Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

OFFLINE: Gặp mặt anh chị em miền Bắc đầu xuân 2011.

rated by 0 users
This post has 68 Replies | 9 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Hic , Đã định không đi vì trời rét .^^ Tự nhiên hôm nay lại xuất hiện em thuthanhthien mới toanh cho nên phải cố lết cái thân tàn đến vậy ^^.

Toàn cao thủ. Em xin rút lại danh sách đăng kí tiết mục , em chỉ thổi tình nhi nữ thôi nha ^^. ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

caotriminh_hp:
Em cũng đã mời được thầy Sơn. Do lo ngại trời rét nên trưa hôm đó thầy Sơn sẽ đi xe bus chứ không đi xe máy cùng em. Lát em xem xe bus, nếu xe bus không đến gần Đình Hào Nam được xin anh em nào có xe ra điểm dừng đón thầy giúp. Hôm đó em có việc nên đến muộn chút.

Có ai biết đi từ nhà thầy Sơn( Số 1 ngõ 3 Tô Hiệu - Hà Đông, gần trung tâm văn hóa Hà Đông) đến Đình Hào Nam thì đi theo lộ trình những xe bus nào không? Chỉ em cách đi để em nhắn lại thầy.

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
caotriminh_hp:

caotriminh_hp:
Em cũng đã mời được thầy Sơn. Do lo ngại trời rét nên trưa hôm đó thầy Sơn sẽ đi xe bus chứ không đi xe máy cùng em. Lát em xem xe bus, nếu xe bus không đến gần Đình Hào Nam được xin anh em nào có xe ra điểm dừng đón thầy giúp. Hôm đó em có việc nên đến muộn chút.

Có ai biết đi từ nhà thầy Sơn( Số 1 ngõ 3 Tô Hiệu - Hà Đông, gần trung tâm văn hóa Hà Đông) đến Đình Hào Nam thì đi theo lộ trình những xe bus nào không? Chỉ em cách đi để em nhắn lại thầy.

chú bảo thầy đi chuyến xe 02 đi đến chỗ đại học thủy lợi thì xuống rồi chú ra đó đón thầy thế là song thôi mà.

Chủ TK Nguyễn Thọ Phong Số tk 0691002911635 Ngân Hàng vietcombank ĐT : 0934569285 Email : thophong6789@yahoo.com yahoo : thophong6789
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Về vấn đề đi lại, mọi người tham khảo ở đây nhé:

http://www.transerco.vn/hanoibus/

Về vấn đề thời tiết: ngày 23/1 ko mưa, nhiệt độ từ 11-16 độ, trời se lạnh, anh em nào có sáo cũ hỏng đem đến nhóm lò nhé! Em sẽ nhờ bên đình đun nước Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Hic. Hôm đó có việc không đi được . Tiếc quá . Tiếc nhất là em thuthanhthien hỏi thăm  mình . hic. ^^

Sao không có ảnh hay video nào thế nhỉ ??

Vô độc bất trượng phu
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
phantom:

Hic. Hôm đó có việc không đi được . Tiếc quá . Tiếc nhất là em thuthanhthien hỏi thăm  mình . hic. ^^

Sao không có ảnh hay video nào thế nhỉ ??

anh trai này thú vị thật! lại được em nào hỏi thăm mới thích chứ! hôm đó em đã ko đi được! ôi chỉ vì cái bữa chia tay cuối năm với bạn bè mà... hihi!

"Người ta không nên từ bỏ hy vọng quá sớm, định mệnh có thể bước sang lối khác sáng sủa hơn nếu như ta không vội vã bi quan trước những rào cản mà cuộc đời luôn cố tạo ra"...!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Quá khen , quá khen . Chắc mình được hỏi thăm vì cái tội to mồm mà hôm đó lại không đi ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
@ phantom: thích làm phi công trẻ à ku? =))

SỐNG LÀ KHÔNG CHỜ ĐỢI!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
^^. Nếu chị là máy bay thì gì cũng được. ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Mà sao bảo mình là phi công trẻ. Vậy máy bay sinh năm bao nhiêu vậy ???
Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

chưa ai bảo chú là máy bay ra đời năm 91 à

đến a  mày còn tý thì bị lừa nè, phi cơ thời trước thích bay xa và được nhiều người phục lên toàn bảo 90 thôi =))

†hằng ßờm

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

....

Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Sax . 91 ah, Vậy thì cho vào viện bào tàng không quân thôi ^^. Lái có mà ngã lộn cổ ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

@xmanlove810: mình chưa bao giờ nhận là 90 nhá. Toàn nói là năm thứ 3 ĐH thôi.

Đó hoàn toàn là sự thật. Tự mọi người cứ nghĩ là 90 đấy chứ.

@ Các bạn trẻ: các bạn từ năm thứ 2 ĐH trở xuống và sinh năm 91 trở đi xin vui lòng gọi mình là Chị! Xin chân thành cảm ơn! 

SỐNG LÀ KHÔNG CHỜ ĐỢI!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Ảnh trong máy thằng bạn em, bác nào có ảnh trong điện thoại hoặc máy ảnh thì up tiếp nhé. Còn video nặng quá, không up lên nổi Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Page 3 of 5 (69 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net