Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Quầy Tiêu Sáo Bamboo-flute

rated by 0 users
This post has 357 Replies | 13 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Nếu bạn đã chắc chắn địa chỉ đó khi gửi không bị thất lạc thì mình sẽ gửi . Nhưng mà bạn cũng cần phải chuyển tiền vào tài khoản cho mình trước đã chứ .( tiền sáo 640k + 50k tiền gửi = 690k bạn nhé ) . có thể xem tin nhắn riêng trong damsan . ( nó nằm góc phải trên cùng của trang web đó ) mình sẽ đưa số tài khoản cho bạn , khi nào chuyển xong thì nhớ nhắn cho mình biết để kiểm lại tiền đã vô chưa nhé .

Bác có tk cua vietcombank ko??? vì ở xa nên hơi khó khăng

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Không bạn à . Mình đã nhắn tin riêng cho bạn . Không biết bạn đã coi chưa ? Coi rồi thì trả lời cho mình nhé . Cảm ơn bạn.

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Đã coi rồi bạn àh, ngân hàng Đông Á chắc 1 hoặc 2 ngày sau mình mới chuyển đượcYes
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
nhìn mấy cây sáo của bác mà thèm quá.Tích cóp tiền mua mới đượcStick out tongue
Gái Gú Chỉ Là Phù Du----Thầy U Mới Là Tất Cả
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Bamboo-flute:

Cây như vậy là bao nhiêu hả bác BB

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Tiêu làm bằng trúc tím đã hết nên mình cũng không nói giá nữa . Nếu bạn thích có thể đặt trúc vàng. Giá cho 1 cây tiêu trúc vàng hiện nay là 800k . Nếu tiêu 3 khúc ( tức là có 2 khớp nối ) thì là 1tr2 ( khớp bằng kim loại đồng hoặc inox ) . Nếu là tiêu 3 khúc nhưng khớp bằng trúc như hình bên trên thì là 1tr5 .

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hì, thanks bác đã reply. Thấy đẹp quá nên hỏi để đặt mục tiêu chứ hiện giờ e cũng k đủ ngân lượng (đang thất nghiệp mà).
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Chào bác BB, hôm nay tôi đã chuyển tiền vào TK bác rồi làm phiền bác kiểm tra lại nhé có gì pm lại mình nhé. ThânSmile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ok, sau khi kiểm tra tiền xong sáo sẽ được gửi tới chỗ bạn . Bạn chờ nhé . Cảm ơn bạn .

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Mình đã nhận được tác phẩm của bác gửi cho rồi bác BB ơi. Rất... long lanh Stick out tongue

Cảm ơn bác nhiều nhé

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Vậy là kịp cho bạn mang lên đường . Chúc bạn 1 chuyến đi vui vẻ .

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Đã nhận được sáo rồi, sáo đẹp lắm cảm on bác. Smile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

@lamtrung : vậy thì tốt rồi . Xn lỗi bạn vì nó đã đến quá lâu nhé .

@ các bạn đặt mua sáo bên VN : hiện nay các bạn hầu như đã nhận được hết , những bạn nào từ hôm BB thông báo đến nay mà chưa liên lạc để nhận hàng thì BB xin lỗi các bạn vì đã nhượng lại cho những người khác có yêu cầu . Vì 2 lý do : 1 là các bạn không mấy quan tâm đến hàng , 2 là BB cũng không kiên nhẫn để đợi từng ngày các bạn đến lấy hàng . Mong các bạn thông cảm cho nhé .

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hix có ai nhượng lại thì thông báo đẹ được không huynh BB (sáo hay tiêu cũng được),huynh hết mất trúc tím rồi nên chẳng đặt được cây tiêu nữa hix hix

ĐT 01645830900-----0985.73.39.39

Mail: black_or_white8691@yahoo.com

Sống trên đời phải có chữ Tâm

Muốn thanh công phải có thêm chữ Nhẫn

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Bùn nhỉ. Người mong thì không có, người có thì không mong. Ước gì có 1 cây, dù k bít thổi và chỉ để ngắm ^^
Page 19 of 24 (358 items) « First ... < Previous 17 18 19 20 21 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net