Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Mở lớp sáo trúc tại Hà Đông (Bùi Công Thơm).

rated by 0 users
This post has 62 Replies | 7 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
thansao:

Chào mọi người...

Mình là Bùi Công Thơm.Mình đang mở lớp sáo ở Hà Đông.Mình thông báo để bạn nào có nhu cầu học sáo thì đăng ký

Địa điểm: Gần cầu Hà Đông.Phòng rộng khoảng 20m2

Học phí : 50k/buổi

Một tuần học khoảng 1 -2 buổi.4-5ng/lớp

Các bạn ai có nhu cầu học thì đăng ký tại đây để mình sắp xếp lớp nhé.nhớ để lại số điện thoại

Cuối tháng này sẽ gặp mặt nhau

Mọi ng ai có ý kiến thì cứ post nhé..

SĐT của mình là :0917379797

cảm ơn mọi ng đã đọc tin...

Thơm ơi anh đăng ký học nhưng anh chỉ học được 1 tuần 1 buổi vào chiều thứ 7  hoặc ngày chủ nhật thôi

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hì muốn giỏi phải hỏi thầy  anh thơm đưa giá này là bèo rồi

còn em chơi nghiệp dư  chơi được bài nào thì chơi chứ không nhất thiết phải pro thành prao thì toi

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
phantom:

Nhìn tên anh ấy xem. Thần sáo , thần sáo đấy , thế thì 50k 1 buổi là rẻ rồi ...

^^

Thần sáo đâu mà thần sáo,đấy là thansao, có thể là Thân sáo, than sáo ( sáo sau khi đã đốt thì còn lại than Stick out tongue ) ...vv chứ chả ai dại tự gọi mình là thần sáo cả, nghe vừa chảnh lại có phần tự phụ quá! Tin chắc là 1 học viên nhạc viện năm 3 như Thơm chả cạn nghĩ thế đâu!
rockfan22003@yahoo.com
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
chuthoong:
phantom:

Nhìn tên anh ấy xem. Thần sáo , thần sáo đấy , thế thì 50k 1 buổi là rẻ rồi ...

^^

Thần sáo đâu mà thần sáo,đấy là thansao, có thể là Thân sáo, than sáo ( sáo sau khi đã đốt thì còn lại than Stick out tongue ) ...vv chứ chả ai dại tự gọi mình là thần sáo cả, nghe vừa chảnh lại có phần tự phụ quá! Tin chắc là 1 học viên nhạc viện năm 3 như Thơm chả cạn nghĩ thế đâu!

đúng rồi. chú thoong nói đúng đó. ai lại là 1 học viện âm nhạc quốc gia mà lại có ý nghĩ như mấy người suy nghĩ linh tinh chữ.

Chủ TK Nguyễn Thọ Phong Số tk 0691002911635 Ngân Hàng vietcombank ĐT : 0934569285 Email : thophong6789@yahoo.com yahoo : thophong6789
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

À , ra là thế , cứ tưởng 1 người sinh viên năm 3 laịi tự phụ , cạn nghĩ thế chứ . Em xin lỗi nha , anh là thansao , không phải là thần sáo , không phải là thần sáo .. ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

câu này em đầu tiên tuởng thế nghe đuợc mát lòng mát dạ

thần sáo = thansao(tiếng việt không dấu) = thân sáo

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
phantom:

À , ra là thế , cứ tưởng 1 người sinh viên năm 3 laịi tự phụ , cạn nghĩ thế chứ . Em xin lỗi nha , anh là thansao , không phải là thần sáo , không phải là thần sáo .. ^^

Dù anh đấy có phải là thần sáo hay là than sáo cũng ko có gì cả mà. chả sao hết.

Chủ TK Nguyễn Thọ Phong Số tk 0691002911635 Ngân Hàng vietcombank ĐT : 0934569285 Email : thophong6789@yahoo.com yahoo : thophong6789
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Sao mọi người cứ thích "soi" cái nick thansao thế nhỉ?

Mình đã học sáo của Bùi Công Thơm được một thời gian nên mình thấy Thơm là 1 nghệ sỹ tài năng + khiêm tốn + nhiệt tình chỉ dạy

Mọi người ai có nhu cầu học thì đăng ký

Làm ơn đừng có chém cái nick thansao nữa

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chuthoong replied on 11-15-2010 17:34

Có phải ai cũng dễ dãi đuề huề như bạn đâu nhỉ! cái nick trên mạng ra ngoài đời nó còn thành cái tên mới cho mình ý chứ, tớ đi đâu gặp các bạn , các bạn cũng kêu : Thoong, chứ có mấy người biết , goị tên tớ đâu! Geeked

Hic tương tự như thế , khi người ta gặp Thơm, lại cứ kêu Thần sáo, thần sáo, hic nghe phát ngượng ý chứ!

Xét lại chuyện xưa, ở Việt Nam mình, có Nguyễn Đình Nghĩa, được những người hâm mộ gọi là Sáo Thần ( không phải tự nhận đâu nhé! ) ấy vậy mà chính tai tớ nghe dân Nhạc Viện Hà Nội, nói là : Sáo thần sáo thiếc gì, trình độ không bằng năm 3 nhạc viện, 

Đúng là 1 con sâu làm rầu nồi canh, chỉ vì mấy cá nhân có thái độ bất kính tiền bối, ghanh tị người xưa như thế đã làm hoen ố cả cái nhạc vịên!

rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Đã xóa vì viết tiếng Việt không có dấu !

BQT damsan.net

(¯`·.º-:¦:- ¶-¶eøKøñ -:¦:-º.·´¯)

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

đây là đặc trưng của anh em dam san mà :D. chém.....không giết haha

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
híc ở Đà Nẵng có ai dạy thổi sáo như anh Thơm không nhỉ,ước gì Đà Nẵng cũng có 1 người như vậy,kiếm cả TP chẵng có ai dạy,mình ở Đà Nẵng không có ĐK ra Hà Đông để học,híc,không biết bao giờ  phong trào ở Miền Trung nói chung được như mấy anh ở miền Bắc và miền Nam,
buồn buồn vác sáo thổi chơi ai ngờ chưa thổi đá bay vèo vèo ^^
Not Ranked
tiểu cầm thủ
chuthoong:

Đúng là 1 con sâu làm rầu nồi canh, chỉ vì mấy cá nhân có thái độ bất kính tiền bối, ghanh tị người xưa như thế đã làm hoen ố cả cái nhạc vịên!

Xem  ra chuthoong có ác cảm với dân nhạc viện HN rồi

Chính chuthoong cũng đã nói là 1 con sâu làm rầu nồi canh.Cả nồi canh chỉ có 1 con sâu thôi,làm sao mà đem kết luận là làm hoen ố cả cái nhạc viện được!!!

thansao là nick của Thơm,ra ngoài đời mọi người đều gọi Thơm là Bùi Công Thơm mà thôi.Cái tên Bùi Công Thơm nghe đã quá nổi tiếng rồi nên chẳng ai gọi Thơm theo nick là thansao cả đâu

Còn với chuthoong thì mình chưa được biết tên bạn nên mình cũng chỉ gọi bạn là chuthoong thôi !

Thôi cái vụ thansao giờ mình không bàn nữa

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
hoangtran:
chuthoong:

Xem  ra chuthoong có ác cảm với dân nhạc viện HN rồi

Chính chuthoong cũng đã nói là 1 con sâu làm rầu nồi canh.Cả nồi canh chỉ có 1 con sâu thôi,làm sao mà đem kết luận là làm hoen ố cả cái nhạc viện được!!!

thansao là nick của Thơm,ra ngoài đời mọi người đều gọi Thơm là Bùi Công Thơm mà thôi.Cái tên Bùi Công Thơm nghe đã quá nổi tiếng rồi nên chẳng ai gọi Thơm theo nick là thansao cả đâu

Còn với chuthoong thì mình chưa được biết tên bạn nên mình cũng chỉ gọi bạn là chuthoong thôi !

Thôi cái vụ thansao giờ mình không bàn nữa

oài có gì to tát đâu anh thơm là cao thủ ai cũng biết mình cũng ngưỡng mộ anh này lâu rồi :D

kekek có đều kiện mình cũng đi xem sao anh em chém nhẹ chút

cho hỏi chút  chuthoong là chú thông  hay chú thoong hay là chu thông e cũng thắc mắc câu hỏi này lâu rồi mà không biết hỏi ai luôn

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Tớ không hề có ác cảm với nhạc viện, hơn nữa lại rất kính trọng những gì ở nhạc viện, mà tớ lại còn là học trò của 1 người tốt nghiệp nhạc viện ra! Geeked

Chính vậy, đối vơí tớ, đã học ở trong một môi trường tuyệt đỉnh như thế , thì cái tâm cũng phải trong sáng và đẹp đẽ!  Tất cả những người đã bước chân vào cổng nhạc viện, đều là những người thực sự có tài, nhưng cái tài phải đi đôi với cái đức bạn ạh!

chính vậy 1 vài cá nhân với vài phát ngôn không tốt mới làm ảnh hưởng đến cái đẹp đẽ của nhạc viện đấy bạn!

rockfan22003@yahoo.com
Page 3 of 5 (63 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net