sao hit^^

co gi pm minh nhe' 01667729221

tối cn bạn cứ ghé wa trường, ở đó có nhìu người tập thổi tiêu lắm

T4

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
macdin:
nhoc_style:
ATinh:

nhoc_style khi nào rảnh ghé qua club bọn e chơi nhá:-D

chắc khi nào phải off 1 lần giữa 2 clb nhề, Thủ Đức vs công nghiệp ý bác sao? nếu được thế thì mọi ngừơi có khs thế tập luyện chọn 1 nơi có thể trình diễn khả năng của mình chứ. chủ xị Công nghiệp vs Thủ Đức gặp nhau bàn chiến lược đi.hhi

mấy vụ giao lưu này mấy a cứ quyết đi, e phê chuẩn hết

T4

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

chủ tóc píc phê rồi,chuẩn quá,giờ nên đàm phán sáo thì em kiến nghị giao cho bác macdin vì bác ấy khá là năng nổ hehehe

sắp có giao lưu roài hehehhe,tập thôi,luyện thôi

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

smallshrimp:
chờ mãi mới đến t4, vậy mà trời lại mưa, thật là đáng ghét

her her ..hôm thứ 4 a mò xuống 2 -3 lần ko thấy ai ....>< leo lên lầu 10 bắt quả tang  mấy chú đang tập thổi ... nhảy vô luôn ...he he..

( _ _)! Bâng Khuâng Liễu Rũ Bên Hồ Vắng ( _ _)! Ngàn Hạc Tìm Nhau Sễu Gọi Đàn !

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
quyet:

ban o tr cong nghiep nao vay ta?

minh hoc cong nghiep Hn nek?

hi vong ban cung hoc cung tr nay

co jk ll vs minh wa gmail nha

quyet.vt.tb@gmail.com

minh cung moi tham jo dien dan nay thoi

hi vong dc lam wen vs ban

tụi mình học trường CN TPHCM ....Indifferent

( _ _)! Bâng Khuâng Liễu Rũ Bên Hồ Vắng ( _ _)! Ngàn Hạc Tìm Nhau Sễu Gọi Đàn !

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hy vọng ngay mai trời ko mưa

mà hình như ngày mai trường mình có văn nghệ, chà, e đấu tranh nội tâm dữ lắm, qd vừa off vừa nghe ca nhạc hehe

T4

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
GauTruc:

chủ tóc píc phê rồi,chuẩn quá,giờ nên đàm phán sáo thì em kiến nghị giao cho bác macdin vì bác ấy khá là năng nổ hehehe

sắp có giao lưu roài hehehhe,tập thôi,luyện thôi

cái này e cũng đồng ý, e chuẩn tấu

T4

Page 13 of 30 (441 items) « First ... < Previous 11 12 13 14 15 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net