Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

OFFLINE: Gặp mặt anh chị em miền Bắc đầu xuân 2011.

rated by 0 users
This post has 68 Replies | 9 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hay quá, tui cũng thích hát xẩm lắm. Mấy năm trước, ngày nào tui đi làm cũng vừa làm vừa nghe đĩa của cụ Hà Thị Cầu. Nhiều người nhìn tui ra vẻ quái dị. Nhưng tui thấy nó hay thật tình. Dù tui không phải là người Bắc.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
saotruc:
Hay quá, tui cũng thích hát xẩm lắm. Mấy năm trước, ngày nào tui đi làm cũng vừa làm vừa nghe đĩa của cụ Hà Thị Cầu. Nhiều người nhìn tui ra vẻ quái dị. Nhưng tui thấy nó hay thật tình. Dù tui không phải là người Bắc.
đúng vậy :D
Hôm nay ta say ôm đời ngủ muộn Để sớm mai đây lại tiếc xuân thì
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhiều em xinh nhỉ
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Mấy clip khá nặng, resize rất lâu nên em up chậm. Mà không có mấy clip tỳ bà với đàn nguỵêt đâu, anh em nào có up dùm 

[youtube:1DcxOFehSd8]

Nhạc trong phim Mê thảo, sử dụng chất liệu chầu văn, thầy Thao Giang đích thân chơi đàn nguyệt Lightning

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Đừng up gì lên nữa ^^. Càng up càng thấy tiếc là hôm đó không đi.

.Hic ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
phantom:

Đừng up gì lên nữa ^^. Càng up càng thấy tiếc là hôm đó không đi.

.Hic ^^

ôi!chú tom này! muốn bị chém "chết" hay sao mà lại nói câu đó! phải up ên cho cả nhà ta thấy được cái hay đso chứ! bác cứ up  đi! em ủng hộ!

"Người ta không nên từ bỏ hy vọng quá sớm, định mệnh có thể bước sang lối khác sáng sủa hơn nếu như ta không vội vã bi quan trước những rào cản mà cuộc đời luôn cố tạo ra"...!
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

ấn tuợng buổi off e..e...èm!!!!

nói chung là vui. rất nhiều người nổi bật, nhiều chị xinh đẹp. nhưng mà thiếu cái là rất nhiều ngưòi bảo có mặt mà em chẳng thấy mấy. chán

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

@SapinT: anh ko đến được, nên nhắn cho anh Quyền tới góp vui thay anh, chắc ko làm anh em thất vọng Big Smile

Hôm vừa rồi là offline cuối đông, chứ có phải offline đầu xuân đâu Stick out tongue

Anh em ta ra Tết offline đầu xuân thật đi ^^

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
SapinT:

Update thời điểm 12:05 pm 21/1/2011:

Khát vọng (nhị)_Sapin

Trên đường chiến thắng_Cao Trí Minh

Marriage d'amour, Turkish march_Phantom

Mùa xuân ơi_Pxtuan

Chuột bạch

Câu chuyện đầu năm_Mờ đê

Lòng mẹ_XMẫn

Căn phòng màu xanh

Quang Hưng

Mão mèo

Múa sạp_Thaptoan

Tuấn1812

Trống cơm, Người ở đừng về_Thuthanhthiên

3 bạn của Sapin Big Smile

Vodanh

Changkifung

Tiểu ngoan đồng

Ngày mùa_Garù

BBkem

Em Huyền

Khách mời: NSƯT Ngọc Phan, thầy Sơn, Cô Thư, anh Hoàng Anh Crazy

ôi! múa sạp_thaptoan! pó tay! em có dám đăng ký tiết mục nào đâu! sapin chơi đểu em à! kekekekekeke!

"Người ta không nên từ bỏ hy vọng quá sớm, định mệnh có thể bước sang lối khác sáng sủa hơn nếu như ta không vội vã bi quan trước những rào cản mà cuộc đời luôn cố tạo ra"...!
Page 5 of 5 (69 items) < Previous 1 2 3 4 5 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net